Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By showbiz_vn
#482108 Mình xin nói cho 1 số bạn nói rằng k mê tín, nhưng cái này là sự thật 100% ,mình cũng vừa từng đi nghe và thấy rất đúng

Sau đây mình up lên cho các bạn 1 vài video mình thấy hay và hài.

Chúc ae xả được xì chét

các bạn ủng hộ thì thanks và comments nhá

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By khiham_hetthuocchua
#482125 k bít các bạn k tin hay là k ai hứng thú vậy
Blog Tâm sự:
  • Tôi đã tìm được người con gái bị mình hại đời | 01:04 ...
  • Trông đợi vào sự giúp đỡ của mẹ là điều quá xa xỉ với tôi | 01:04 ...
  • Đồng nghiệp dọa gửi ảnh ngoại tình của tôi cho vợ tôi biết | 01:04 ...
  • Em trai hay chơi với nhiều người bạn xấu | 12:04 ...
  • Tôi chẳng thể tiến xa hơn vì em đã có gia đình | 12:04 ...
  • Tôi yêu chồng nhưng chẳng thể quên con trai của sếp tổng | 01:05 ...
By quevo
#482213 gọi hồn người chết thì mình chưa thấy bh , nhưng chuyện hồn nhâ[j vào là có thật đấy, chả đi đâu xa đứa em con cô mình đấy thôi mới có học lớp 7 mà vừa thấy được mà rồi kìa, ông mình mới cách đây mấy hôm mới nhập vào nó xong, mình không có chém đâu nhá, tin hay không tùy các bợn
By bosu_3057
#482221 có dụ gọi hồn àh, her her her chém thật, cứ tính là có gọi hồn thật đi thì mấy vụ giết người cần gì police điều tra làm gì, nhờ người gọi hồn về hỏi là xong thôi, mà police phải tự điều tra điều đó có nghĩa là hok gọi hồn được, từ đó suy ra gọi hồn là bịp thôi
By contraibien
#482237 Không tin mấy chuyện này lắm>> nhưng dù sao thì có những chuyện đến nay khoa hoc vẫn chưa giải KẾT được
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online