Chuyên đề chính:Đô Nô trở lại cướp lại vị trí nguy hiểm nhất.(không tựa đề)

Chuyên đề:Ma trong đồn lính Pháp(Truyện có ý nghĩa và hơi có phần kinh dị,không mang tính chất vui cười.Suy nghĩ kĩ trước khi click)

Chuyên đề:Chó sói và cừu

Còn tiếp..........kéo xuống dưới để xem tiếp

Chốt ngày hôm nay là 1 video cực đỉnh:

winxp remix đến là phải đập máy

By:Fraud_No1

Topic có 2 loại người vào xem:

1.Những bạn có tính kiến nhẫn theo dõi hết topic và biết suy nghĩ sau khi đọc.Luôn vui nghênh

2.Những người chỉ ham xem chốt hay kéo nhanh cho hết topic thì không xứng đáng xem topic này

Dù sao khi đọc dòng bạn cũng là 1 trong 2 loại đó không thể thay đổi được nữa rôi cho dù có đọc lại topic hay ấn thanks thì đó là bản tính đó sẽ theo bạn suốt đời cả trong TG ảo và thật.Dù xấu hay tốt,đừng vội đánh giá topic khi chưa đọc kĩ và hãy tự xem lại mình có thể làm tốt được như họ không rồi hãng buông những lời làm mất lòng người khác.Chỉ khi bạn thay đổi được mình thì hãy dám lũy ý làm thay đổi người khác.

Topic có 2 loại người vào xem:

1.Những bạn có tính kiến nhẫn theo dõi hết topic và biết suy nghĩ sau khi đọc.Luôn vui nghênh

2.Những người chỉ ham xem chốt hay kéo nhanh cho hết topic thì không xứng đáng xem topic này

Dù sao khi đọc dòng bạn cũng là 1 trong 2 loại đó không thể thay đổi được nữa rôi cho dù có đọc lại topic hay ấn thanks thì đó là bản tính đó sẽ theo bạn suốt đời cả trong TG ảo và thật.Dù xấu hay tốt,đừng vội đánh giá topic khi chưa đọc kĩ và hãy tự xem lại mình có thể làm tốt được như họ không rồi hãng buông những lời làm mất lòng người khác.Chỉ khi bạn thay đổi được mình thì hãy dám lũy ý làm thay đổi người khác.

Có cần thiết phải nói vậy không bạn ???

phadam92 nham gê. coi thì thấy hay thiệt, chỉ mún vui vẻ thôi. ai dè đọc hết thì lại được dạy đời Khôngp hải dạy đời mà nhắc mấy bạn thiếu văn hóa thôi

vietnam_group

Chuyện chó sói và cừu là câu truyện hay nhiều cảm xúc được khá nhìu khá bơ bên cab fix laị để có nhìu cái kết....

P/s:Mình là loại người thứ mấy ta....Chỉ có mình và ông trời biết

gmtd_thth

Cái pic sói vs cừu, nên để nó kết thúc như thế. Đừng thêm bớt. Mất hay.

Các chủ đề có liên quan khác