Bronsonn

Em thấy anh nói anh còn có trọn bộ Chip Dale nữa phải ko? Nếu có anh post lên nhé, em chắc cũng rất nhìu bạn thích phim đó đấy.

Gaston

Trích:

chickp

Đã có Vol 5 cho bạn rùi đó.

Collection Chip & Dale mình có, nhưng collection đó hầu hết đều nằm trong Donald Duck series. Nếu bạn thích mình sẽ up riêng một tuyển tập Chip & Dale DVDRip để các bạn down. Ok man?

wow bạn thật là tốt. Mình đang lùng Chip and Dale đây. Bạn up lên mediafire dùm mình nha. thanks nhìu lắm.

Gregorio

Thank bác nhiều quá, bộ nài với bộ Tom Jerry thuộc thể loại siêu kinh điển, không down hơi phí , thank for sharing man, love it so much ^^

Iason

Thank bạn nhiều. Tìm mãi bây giờ mới thấy bộ này. Tuổi thơ mình gắn liền với nó đấy

iu2x

Đã từ lâu, hầu hết chúng ta đều biết đến hình ảnh chú vịt có tên Donald với chiếc áo xanh thủy thủ.

Vịt Donald được coi là nhân vật nóng tính và ồn ào nhất trong bầy thú nổi tiếng của hãng hoạt hình Walt Disney. Chú vịt này xuất hiện trên màn bạc lần đầu tiên vào ngày 9/6/1934. Cho đến nay hầu hết trẻ em (thậm chí cả người nhớn) trên toàn thế giới vẫn bị lôi cuốn bởi tính vui nhộn và những hành động có phần hơi quái đản của Donald.

Năm 2004, nhân dịp tròn 70 tuổi, vịt Donald vừa được tôn vinh với ngôi sao trên Đại lộ Danh vọng Hollywood.

Còn gì tuyệt cú hơn khi bạn cho nhóc tì ở nhà thưởng thức các tập phim này khi vợ đi vắng và bạn phải trông con.

Tuyển tập Donald Duck này mình chia thành 5 Vol (mỗi Vol gồm 25 tập) và có thêm 1 tập phim dài kể về chuyện nhập ngũ và chiến công vẻ vang trong quân đội của Donald.

DOWNLOAD

Donald Duck Vol1:

Trích:

Donald Duck Vol2:

Trích:

Donald Duck Vol3:

Trích:

Donald Duck Vol4:

Trích:

Donald Duck Vol5:

Trích:

----------

Note: Vol5 chỉ có 24 tập, do mình đặt tên nhầm nên các bạn sẽ thấy thiếu tập 9.

Have fun

nic_1176

đúng dịp mình đang tìm tổng hợp phim hoạt hình của walt disney

nếu bạn có mấy phim dài về mickey hay donald thì up luôn nha (nếu có phụ đề Việt thì càng hay)

Thank nhiều

Kameron

quên, soft này trong diễn đàn mình có, cho bạn link nè

Dunixi

những thể loại phim hoạt hình như thế này, không cần tiếng việt mình vẫn có thể hiểu được. ^^

Eldridge

Trích:

khanhtrang18

tuyệt vời, mình thích phim này lắm, Thank bạn

Bạn yêu quý ơi, có nút "Cảm ơn" ở góc phải đấy, bạn cứ nhấn vào đó thay cho lời Thank nhé.

Thank bạn nhiều nhé , mình đang rất cần phim của vịt donnal , bạn có duck phim dài không , chất lượng + link MF . Kiểu như phim kho báu nước ấy .

Các chủ đề có liên quan khác