dhs211

Hỏi xoáy đáp xoay là 1 chuyên mục trong chuong trình giải trí Thư giãn cuối tuần, phát sóng hàng tối thứ 7 hàng tuần trên VTV3. Đây là 1 chuyên mục vô cùng dí dỏm và hài hước và được nhiều người yêu thích.

Mình là 1 người hâm mộ chương trình, mình thường nghe đi nghe lại nhiều lần các số phát sóng hàng tuần, mình vừa bỏ công chuyển toàn bộ các số HXĐX từ videoclip trên Youtube sang Audio để nghe trên máy nghe nhạc.

Theo mình thấy hiện chưa có site nào download HXĐX mp3 đầy đủ các số, hay nếu có thì chỉ có 1 số ít các số HXĐX được convert sang mp3 khá lộn xộn, bị trùng nhiều. Giờ đây mình share cho tất cả người cùng download và thưởng thức.

Tại đây các bạn có thể download đủ tất cả số hỏi xoáy đáp xoay từ số 1 đến số mới nhất ( được cập nhât hàng tuần ) dưới dạng file Mp3. Và dễ dàng thưởng thức những trận cười vỡ bụng với Tiến Sĩ Xoáy - GS Xoay tất cả lúc tất cả nơi trên bất cứ thiết bị di động nào như điện thoại đi động, máy nghe nhạc... mà không nên phải tốn thời (gian) gian lên YouTube xem hay chuyển định dạng sang thiết bị di động để nghe.

Share......................................

Full 64 số cập nhật đến 24/12/2011 Link MF -

LInk mới update bản 3gp

laoietlao

Re: Hỏi xoáy đáp xoay mp3 - Full 64 số cập nhật đến 24/12/2011 Link MF

có bạn nào có Link download ko? link trên giờ tiêu rồi....thank

daigai

Well-Known Member
Re: Hỏi xoáy đáp xoay mp3 - Full 64 số cập nhật đến 24/12/2011 Link MF

Trích dẫn từ laoietlao:
có bạn nào có Link download ko? link trên giờ tiêu rồi....thank

Link mới update cho bạn đó

Các chủ đề có liên quan khác