Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By 3_8
#483175 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link![/hide]
[hide]

Mình Update thêm phần Troll

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Nels
By l1lo0o_boy
#483219 Fraud_No1 Đúng là loại ăn sẵn có khác,coppy từ 4r khác sang còn nguyên chữ hide /hide kìa Cái hide đó nảy mình bị sót ra vì ấn thẻ hide nó bị lỗi ra 2 ,3 cái nên mình xóa đi bạn không nên vào spam kểu như vậy nhé côi chừng ra đảo (Nói chuyện với bạn thật vô nghỉa )
By xusomongmanh
#483223 HackerInternet Cái hide đó nảy mình bị sót ra vì ấn thẻ hide nó bị lỗi ra 2 ,3 cái nên mình xóa đi bạn không nên vào spam kểu như vậy nhé côi chừng ra đảo (Nói chuyện với bạn thật vô nghỉa ) Mình thấy topic của bạn trùng nhiều ảnh rồi,lại còn không chịu nhận mình coppy bài viết từ 4r khác,được lũy ý thì cuống đến nỗi viết sai chính tả,bạn biết tại sao mình luôn xóa Thank cho bài viết của bạn không?
By Andrian
#483237 Fraud_No1 Mình thấy topic của bạn trùng nhiều ảnh rồi,lại còn không chịu nhận mình coppy bài viết từ 4r khác,được lũy ý thì cuống đến nỗi viết sai chính tả,bạn biết tại sao mình luôn xóa Thank cho bài viết của bạn không? Tuy mình có viết sai chính tả nhưng bạn không nên vào spam hoài như thế bạn muốn thanks hay không thanks thì tùy bạn và bạn xem lại cái chữ ký đi nó phản cảm lắm đấy
By nhatha2380
#483253 Fraud_No1 Mình thấy topic của bạn trùng nhiều ảnh rồi,lại còn không chịu nhận mình coppy bài viết từ 4r khác,được lũy ý thì cuống đến nỗi viết sai chính tả,bạn biết tại sao mình luôn xóa Thank cho bài viết của bạn không? Cái này trên báo có mà, vấn đề người Thái đen đội mũ bảo hiểm ík
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym