Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By moon_tuanmap
Tựa phim: Hunter x Hunter - ハンター×ハンター

Dung lượng: 54+ ep x 24"

Year: Sunday, October 02, 2011

Nhà sản xuất: Madhouse

Thể loại: Action, Adventure, Manga, Shounen, Violence

Cùng đón chào sự trở lại của bộ tứ Gon, Killua, Leorio, Kurapika!

Nội Dung:

Là bản Remake của một bộ Manga - Anime cực kì nổi tiếng Hunter x Hunter.

Thợ Săn là những người đi chu du thế giới, đối mặt với hiểm nguy. Từ bắt giữ tội phạm cho đến nhưng cuộc thám hiểm trên các hòn đảo để tìm kho báu. Câu chuyện bắt đầu khi người cha của một cậu bé tên Gon mất tích vừa khá lâu, nên cậu bé quyết định trở thành Thợ Săn với hy vọng tìm được cha mình. Khi được 12 tuổi Gon bắt đầu cuộc hành trình của mình để được tham gia vào "Cuộc thi Thợ Săn Kỳ Tài", ai cũng biết tỉ lệ thành công rất thấp, có khi chết lúc nào không hay.

Trong cuộc thi cậu vừa kết bạn với Kurapica, Leorio và Killua. Với tình bạn, họ vừa trải qua biết bao nhiêu là thử thách, hiểm nguy trên cuộc hành trình của một người Thợ Săn... Còn về phần họ trải qua những thử thách gì và như thế nào thì mời các bạn theo dõi...

Bản 720p - Full Kara Opening và Ending.

DOWNLOAD

Tập 01
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Tập 02
Tập 03
Tập 04
Tập 05
Tập 06
Tập 07
Tập 08
Tập 09
Tập 10
Tập 11
Tập 12
Tập 13
Tập 14
Tập 15
Tập 16
Tập 17

.............

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By h0ang_h0ang_h0ang
#425950 Đánh dấu topic để dễ down

À cho mình hỏi là đây có phải là link bạn up ko, nếu đúng thì bạn có thể đặt pass down được ko
By kann_yoyo
#425951 angel_of_dead_91 Đánh dấu topic để dễ down

À cho mình hỏi là đây có phải là link bạn up ko, nếu đúng thì bạn có thể đặt pass down được không không phải. mà sao phải đặt pass vậy. nếu muốn đặt pass thì mình sẽ liện hệ bên fs đặt pass.
By vothanhmai_vk
#425952 anh2game không phải. mà sao phải đặt pass vậy. nếu muốn đặt pass thì mình sẽ liện hệ bên fs đặt pass. À, nếu không phải thì thôi, không sao, chỉ là nếu bạn đặt pass có dấu ấn của 4rum mình (vd: ketnooi.com/forum) hay là tên của bạn thì mình dán lên cao cho đỡ trôi topic ấy mà
By xin_loi_tinh_yeu_sory_my_love
#425961 angel_of_dead_91 À, nếu không phải thì thôi, không sao, chỉ là nếu bạn đặt pass có dấu ấn của 4rum mình (vd: ketnooi.com/forum) hay là tên của bạn thì mình dán lên cao cho đỡ trôi topic ấy mà hì hì !!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym