- Phần 1:

Xin chào các bạn,đầu tiên xin giới thiệu tên tuổi.mình tên là mrken (mặc dù chả biết mrken là eó gì nhưg cứ gọi thế cho oai) 21 tuổi.dạo này chán nên lên viết vài dòg nhật ký cho các bạn đọc,đừng chê nhé Ngày..tháng..năm Hôm nay mình thấy không khoẻ nên đi khám thử xem tn.vào phòg khám sau 1 hồi sờ xoạc nhìn lên nhìn xuốg,mình thấy bsĩ lắc đầu rồi hỏi cậu năm nay bn tuổi,dạ cháu 21 a.ông đấy bảo bệnh nặng đấy,tự dưng nước mắt minh rưng rưng.ông đấy nói tiếp từ bây giờ cậu không cao lên được nữa rồi,xin chia buồn với cậu....Giật bắn mình lên.đôi mắt mở to đùng. (trong đầu mình nghĩ đệt mẹ tao 21t rồi mà con cao được nữa ah ). ông đấy phán tiếp,cậu còn bị bệnh hiểm cùng kiệt là bệnh mọc tóc bẩm sinh nữa đấy lần này mình hơi ngơ ngơ.chưa hiểu gì thì ông đấy cuời phá lên,haaha tui nói đùa cậu thế thôi (may quá,mình tưởng gặp phải thằng dơ hơi). lần này mình hơi ngơ ngơ.chưa hiểu gì thì ông đấy cuời phá lên,haaha tui nói đùa cậu thế thôi Ông đấy nói tiếp, thực ra cậu bị ung thư cổ tử cung thôi,ko có gì nghiêm trọng đâu,đừng lo. Mắt tròn xoe,mồm há ra, vài giọt nước mắt rơi rơi,mình nghĩ ông bsi đang an uỉ mình nên mới nói không sao đâu....thực ra mình có nghe nói,nếu con trai mà bị bệnh này thì về nhà mua sẵn 1 bao si măng 1 con gà 2 qua trứng và 1 bát hương cho nhanh......buồn bã. mất thần hồn đi ra khỏi phòng.ra đến ngoài cửa thì thấy mấy ông mặc áo blue đi vào trong,đi được mấy bước thì nghe thấy giọng ông bsĩ lúc nãy khám cho mình kêu thất thanh.... Thả tui ra thả tui raaaa.tui là cái bóng đèn thì cần gì phải tiêm.thả tui ra Tự dưng quả mặt mình đần đần suy nghĩ 1p mới biết mình vừa gặp ai,đệt mẹ ức chế mồm lẩm bẩm chửi....ngồi 2 tiếng để nó khám, chân tay bủn rủn,đầu óc quay cuồng.rồi nó phán xét 1 câu cậu bị ung thư cổ tử cung thôi,sau 2 tiếng mình mới biết mình vừa để 1 thằng thần kinh khám bệnh. May mà nó không kê đơn thuốc cho mình.mình nghĩ nếu nó cho đơn chắc uống được vài tiếng Mình về gặp ông cụ mình quá.hú hồn nghĩ đi nghĩ lại thấy số mình vẫn con may.

- Phần 2:

Hôm nay cắp sách đi học cũng như bao ngày khác,vừa vào đến cổng trường thấy 30-40 học sinh túm tụm đông nghịt, nghĩ thầm chắc chúng nó đánh nhau,sướng sướng sắp được xem chúng nó đánh nhau bay ầm ầm đến,thân hình nhỏ bé nên mãi mới bon chen vào được bên trong thì 1 cảnh tượng kinh hồn,thân xác mình bay loạn xạ,1phút bình tình mình mới biết gần 40 thằng đang tụ tập đếm xem có bao nhiêu con kiến chạy từ cái tổ kiến ra ,bà mẹ nhà nó 1 lũ điên,ko biết bố mẹ chúng nó cho tiền đi tẩy chất xám hay sao mà thông minh thế không biết..... Vào tiết 1 cô giáo chủ nhiệm vào mặt hằm hằm,trên tay cầm cái sổ đầu bài cuả lớp.vừa chào cô ngồi xuốg thì bàn giáo viên đập bụp bụp cộng thêm tiếng la hét của cô" hôm qua những cậu nào mất trật tự trong lớp ",cả lớp đang im lặng không ai dám nói câu nào tự nhiên có tiếng bủm pủm pủm phát ra từ *** thằng tiến béo,cả lớp há hốc mồm,mấy thằng thì ôm bụng cười,bọn con gái thì bịt mồm bịt mũi.mà công nhận rắm thằng này thì độc vãi *** .phải 5phút mới bay hết mùi Lúc ra chơi hỏi nó mới biết nó ăn sáng bằng 8 củ khoai lang.mình lậy cả mộ tổ nhà nó.hix đến tiết 2 không có gì đặc biệt lắm,học được nửa tiết thì thằng trung lùn hát hát bài sao em nỡ vội lấy chồng,đag hát đến câu "lấy chồng sớm làm gì để đầu ti thâm xì "thì bất ngờ cô giáo nhìn xuống lớp và nói,lớp mình đang nuôi chó ah,mà sao co nghe thấy tiếng con gì đang rên rên ở góc lớp,cả lớp cuời ầm lên ,mỗi thằng trung lùn mặt tái mét,cúi gầm xuốg bàn. và nhất là vụ hôm nay, thằng hải cave nó ngồi bàn 1 dãy giáo viên,nó cầm cái bật lửa vặn ga hết cỡ rồi xì xì ga ra ( chủ yếu là nó định xem lúc xì ga ra thì nhìn nó như nào,đến nản với nó ) lúc cậu bé đang xì ga thì bà giáo quay xuống và hét lên, cậu định giết tui đấy ah...thằng bé ngơ ngác chưa hiểu gì thì trong sổ đầu bài có ngay dòng chữ "hải ám sát giáo viên " thế là xong thằng dở hơi ăn cám lợn.giấy mời phụ huynh phấp phới trên tay và 1 nét mặt của 1thằng tử tù. Tiết 4 lịch sử, cô giáo đang giảng về lịch sủ việt nam thì thằng long cùi đang trêu gái mất trật tự,cô giáo gọi long đứng dậy trả lời "lý tuấn là ai,xuất thân ở đâu" cậu bé hí hửng như hứng được vàng nên trả lời to rõ ràng. Thưa cô "lý tuấn là em ruột của lý quỳ và có họ hàng với lỗ chí thâm ạ" bà nội nó,xem phim của bọn tàu khưạ nhiều nên nhiễm mẹ nó rồi. Dĩ nhiên không cần đoán cũng biết nó được thêm 1 quả trứng. Mặt thằng bé đần thối..... Thế là hết 1 ngày đi học.

- Phần 3:

Sáng tỉnh dậy cũng như bao ngày khác,hôm nay hơi lạ 1 tý là mình thấy ẩm ẩm ướt dưới đ ít.......ôi cái đệt đái ra giường rồi.xấu hổ v l.bật dậy thì mới biết mình đái ra quần thôi không phải đái ra giường...phù may thế Mắt lờ đờ Vào phòng vsinh đánh răng thì càng đánh càng thấy mầu đen.hôi hôi...ôi thôi hãm rồi,cầm nhầm bàn chải đánh giầy,tởm vl thôi kẹ con mẹ nó đi ăn sáng đã,ra quán xôi đầu ngõ. Cô ơi cho cháu 3 nghìn xôi nhiều hành nhiêù ruốc nhiều xôi cô nhé.bà bán xôi đưa đôi mắt viên đạn lên nhìn mình...mày biến con mẹ đi chỗ khác đi.sáng sớm đừng ám tao bán hàng.hixhix sợ quá mình té luôn,ko hiểu mình có làm gì đâu mà chửi mình kinh vãi. Hix. Thế là thôi té về.ăn 2 quả chửi cũng no mẹ nó rồi, Về đến cổng nhà thấy bãi *** chó có vết dép dẫm qua.thấy nghi nghi như dép mình.mang lên đo thử thì ôi v l chúa tôi.đúng là dép mình thật. Hỏi tại sao sáng ra cửa bị 2 con đàn bà nó chửi cho ngu người. haizzz đ m nhớ lại buổi sáng có con dở người nào nhắn nhầm vào số mình " 1 buổi sáng tốt lành anh yêu nhé" may cho nó mình thấy số lạ nên xoá đi rồi,ko ông cầm máy gọi chửi cho thối đầu. Kết luận 1 buổi sáng hãm thần tài ăn cơm trưa xong chạy ra ngoài làm bi thuốc lào tiên lãng thì va phải đứa con gái làm nó ngã,nó đứng dậy làm câu" nhìn em xinh quá nên k thấy đường ah"kèm theo cái nháy mắt làm mình tý nôn hết bữa trưa vừa ăn xong. Đệt mẹ nhà nó,mình chưa thấy đưá nào xấu kinh khủng như nó.trong khi mình là thằng dễ tính rồi đấy.mồm thi vâu ra 3cm.da thì đen như củ tam thất,quả đầu thì hơi méo 1 tý. không thấy đứa nào vừa xấu lại vừa thô như nó.tởm con gái người vn Thôi ra làm cốc trà với bi thuốc đã.ngồi uống nước cầm tờ an ninh thủ đô đọc đọc thấy tin giật gân. Các nhà phát minh vừa làm được 1 máy bẳt trộm cực kỳ hiệu quả và đang mang sang mỹ,tquốc và việt nam để thử nghiệm (ôi cái đệt thế là song rồi,hết cửa làm ăn của mình rôì). sau khi mang sang mỹ bắt được 3000 tên trộm..mang sang trung quốc bắt được 1500 tên trộm,sau khi mang sang việt nam được 1 hôm thì bị mất trộm. Sau vụ này mới biết vn có rất nhiều nhân tài hơn mình. Buổi tối thằng bạn rủ đi hóng gió.đang vi vu tự dưng thấy 2 a cscd tuýt còi(tại thằng bạn bảo không đội mũ mới là rân chơi,hội con gái nó mới thick nên mình làm theo ;-) ).hix sợ quá định dừng lại thì thằng bạn bảo chạy đi.hoảng quá không biết thế nào nên cứ về số phóng ga chạy,vừa đi mình vừa nói tao sợ nó bắt quá mày ơi,thằng bạn bảo yên tâm chạy đi.bố tao làm giám đốc c.a giao thông có gì tao xin là được....nghe thấy câu này mình tự tin lên hẳn,chạy tít mù,chạy được chục vòng hồ gươm thì thoát, hú hồn. Hôm sau chém gió với mấy thằng bạn đang kể chiến tích hôm qua và có thằng bạn bố làm giám đốc giao thông thì bọn nó mới bảo bố nó làm ruộng ở nhà ý.giám đốc cái đé o gì.con mẹ nó giật mình tý ngã ngửa.hôm qua mà bị bắt thì chắc mình chôn sống thằng cứ t kia quá. Thôi đêm rồi mang thú nhún,búp bê ra chơi lúc rồi đi ngủ. Hết 1 ngày.

- Phần 4:

Hôm nay vừa được gửi tiền nên mình đi siêu thị bigc chơi,vào bên trong có em kia bán hàng đồ chơi cứ mời mình mua máy bay trực thăng... Chị thử cho nó bay xem có bay được ko. Ù..hú Nó mở ra ấn nút bay được thật kià. Đang xem phê thì có khách gọi mua hàng,mình bảo đưa đây e xem thử rồi chị chạy ra chỗ khách bán hàng đi, nó vừa đi cái mình ấn nút cho bay, nhìn thíck vãi,bay được 1 tý lên cao quá thấy crộp...crộp. Thôi vl rồi,đâm vào trần nhà gẫy mẹ nó cánh rồi...bỏ điều khiển chạy tít mù ngu gì ở lại bỏ ra 500 khót để mua cái máy bay gẫy cánh ah té là hay nhất.Vào bên trong đi lòng vòng thì khát quá chạy vào cầm lon coca rồi gọi to, cô ơi cái này bao nhiêu tiền... Gọi chục câu không ai ra bán hàng, bọn này chê tiền vãi, thôi kệ con mẹ nó đang khát bật ra uống luôn, vẫn không thấy ai ra lấy tiền mình té luôn,sướng vãi, của chùa Sao ở đây lạ quá, mình đi đâu cũng không thấy ai bán hàng, chảng lẽ feed thật à. Thế là mình đi lòng vòng mở hết mấy cái hộp bánh ra ăn cũng chả bị gì. Đi qua chỗ bột giặt omo ngứa tay chọc thủng chục túi > . Ra đến chỗ hàng bán máy giặt định cho mấy bộ bát với mấy bộ ấm chén vào xem nó quay tốt không thì thấy ngay 2 chú bảo vệ chạy ầm ầm đến chỉ vào mình. -a thằng ch ó mày đây rồi. -Ớ...ớ cái lờ gì vậy, đang ngơ ngác thì ăn ngay 2 cái bạt tai,rồi lôi xềnh xệch mình đi, trong khi mồm mình vẫn đang ngậm cái bánh mới bóc Mình vẫn chưa hiểu tại sao nó lôi mình đi.... Ông này nhìn mặt có hiền có vẻ dễ nói chuyện hơn 2 thằng đầu bò kia. Chưa kịp ngồi xuống thì ông làm câu.Chưa kịp ngồi xuống thì ông làm câu. Nhân danh sự thối tha và bẩn thỉu của những con người trên ola tao hỏi mày bây giờ mày thíck chơi kiểu gì. Công an hay tiền.........( thằng bùi này còn khốn cùng nạn hơn 2 thằng bảo vệ) Dạ của anh hết "1 triệu 585 ngàn ạ"ù hú nghe câu này tai mình ù v l. Chị ơi bớt cho em 200k nha vừa nói dứt câu thằng bảo vệ hót lên.mày thanh toán hay mày lên công an. Hix chó má vl, cắn răng móc tiền ra cũng không đủ,phải lấy tiền để dành mà mình găm ở quần shịp ra mới đủ móc tiền ra thì dính mấy sợi lông xoan xoan hơi ngại tý mà kệ mẹ mày ố, không lấy tao lại mừng quá .thế là hết tiền ăn tháng này. không có cái ngu nào bằng cái dại này , bây giờ lấy gì ăn. Con bà nó chảng lẽ đến bữa bóc omo ra nấu cháo ah về đến nhà thằng phòng bên chạy sang hỏi,sao anh mua nhiều omo thế (đang cay cú chả lẽ quay ra cho phát vào mõm nó) à anh mua để dành thôi.mấy hôm nữa omô tăng giá lên 150k 1 cân, bây giờ đang rẻ mua về dùng dần... Thằng bé vội vàng. Ơ thật à anh. Thế anh để em 2 túi đi. Đằng nào em cũng dùng đỡ phải đi mua. Uh mày lấy đi,nhưng mà anh chọc thủg túi để nó thoáng khí rồi.... không sao anh ạ.bao tiền em gửi. Thôi lấy mày rẻ 150 khót 1 túi 2 túi 3 lít. Thằng bé vội vàng cảm ơn. sướng vl. Bố tổ thằng ngu.bị mình lừa mà con Thank ;-) sang mấy phòng bán rẻ mấy túi còn laị cũng tạm gỡ được ít vốn để ăn mừng cái sự thông minh của mình hôm nay quyết định làm bữa lẩu tổng hợp . Ra chợ vào hàng bán thịt. Cô ơi bán cháu 10 cái móng chân lợn. Với 3 tấn thịt nạc. Tao có lựu đạn thôi mày mua không tao bán cho. :- Tao có lựu đạn thôi mày mua không tao bán cho. :- ờ hớ,ko đùa được với con mụ này rồi,té thôi .........kết thúc bữa lẩu rồi lên chát chít tý nào. Vừa vào chát thấy ảnh 1 em xinh xinh Phần mềm làm quen. Con gà mái của anh ơi làm quen được ko! Tao không chát với thằng mất dậy. ( ơ cái đệt sao lại mất dậy nhỉ) ơ anh có làm gì đâu mà bảo anh mất dậy. ních anh là cail ongl on (phải viết cách ra mới thấy chữ không thì thành dấu *** hết) mà là mất dậy á. K mất dậy mà là quá mất dậy. ......... Con bé im ỉm k chát nữa có lẽ phải đôỉ ních thôi thôi kệ mế nó không chát chít nữa,vào phòng vệ sinh rửa thịt thơm tho(đi tắm), vuốt keo,xịt nước hoa.mặc quần áo sơ vin đóng thùng .......lên giường đi ngủ ;-) gút bai siu ơ gên.

- Phần 5:

Ngày 11 năm 31 tháng 2011- Sáng tỉnh dậy cũng như bao ngày khác.việc đầu tiên là ra cửa phòng làm điếu vina, đang hút được nửa điếu thì tự dưng thấy ngứa bẹn quá,theo phản xạ của mình thì ngứa chỗ nào thì gãi chỗ đấy, đang thò tay vào gãi phê thì con đối diện phòng mở cửa ra...ôi đệt Mất hết cả phong độ của mình rồi còn gì là boy nạnh nùng nữa. Con bé có vẻ e thẹn xấu hổ quay lưng đi rồi nói: -khiếp anh bựa thế -bựa cái đầu **** ý anh đang bắt chấy rận mà là bựa ak..con bé đi vào thẳng tắp, đừng hỏi tại sao anh lại như thế, anh luôn như thế với những đứa cáo già lại thíck làm nai con em gái ạ (cái loại cá xấu hạng cân 76 của em mà còn giả vờ ngây thơ anh thấy buồn lắm, nhìn cái đít xệ của em mà chưa ngậm hơn chục cái "kẹo mút chuối thịt" anh lại bé hơn con kiến ) thôi kệ mẹ nó vào đi ỉ* đã, mấy hôm nay toàn bị kiết lị thôi,bùn quá dạo này đang tán 1 em mà khó khăn quá, hôm nọ vừa bị mất gần hết điểm rồi. Chả là hôm đấy vừa đi đá bóng về mồ hôi nhễ nhại, vừa đến nhà mới bít hôm nay có hẹn với em,thấy muộn nửa tiếng rồi nên vội vàng đi đón nàng mà quên cả tắm, đi chơi đèo nàng thì nàng hỏi sao người anh hôi thế... -Ak anh vừa đi đến gần nhà em qua vũng nước bị thằng ôtô bay nhanh qua bắn hết lên người em a.hix, thông cảm cho anh nhé. -thế thằng ôtô bắn cả mùi hôi nách lên người anh nữa hả anh.. -đệt mẹ xấu hổ k biết chui vào đâu cho nó hết.Làm gì có thằng nào đèo gái đi chơi mà đứa đằng sau đeo đến 2 cái khẩu trang liền. Chết vì nhục mất Nên hôm nay phải nghĩ cách đi chơi quyết định gỡ lại điểm vâỵ. Mà số mình tán gái sao mà long đong lận đận quá. Tán đứa này là đứa thứ 3 rồi mà chưa có hiện tượng gì. Đứa thứ nhất thì hôm đi chơi mình có đúng 4k đề phòng lốp xịt còn bơm được. Đi đến bờ hồ qua quán kem thì em nó bảo anh ơi em khát quá lại còn nóng nữa. Hix còn 4k thì mày khát thì tao bít làm thế nào, ông mày đạp xe hộc cả máu mồm ra còn cố mà nhịn nữa là mày ngồi như bố tướng lại còn đòi hỏi.biết nó đòi ăn kem mà mình cháy túi nên Nghĩ 1 hồi lâu mình mới chốt được 1 câu-thế anh đưa em về uống nước cho đỡ khát rồi mình đi chơi tiếp em nhé.(tự dưng nghĩ ra cách này thông minh vãi)Con bé uk 1 cái rồi mình đưa em nó về xong nó làm câu hôm nay em mệt.anh về đi. Về nhà thấy nó nhắn tin. Anh chả ga lăng gì cả,thôi mình không hợp nhau đâu, thế nhé anh. Tổ sư mày. Ga lăng thì ông có thừa mà trong túi còn 4k thì ga lăng bằng niềm tin ah.thế là Kết thúc 1 em . Em thứ 2 thì hôm đấy tiền xông xênh lắm nên tự tin hẳn, rủ em đi ăn gà rán kfc hẳn hoi .từ lúc đi học đến giờ vừa được ăn bao giờ đâu mà bít,nên hôm nay tiện thể có gái đi ăn sang sang tý để lấy điểm. Đến quán gà rán vào gửi xe toàn thấy SH, A bờ lết , ĐAI LẦN.. Mình thì con xe đạp mini có roòng hẳn hoi.-Anh chị ăn gì ạ ! Theo như trong sách 1001 cách kua gái thì mình phải hỏi em ý trước.
- em ăn gì chọn đi-em ăn gì cũng được.anh ăn gì thì cho em cái đấy(bố cái con ăn tạp)-thế chị cho em 4 cái phao câu rán, 2 bộ lòng lợn rán.Ak tiện thể cho em 1 bãi nước chấm và 2 lon trà đá luôn nhé.Tự dưng quay sang con bé thấy mặt nó nhăn như khỉ.-ở chỗ em không có mấy đồ đấy anh ạ-thế cho em 4 đầu gà và 4 cái chân gà rán vậy.-chỗ em không có mấy đồ đấy anh ạ. Lần này mình bực mình rồi-cái gì cũng không có thì ăn cái gì.Thôi mình đi đi em. Tưởng kfc thế nào hoá ra như này.thế mà bọn nó khen kinh thế,bố tổ bọn điên.Đưa em ý ra ngoài mình hỏi em muốn ăn gì.-thôi anh ạ em hơi đau bụng không muốn ăn.mình đi uống nước đi anh.Thấy đỡ được tiền nên mình đồng ý liền đưa em vào quán cafe ngồi cho oách vậy.Vào ngồi ở bàn tự dưng có đứa phục vụ mang ra 2 cốc nước lạnh,đap xe đang mệt làm ực phát hết.rồi xin thêm cốc nữa lúc này con bé mang cốc nữa ra cho mình rồi nó hỏi em mình đang tán-chị uống gì ạ.-cho chị cốc nước cam.-thế anh uống gì ạ.-ak thôi.Anh làm 2 cốc nước lạnh thấy đủ lắm rồi.uống gì lắm thế.hềhề con bồi bĩu môi quay mặt đi rồi lẩm bẩm. Mình chả thèm để ý mấy lời nó nói làm gì, chắc nó lẩm bẩm khen mình đẹp zai ngồi uống nước mình bắt chuyện rất nhiều.Nào là hôm nay irắc đánh campuchia. Nào là hôm nay mỹ thả bm nguyên tử xuống thủ đô nước anh xem chết bao nhiêu thằng chỉ để đo độ mạnh của quả bom, nào là hôm nay việt nam đá với man chét tơ.v.v..Thế mà em ý không thấy nói gì ngồi nghe mình nói nửa tiếng rồi em ý bảo chán đòi về. Đệt mẹ mất công lên mạng đọc báo để tối kể với nó mà nó kêu chán.đã thế tý ông cho mày biết.Đèo nó về trên con mini chiến. Cái yên cho người ngồi sau làm bằng sắt. Nên mình cứ nhằm ổ gà bay vào.con bé ngồi sau cứ kêu ai ái.cho chừa cái tội bảo đi chơi với ông chán.Thế là lại kết thúc em nữa.Mà Tý nữa đi với em kia không biết thế nào đây. Thôi Qua nhà thằng bạn mượn con cúp 82 cho oai.gọi là có động cơ đi tán gái vì lần trước vừa mất điểm nên lần này phải gỡ lai hết. tắm thật sạch rồi chọn quần áo thật đẹp mới tự tin đi tán gái. Quần vải áo trắng sơ vin.thắt lưng bộ đội, nhưng mà không có giầy da nên mình đi tạm đôi giầy bata xanh xanh, nhìn tương tự cán bộ phết đấy. Và cuối cùng là con mũ cối của mình.... Soi gương lần cuối thấy quá ổn nên đi đón em thôi. Đang đợi em ở ngoài đầu ngõ đúng lúc em đang ra thì tự dưng có thằng nào nó gọi ê..ê xe ôm,đèo ra đây cái.( đệt kụ nó đúng lúc em nó gần đến chỗ mình thì nó gọi mình là xe ôm. làm em nó cười mình ) Mất mặt trước em nó nên sĩ diện vênh váo chửi lại nó Cái thằng cha mày nhìn tao thư sinh thế này mà bảo tao làm xe ôm ah con chó. Thế là thôi nó gọi đâu ra 2 thằng nữa to như con tịnh.3 thằng lao vào đập cho mình rơi 3 cái răng,gẫy 2 cái xương và bị thương ở 1 số bộ phận khác nữa dkm bọn vũ phu,anh hùng thì phải đứng chửi nhau chứ sao lại động tay động chân như bon tiểu nhân thế k biết. kết quả sau 3 lần tán gái là nằm viện 3 tháng.gái thì không thấy đâu, toàn thấy kim tiêm với thuốc men.

- Phần 6:

Sáng ngủ dậy đang phì phèo điếu thuốc thì thằng em chạy ầm ầm đến. Anh toàn ơi bốp...thíck gọi tên cúng cơm của tao không ,gọi tao là anh ken nạnh nùng hjx. Anh ken ơi em đẹp zai lắm àk mà sao từ sáng đến jờ ra đườg gặp đứa nào nhìn em cũng đỏ mặt cười rồi wuay đi thế a ôi. Tao lậy kả lò nhà mày cái thằng răng khểnh cả hàm như mày đẹp zai kái lỗ đít. Mày ra đườg thì làm ơn kéo khoá quần vào vs mặc thêm cái xilíp nữa. Mày để hàng mày phòi ra ngoàj thế kia đến bà nội mày nhìn còn xấu hổ nữa là con gái ng ta. Kái loại mày 19 tuoi mà không mất 1k mua quần xilíp thì t nể mày rồi. Bước ra cửa nhà trọ thì thấy 2 con dog nhà bà chủ đang tơ nhau,đen vl báo hiệu 1 ngày đen đủi rồi. Bực mình sút fát vào jữa 2 con thì cả 2 con sủa ăng ẳng bay vô cắn mình.đm ráck cái quần ms mua của tau cứ đợi đấy 2 con dog.ra đến ngõ thì tý nữa ăn nguyên cả chậu nc vào ng may mà né kịp. Bực mình chửi: thằng điên nào đó mù ak mà định dội kả chậu vào ng tau thế. không thấy tiếng đứa nào đáp chắc nó sợ mình rồi. Đang định quay đi thì 1 hòn gạk ở đâu đáp xuống may mà chạy nhanh không thỳ ăn kả bãi mìn nữa.đm mày nhớ mặt tao đấy. Thôi ra chợ tý mua rau tối rồi tiện thể mua 1 ít bả chuột và 1 lít mắm tôm. về nhà thấy bà chủ nhà đag cho 2 con chó ăn mình chạy ra vuốt ve rồi tiện thể đổ gói bả chuột vào bát cơm. Xong 2 con chó vẫn ăn ngon lành. Cứ ăn đi ăn nhiều vào rồi đi mà gặp tổ tiên chúng mày. Xong vụ 2 con dog đợi đến 10h xách 1 xô mắm tôm và 1 xô cứt qua nhà thằng hồi sáng dội nước mỳnh. Quả này thì kả nhà mày ngửi kả tháng không hết mùi con ạ xong chuyện về lôi búp bê ra ngịck tý rồi đi ngủ hết 1 ngày.

- Phần 7:

Mình lớn rồi các bạn ạ.mình sẽ tự lâp, mình sẽ đi làm kiếm tiền nuôi bản thân nên người. Mình sẽ không phụ thuộc dẫm vào bố mẹ nữa, phải quyết tâm đi xa thật xa thôi. Trong đầu mình tự dưng nghĩ như vậy đó. Là nam nhi vừa nói thì phải làm. Vậy là mình sẽ đi thật xa,xa quê hương để bắt đầu 1 cuộc sống mới. nhưng lấy đâu ra tiền để đi bây giờ. Thôi không sao, bác hồ đi nước ngoài bằng 2 bàn tay trắng thì thằng này cũng làm được. Vậy là 2 bàn tay trắng mít tơ ken lên đường ra bến xe.

-chú ơi cháu không có tiền xe chú cho cháu đi nhờ vào trong nam được không chú

- biến mẹ mày đi. lủi thủi ra xe khác hỏi

-cháu có 2 bàn tay trắng nhưng không có tiền. Chú cho cháu đi nhờ xe vào nam được không chú :-

-2 bàn tay trắng thì đi cái máu nhồn....chym kút. Xã hội bây giờ nó thế đấy.thôi éo đi nữa. Đi về nhà xin mẹ tiền đi ăn gì đã. Đi từ sáng chưa ăn gì đói vl. Quyết định bỏ ý nghĩ tự lâp đấy thôi liên thiên thế đủ rồi.chuyển qua chuyện khác thôi mình có người yêu rồi.đã bằng bạn bằng bè rồi. Nhưng lại chia tay vì lý do gì không biết nữa. Chỉ biết hôm đấy 2 đứa cũng lũ bạn đi hát karaokê . Vào hát thì nó bật bài em hỏi anh của lệ quyên rồi đưa mix cho mình song ca cùng nó.

-anh biết hát không ?

-ui zời, hơn ca sĩ 1 tý ( sĩ diện thế thôi mà hát ngu lắm )

- anh thuộc bài e hỏi anh của lê quyên không

- ôi zời anh thuộc từ bé ( thực ra có nghe qua 1 lần rồi mà có nhớ được éo đâu )

-thế tắt tivi đi mình hát theo nhạc cho tình cảm anh nhé.... Bố cái con dở người này. Hix, bjo chả lẽ bảo a không thuộc lời lại xấu hổ quá nên thôi cứ fệt bừa vậy. Đang hát nhại theo nó đến đoạn.

-em hỏi anh

-có bao giờ đám mây kia thôi ngừng bay

- anh trả lời em rằng, tao biết thế đé o nào được.

-em hỏi anh

-đến khi nào con sông kia thôi ngừng trôiiiiiiiii

-anh trả lời em rằng , anh là sinh viên chứ éo phải là nhà nghiên cứu.

-em hỏi anh

-đến khi nào anh thôi không còn yêu em ????

- anh cười với em rằng, đến khi nào bố em không còn làm quan toooooo.... Đến đây mình đang vênh mồm lên định háp tiếp thì ăn ngay cái micờrô vào mõm.ko thuộc lời hát nó khô thế đấy. Hôm sau nhắn tin gọi điện thì k thấy trả lời. Thôi đành vậy, mình cũng có lòng tự trọng của mình chứ. Cần gì nó. Phải sống theo phương châm của riêng mình chứ... 1 khi vừa cần thì rất cần. 1 khi vừa không cần thì cho tao 3triệu tao mới cần tiếp. Hừm.... Thế là hết rồi. Ny chia tay rồi, nhớ lại ngày mới yêu vui biết mấy. Bới tóc bắt được con chấy còn phải lấy dao mổ trâu về chia đôi ra rồi 2 đứa bón nhau. Cười thút thít Anh nhớ,nhớ những nụ hôn pha trộn với cái mùi hôi hôi đặc trưng của em Có lần đi chơi em bảo anh cõng em cho em ngủ.anh không dám cõng thì em bảo anh vô tâm.nhưng em thử đi hỏi tất cả người nếu 1 thằng 43kg cõng 1 đứa gần 92kg xem kết quả thế nào đi. 98% bảo thằng cõng phải vào viện nắn lại xương đấy em còn nhớ cái lần anh đến nhà em rủ em đi chơi ko.lúc đấy bố em ra súc anh 1 trận rồi cấm em không được chơi với anh nữa vì anh nghèo. Hôm sau anh vác đến nhà em 1 cục vàng to tướng làm cho bố em há mồm mãi mới ngậm lại được.buồn cuời em nhỉ.bây giờ ct rồi anh mới nói thật là vàng giả đấy.chứ anh bán cả cái lều của anh đi cũng không mua nổi cái cục sắt to như thế chứ đừng nói là cục vàng ah mà em dùng dầu gội rìchoi siêu mượt đi.đừng dùng cái loại dầu gội em tự làm mà em bảo chiết xuất từ những bông hoa cứt lợn nữa. A thấy kinh lắm Mà thôi kệ con mẹ em. A đi ăn cơm đã.đói rồi.

- Phần 8:

Ngày xửa ngày sưa cái lúc các bạn chưa đẻ ra ý, con người trước khi đi ngủ thường mang 1 ít đất cát cho vào túi rồi mới lên giường đi ngủ. các bạn biết họ làm thế để làm gì không . Chắc các bạn không biết đâu nhỉ. Tại vì tớ cũng éo biết là gì thì làm sao các bạn biết được. Chỉ bịa ra thế thôi. thôi không liên thiên nữa viết nk thôi : dạo này chán quá. Mang tiếng là boy nạnh nùng nhưng không có gái theo. Tán mãi không đứa nào đổ , bảo bạn bè giúp thì toàn thằng hâm hâm. Tối qua thằng bạn bảo nhắn tin theo kiểu nó cgái thíck lắm nên làm thử. Mình nhắn y nguyên như nó nói " chào người anh yêu.nếu em nhận được tin nhắn này mà em không trả lời lại anh thì chứng tỏ em đang nhớ anh.còn em trả lời thì em vừa nhận lời yêu anh " . Sáng ra nhận được tin em vội vàng mở ra đọc. Mả cha thằng nào trêu bà đấy. Có tin bà đáp nguyên cái kotex mới dùng vào mặt mày ko.nhắn tin cái lờ gì mà sến éo chịu được. Ôi con này vl. Nó làm 1 câu như thế đến cụ mình còn không dám tán tiếp nữa là mình. Bạn với bè toàn thằng đầu đất. Éo cần nhờ nữa.tự mình khác tán vậy. Mà thôi tán gái làm gì nữa.gái bây giờ toàn thíck hot boy với nhà giầu. Mình thì cùng kiệt kiết xác, đến cả đi ị mà không có giấy để chùi phải lấy que củi về quẹt đi thì lấy đâu ra tiền mà đưa gái đi chơi. Thôi kệ con mẹ nó ,next cái khoản gái gú. mình đi kiếm tiền sau này giầu lên thì thíck cái éo gì mà chả được. Nói là làm giầu mà bây giờ ngoài cầm súng vào ngân hàng và buôn hêrôin thì có cái gì để mà giầu. 2 cái đấy thì mình không đủ khả năng rồi. Buôn heroin thì không đủ can đảm. Vào ngân hàng cướp thì người mình tóp teo. thằng bảo vệ đạp cái thì gẫy mẹ mấy cái xương rồi. Đã không cướp được còn tốn tiền thuốc men. Thôi kết luận là đếu làm giầu nữa , đi buôn bán kiếm ít tiền ăn vậy. Thấy hà lội bây giờ người ta thíck chơi cây cảnh và trồng hoa nên nửa đêm mò ra mấy cái vòng xuyến ở cầu giấy ăn trộm mấy cái cây ở đấy . Hôm sau mang đi đến nhà người ta rao bán

-anh ơi mua cây cảnh đẹp không anh. Cây cảnh này hiếm này anh

-mẹ mấy cái cây vớ vẩn đấy mày bán cho tây nó mua ah. Chym cút cái ệt mẹ ông. Tây nó mà mua thì tui cần éo gì phải mời ông mua. Nói thì ngu như con lu nhà mình..... không bán được cho đàn ông thì đi tìm đàn bà để bán vậy.đàn bà dễ lừa hơn

-bạn ơi bạn mua cây cảnh về trồng đi. Cây này trồng lên đẹp lắm.bạn xinh vậy phải trồng cây cảnh mới hợp mốt

-nhà tao bé bằng cái lỗ mũi ý thì trồng vào lỖ đi"t à ơ cái con dở này.mày mà trồng được cây bằng lỗ đi"t thì mày chả lên tivi lâu rồi con ạ, bố cái con quái thai lai quái vật. Chả bán được cho ai cả. Đang định về thì gặp mấy thằng học sinh cấp 1 liền ra mời.

-em ơi mua cây cảnh về trồng đi.ai trồng cây này thì sẽ mạnh khoẻ và thông mình lắm.

- tiền chơi điện tử còn không có, điên mà đi mua mấy cây dở hơi này về làm gì. Mẹ mấy thằng ôn con này.nói với người lớn mà láo vl. Bố mày lại sút cho phát thì lên nóc tủ ăn đu đủ cả lũ bây giờ haizz buôn với bán chả được đồng éo nào. đang lang thang ra công viên định mời hàng thì gặp 1 đôi ngồi với nhau, thấy đứa cgái kêu ca.

-dạo này em hay bị đau ngực với đau mông quá anh ạ. Chả biết tại sao nữa

-đâu đâu em đau ở đâu để anh thơm 1 cái vào chỗ đau thì hết đau ngay ( bố cái thằng dâm dê )

- anh điêu vừa thôi

-anh xin thề.ko tin em thử cho anh thơm vào chỗ đau xem có hết đau không nghe thấy chối tai vl mình liền chạy vào rồi bảo

-em đang bị bệnh trĩ anh thơm cho em 1 cái để em hết đau nhé. Em Thank anh lắm nói xong mặt nó ngắn tũn lừ lừ mình ) . Mình cũng té luôn. Ở lại nó nện cho thì cũng khổ. cái tính mình nó thế đấy , thấy chuyện bất bình là nhảy vào sỉ vả ngay. Vì cái tính liêm khiết này mà không ít lần mình phải mua bông băng thuốc đỏ về cầm máu đấy. mà thôi lại mỏi tay rồi . Bây giờ cũng gần 2h sáng rồi. Dắt chó đi dạo rồi về đi ngủ đã.

- Phần 9:

Đang nằm ngủ ngon mơ về mấy con lô có tiếng điện thoại reng reng alô. Ai đấy sao lại gọi giờ này huhu anh ken ơi em biết phải làm gì bây giờ con thảo bựa nó bỏ em rồi Cái tổ con bà già mày 4h sáng mày gọi cho tao để sủa chuyện mày thất tình ak thằng bệnh về bú cu ông già mày đi Hjx. Em đang buồn mà sao anh nói nặng lời thế Đm. Buồn ak tao bảo này đi mua1 liều thuốc chuột trộn vs cơm thêm canh vào cho dễ ăn là chả biết buồn là j nữa.4h sáng gọi dậy ức chế vl...tút.....tút. Sáng nay dậy đau bụng quá vừa đi xuống nhà thấy ông bác sĩ đang ngồi ăn bún ở hàng bên cạnh. chạy sang hỏi: anh là bác sĩ ạ uk. Có chuyện j thế .Anh ơi không hiểu sao dạo này bụng của em làm sao ý đi ỉa toàn phoẹt.....phoẹt... Và ra 1đống nước gì vàng vàng bốc mùi anh ạ. Nó đứng dậy lừ lừ nhìn mình rồi bỏ đi để lại nguyên bát bún. Đang đói anh xơi luôn *** nói nhiều. Ăn xong đi ra ngoài ngõ gặp con mụ thutiền điện dắt theo thằng con 3 tuổi đi chơi, trông thằng bé nhí nhảnh như con chó cảnh thấy gét. Con mẹ nó thu tiền điện khó tính mỗi lần thu bảo giảm cho người tí tiền cũng không giảm, mà có nhiều đâu mỗi 100k mà cũng kibo. Nhìn con mẹ suy ra thằng con Ra đến đầu phố gặp 2 thằng điên đang bàn luận về bilađen.1 thằng bảo bilađen làm ca sỹ còn thằng kia cãi bilađen làm bác sĩ. Đm tức mình nhảy vào. Chúng mày ngu như bò bilađen làm diễn viên hài mà cũng *** biết.2 thằng bé ngơ ngác nhìn mình chắc thấy anh đẹp zai quá. Mình thông minh thật lại ngĩ về con lô mà kay dái đánh 23 nó về 22,24,25 hôm nay quyết tâm ăn vào quán nét lên mạng tham khảo xem. Thấy 1 thằng nói em thề vs kác anh hôm nay về 99 cứ fang đi nếu xịt cứ tìm em hỏi tội. Kái đkm nói ngu không biết thế nào bố đánh mà xị thì tìm mày ở đâu mà tính sổ. Ức chế ngỉ máy đang đi thì thằng bạn dưới quê gọi. ALÔ. Ken ak tý tao lên chơi ra bến xem đón tao nha Đm. Tốn tiền xăng của bố tự mà cuốc bộ về nhà tao. Thôi ra đón đi mà. Thế mày đi đến đâu rồi. Hi. Tao vừa lên xe đâu Địt con bà già .chưa lên xe màgọi bố ra đón mày não phẳng ak Tao sợ mày quên.cứ ra đi 3 tiếng sau: Alô. Mày đi đến đâu rồi. Hi. Thôi tao đổi ý rồi không lên nữa đang chơi điện tử .thôi nhá. Địt!!. Bố đợi mày 3 tiếng đồng hồ để mày sủa thế ak. Đm con chó cứ đợi đấy. ALÔ. Ai đấy Cháu chào bác thần ạk bác còn nhớ cháu ko. Ai đấy. tui không nhớ Cháu là bạn của thằng kinh con bác đây Uk có chuyện j không cháu. Tại sao bác lại để thằng kinh nó sa vào con đường ngiện ngập,hút chích thế. Hôm nay cháu thấy nó ngồi phê trước cửa nhà cháu. Ối. Giời ơi là giời ba mẹ nuôi mày ăn học vất vả sao mày lại thế kinh ơi. Chết cha mày con chó. Tội dám chơi tao ak. Hôm nay ngủ ngoài đường con nhá. Thôi đi ngủ...

- Phần 10:

Chinh ô peo , chinh ố pèo ô peo noel đến rồi,ngày kiếm tiền đây rồi,mà làm gì để có tiền đây, ngồi làm bi thuốc lào đắn đo với những chuyện làm kiếm ra tiền, phân vân giữa 3 chuyện 1 là đi vòng quanh bờ hồ ở các bãi gửi xe thu thó mũ bảo hiểm về bán, nhưng chuyện này mà để mấy thằng bảo vệ bắt được chắc nó nện cho mình mồm sủi bọt mép , nên loại 2 là đi bán hoa hồng ở bờ hồ , mà bjo toàn thằng kiệt sỉ đi tán gái , có thằng nào dám bỏ tiền mua hoa cho gái đâu , mình lại là 1 trong số những thằng đấy ) , nên thôi loại 7h tối ,nhận nhiệm vụ đi đưa quà ở lạc long quân cho 1 thằng bé 5 tuổi. vừa đi đến cổng nhà thì thằng bé chạy ra hớn hở , mình thấy cũng vui lây, đang chuẩn bị xuống xe đưa quà thì thằng bé chay ra, vừa chạy vừa nói , "a thằng noel , thằng noel đến rồi " ơ vl mày, thằng...thằng nào...thằng bố mày ah ranh con, mày gọi bố mày là thằng được thôi , còn tao mày phải gọi là anh noel biết chưa ,thằng ngu , gọi thằng bố hay con mẹ mày ra đây nhận quà nhanh len , láo lếu vl , tý tuổi đầu bố láo ,nhét ku"t vào mồm bây giờ 8h nhận nhiệm vụ đi đưa quà cho 1 đứa bé đến nhà thì bấm chuông 15" éo ai ra mở cửa , bực mình đạp cửa bùm 1 cái rồi hét to , ịt cụ mày không ra lấy quà ông vất mẹ đi đấy , tự dưng có đứa bé chay ra mở cửa rồi bảo . -ơ...cháu chờ ông ở nóc nhà mãi mà không thấy đâu , hóa ra ông ở đây , ông leo lên nóc nhà đi rồi trèo xuống phòng cháu nhé , cháu đợi -leo...leo cái mẹ cháu, lấy quà nhanh ông mày còn đi về , làm ông đứng cửa 15" còn bắt ông leo ah . -ơ sao ông không cưỡi chim mà lại đi xe máy thế ạ tự dưng nó khóc to tướng, thôi mình để quà lại chạy luôn , le ve tý bố mẹ nó ra đập chết 9h mang quà đi cho 1 thằng bé tên bin baby đang bấm chuông thì có 1 tay đầu trọc xăm trổ đầy mình, bấm lỗ tai ra mở cửa làm mình tim vãi nuyện , -anh cho em hỏi đây phải nhà bé bin không ạ -cháu là bin này ông ơi, bin baby này ông , ông đến đưa quà cho cháu ah ôi cái mả tổ mày to tướng như con tịnh thế này mà cũng kêu là bin baby ah , cái loại mày baby thì trẻ con nó chết hết rồi....... nghĩ trong đầu thôi , mình mà nói ra nó mà nghe thấy thì cụ ông già noel nó còn xơi chứ đừng nói ông già noel 10h, về đến nhà thì thấy 1 gói quà to to để trước cửa , hí hửng nghĩ chắc em nào hâm mộ mình rồi :-X , sướng sướng vừa mở cửa vào phòng thì có 1 em chạy đến gọi an ơi anh ơi ( chắc là em hâm mộ mình rồi ) , sĩ sĩ 1 tý nên mặt vênh lên hất hàm. -nói -trả lại bà mày gói quà , bà mày để nhầm phòng , vừa nói tay nó vừa giật phụp 1 cái rồi chạy luôn -ơ cái tiên sư nhà mày , mày mù ah mà không biết nhìn phòng thế , tý mày về nhìn nhầm cái lốp ôto thành con gấu bông rồi lao vào ôm nó đi con lợn này. bực mình thôi đi ngủ, noel nằm nhà ngủ như ai , tội éo gì ra đường chen chúc nhau ngửi mùi hôi nách Ngủ viết ngắn gọn thôi không thì không phải nhật ký mà lại là tiểu thuyết ).

- Phần 11:

(Chưa update)

Nguồn: ST

trondoiyeuanh19

Chủ thớt làm topic này ai xem nổi,nhìn vô 1 đống rừng hoa cả mắt,chịu không xem nổi,sữa lại chút đi đừng có copy không thế

Các chủ đề có liên quan khác