thấy thằng đức đó ăn trứng gật gù khen ngon, mình thấy sao sao á, muốn khóc luôn

sự cố khi làm trò chơi khăm

joey_boo611

Đặt tên sai rồi. Sửa lại đi thớt ơi......tên ghi là Cách chiên trứng......Nhưng sao trong này có clip 2 khác đề tài thế???

Naughton

sniperbaby Học cách chiên trứng dó để mai mốt biết mà áp dụng trời mưa bác làm gì

Claud

W32.Sality.AT trời mưa bác làm gì Vô trong xe chiên bác à . Còn nếu xe không nóng thì cho quả pháo bắn phát là nóng liền

thetrung84

botbuu Đặt tên sai rồi. Sửa lại đi thớt ơi......tên ghi là Cách chiên trứng......Nhưng sao trong này có clip 2 khác đề tài thế??? Yêu cầu là phải post 2 or 3 clip lận bác à, đọc kĩ luật đi

Wat

Clip thứ 2 phút thứ 0:8 đá thằng kia xịt máu văng lên trời lun tội nghiệp

Ui cú móc ấy là bt thui mấy bác đi học teakwondo lên đai vàng + luyện ở nhà vs bao cát là được thôi không nên phải học nhiều

Dyfed

kuembandiem Vô trong xe chiên bác à . Còn nếu xe không nóng thì cho quả pháo bắn phát là nóng liền dc đấy bác , bắn 1 quả pháo tốn 1 đống tiền chỉ để rán 1 quả trứng

dinhtai_nd_na37

nhoc_vn01 dc đấy bác , bắn 1 quả pháo tốn 1 đống tiền chỉ để rán 1 quả trứng dân chơi mà . Coi A Team nó cũng lấy thuốc đạn để nướng thịt đấy thôi. Có thực mới vực được đạo bác à

Các chủ đề có liên quan khác