fotfet Thanx bạn nhìu nhìu!Mình thik bộ này lắm!Cho mình hỏi mediafire mỗi tập lại có mấy phần là thế nào hả bạn?Một bản to một bản nhỏ à? Tùy bạn lựa chọn, nhưng mình khuyên bạn nên xem bản v1 của horizon thực hiện. Mà còn về chất lượng mình có ghi ở đó bạn à, các tập mà có [960p] thì là bản khung to, còn lại không ghi gì cả chỉ có tên bt là bản 480p khung nhỏ^^! Đown bản nào bị chia 001 002 thì phải nối = FFSJ nha^^

Cisco

Mình chỉ có một yêu cầu nho nhỏ đối vs các bạn, đó là: "Khi đownload tại Mediafire các bạn không nên dùng soft hay các trang web hỗ trợ getlink MF, mà hãy đown bằng phương pháp thủ công". Vì nếu như getlink nhiều thì ACC MF của mình sẽ bị MF del, mà vừa bị MF del rồi thì coi như xong, tất cả các link do mình up sẽ del theo luôn. Đến lúc đó thì sẽ chẳng còn phim gì mà xem nữa, và đương nhiên mình cũng không còn hứng muốn share phim cho các bạn (><)!! Rất mong tất cả người hãy hiểu cho^^!

Bronsson

Cho mình một lời tư vấn đi bạn.hjhj.mấy ep không có bản đẹp (960) thì v1 hay v2 đẹp hơn bạn,sub bản nào tốt hơn lun nhé bạn.hjhj

nguyenthaoanh91

kakaka3211 Cho mình một lời tư vấn đi bạn.hjhj.mấy ep không có bản đẹp (960) thì v1 hay v2 đẹp hơn bạn,sub bản nào tốt hơn lun nhé bạn.hjhj Mình thì mình toàn xem v1 thôi bạn à, v2 máy nhà mình xem nhiều tập càng về sau cứ lệch audio hay sao ý. Nhưng v2 được cái font dễ nhìn hơn, nặng hơn và đẹp hơn. Nhưng v1 cũng không phải là kém đâu, mình xem thấy bản dịch tốt hơn v2, nhẹ nhưng vẫn đẹp bạn à

angle_lovely53

kakaka3211 hjhj.Thanks bạn nghen.tự nhiên 3ep đầu không có bản 960p .mình muốn phải 960p hết.huhu Tiếc quá, mình cũng không có bản đó bạn à

world_boy_17

uhm.hjhj.mình tính đown về là để sưu tầm lun ấy nên muốn bản đẹp.mà thui kệ như vậy củng là quá tốt ùi.hjhj

onlyanapple_a10

kakaka3211 uhm.hjhj.mình tính đown về là để sưu tầm lun ấy nên muốn bản đẹp.mà thui kệ như vậy củng là quá tốt ùi.hjhj Sắp tới nếu MF có die bạn up lên host Fshare hay 1 host khác sẻ chia nha^^

NT_LH

Uhm.hjhj.nếu có mình sẽ giúp bạn hen.mặc dù hiện h mình chưa biết up ra sao hết huhu

Ryker

kakaka3211 Uhm.hjhj.nếu có mình sẽ giúp bạn hen.mặc dù hiện h mình chưa biết up ra sao hết huhu Dễ thôi bạn à, bạn đkí 1 TK Fshare rồi tải file là được. Mình nghĩ VN thì nên up vào Fshare bạn à

bethauthau_blog

kakaka3211 Uhm.hjhj.mình đang tìm hiểu nó đây.hjhj.có j mình up phụ bạn hen.hjhj Thank, Thank bạn nhiều!

cobehayquay246

Bạn ơi.bạn chỉ dẫn mình cách up file lên fshare được không vậy.hjhj

Nick yahoo mình nè boyxjtjn_dianxjn

Kitten_Chubby

kakaka3211 Bạn ơi.bạn chỉ dẫn mình cách up file lên fshare được không vậy.hjhj

Nick yahoo mình nè boyxjtjn_dianxjn Mình chỉ dẫn cho bạn luôn này, dễ thôi mặc dù mình chỉ vừa mới up thử 1 file lên đó

B1: Bạn đăng nhập TK Fshare

B2: Bạn kích chuột vào cái chữ "Tải lên" to tướng trong cái hình chữ nhật màu vàng. Xuất hiện 1 bảng "Fshare upload"-> kích "chọn file" và tìm đến file cần up lên, VD file bạn cần up có tên là " HXH_Ep 1" thì lập tức sau khi bạn chon file đó Fshare sẽ xuất hiện 1 bảng nữa là "mô tả file: HXH_Ep 1", tại vùng "mô tả" bạn có thể viết tùy ý mình (mục này bắt buộc phải viết bạn à) VD:tên bạn chẳng hạn, hay trang web của bạn,... Tiếp theo chỗ thư mục bạn nên tạo 1 thư mục khác = cách nhấn vào chỗ "tạo thư mục" sau đó bạn ghi tên thư mục và nhấn "lưu"--> bạn muốn đặt pass cho file của mình hay không thì tùy--> nhấn "Lưu"

B3: Sau khi nhấn "lưu" bạn trở lại hộp thoại "Fshare upload" và vừa thấy file của mình vừa chọn up hiện lên (nhưng lúc này vẫn chưa bắt đầu upload đâu) tiếp theo bạn kích vào cái thẻ "Tải lên" (đặc điểm: màu nghệ đó) và bắt đầu chờ cho đến khi up file xong là được, tiến trình sẽ bắt đầu từ 0,1% -> 100% là upload xong. Còn chuyện share file như thế nào thì bạn có thể tự tìm hiểu, ngôn ngữ việt mà, chúc bạn làm được^^!

---------- Bài thêm lúc 19:56 ---------- Bài trước là lúc 19:52 ----------

hay bạn có thể tải Fshare tool về để dễ sử dụng hơn, đỡ bất tiện mỗi lần phải vào Fshare nha, link đown:

Chọn cái "Windown OS" ý^^! Phải công nhận host VN có khác, up cũng nhanh hẳn bạn à. Nhưng nhiều lúc vẫn kém MF đó, nhiều file MF vừa được up lên thì chỉ cần mất có 1 phut là xong

kebaothu90

Bạn ui.hjhj.ep26 v1 link không hỏng nhưng down thì bị error bạn àh.kiểm tra ùi up lại dùm mình nhé bạn.hjhj.Thanks bạn trước nghen.up sớm dùm mình nghen

Darel

kakaka3211 Bạn ui.hjhj.ep26 v1 link không hỏng nhưng down thì bị error bạn àh.kiểm tra ùi up lại dùm mình nhé bạn.hjhj.Thanks bạn trước nghen.up sớm dùm mình nghen uh, đúng là không đown được. Nhưng lúc khác bạn quay lại có thể sẽ được đó, TH này mình cũng vừa gặp, nếu như lần sau vẫn không đown được thì báo lại vs mình mình sẽ reup lại tập đó, vì hiện h mình vẫn đang lưu trong máy nguyên bộ này bản v1 mà, hihi, hên cho bạn nghe

Các chủ đề có liên quan khác