Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By Courtnay

Phần VI-trưa ngày 27 tháng 3-2012

Phần VII-Tối hôm nay 27-3-2012

nguồn:cab.vn
By Vandenberg
By cophuthuynho_25
#464735 box Vui Cười mà đi copy suốt ngày, lol. Giỏi thì tự làm, không thì dịch từ 9gag cũng được. Còn ai KẾT thì vào đây đọc, cả ngày không hết.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Ramkute_3kblog
#464736 ghostpro1991 box Vui Cười mà đi copy suốt ngày, lol. Giỏi thì tự làm, không thì dịch từ 9gag cũng được. Còn ai KẾT thì vào đây đọc, cả ngày không hết.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! mình có ghi nguồn là cab,va mình đâu bảo là mình tự chế đâu

q điều nữa là ít mem ở cấp búa cùn này tương tự mình,ngay cả bạn cũng chưa hơn mình cơ
By babie_dragon1996
#465713 Đứa con của Gió mình có ghi nguồn là cab,va mình đâu bảo là mình tự chế đâu

q điều nữa là ít mem ở cấp búa cùn này tương tự mình,ngay cả bạn cũng chưa hơn mình cơ Chỗ nào ghi chữ Nguồn: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! ? Hay là để cái watermark tức là nguồn ?

Câu 2 nói thật mình đêck hiểu lắm
By Trevian
#465715 ghostpro1991 Chỗ nào ghi chữ Nguồn: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! ? Hay là để cái watermark tức là nguồn ?

Câu 2 nói thật mình đêck hiểu lắm quy định không được dẫn link trực tiếp,thế là vi phạm đấy,tới cấp đó rồi mà không biết gì cả = =

P/s:thành viên vnz hình như không quan tâm tới troll mấy cho nên có dẫn link trực tiếp cũng hcar ai vào,3 topic về troll đóng băng cả rồi

hình như bạn là 1 cá bơ và anti spamer thì phải
By forevergiacmo
#465716 Đứa con của Gió quy định không được dẫn lnik trực tiếp,thế là vi phậm đấy,tới cấp đó rồi mà không biết gì cả = = Rất tiếc là dẫn nguồn thì không sao bạn ạ. .
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym