Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By dunghoivisao
#44758 Nói tốt nhất bất biết có nói quá bất nhưng thực tình trước khi làm mình vừa tìm hết toàn bộ và có 1 nhận xét vầy :
Đa số được Upload lên clip.vn với chất lượng trung bình, nếu phim thường thì được vì xem xong xóa, nhưng hoạt hình thì đôi khi có nhu cầu lưu trữ. Chính vì thế với website của mình các bạn có thể tìm được 1 bộ Anime yêu thích với đầy đủ thuyết minh tiếng việt, chất lượng cao nhất ( 1 tập hơn 200 mb lận đấy ) nhưng được Up lên sever VN nên download mx speed. Tình hình là vừa Uplaod gần như hết các bộ Anime được sub ( Finish ) giờ chỉ còn lại các project đang tiến hành mà thôi. Hơn 55 bộ Anime vietsub high quality , hy vọng sẽ làm các bạn hài lòng

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Heardind
#45044 web gì đâu???
có thấy gì đâu???
mà nó ở đâu???
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
By usa_star
#45672 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, đấy web đó, sao chửi người ta dữ vậy, có web đàng hoàng mà. bạn SakuraKitty.com à web cũng hay lắm, nếu có DragonBall Z thì hay nhỉ, download phim ở đâu vậy bạn?
By vi_vu_thangngay
#45894 sakura ơi phim onepiece ban làm đến tập bao nhiêu rồi.ban tiếng anh hình như gần 400 tập lân làm không nhanh chờ đến ja` mơi được xem hết
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online