Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By anhmailanguoicoloi_ntc
#485101 Ko biết bài này có bạn nào post chưa nếu có gì xin các bạn chém nhẻ tây chút...

Sỉ Diện

Nguồn:hihihehe
By copywriter_2008
By fpt68
#485116 HackerInternet ít ảnh quá bạn thêm vào đi không sẻ bị close topic đấy Cứ đi phê bình người khác mà không biết mình đang bị phê bình...qua f295 sẽ rõ
By crossfiregames
#485129 ây da mình mới tham gia nên chưa bít có gì lần sau mình sẻ rút kinh nghiệm Thank mấy bạn nhiều
By qwe_jkl
#485140 jenice ây da mình mới tham gia nên chưa bít có gì lần sau mình sẻ rút kinh nghiệm Thank mấy bạn nhiều sao không rút lần này luôn đi bằng cách là post thêm ảnh
By lov3st0ry_1303
#485146 autorun.inff Cứ đi phê bình người khác mà không biết mình đang bị phê bình...qua f295 sẽ rõ tui biết tui đang làm gì mà tui không có sai quy định của VNZ là dc không con bạn lo và bạn là cái gì mà nói mình như thế ngồi 1 lên bàn mà tự suy nghĩ lại đi nhé !
By hungbeo_xiipo
#485168 cố lên nhé ^^

---------- Bài thêm lúc 16:40 ---------- Bài trước là lúc 16:39 ----------

HackerInternet ít ảnh quá bạn thêm vào đi không sẻ bị close topic đấy Hãy chứng tỏ mình lịch sự khi xem bài người khác
By xuanlove_93
#485169 Thank vì công pót>>có pic xem cũng fun vs độc đáo
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary