Frans

hieua44 làm sao đánh dấu được vậy, chỉ mình với thank thì bạn lưu trang này vào cái bookmark ý, lần sau bật lại xem, ^^!

manhphamvn

Bác viết bài này rõ ràng là 1 cao thủ, con rơi con vãi đầy đường

Luyện được bộ chân kinh này xong em đi tu luôn

Jantis

Đôi khi cũng có 1 số cái không đúng , phải tự vận dụng vào khả năng thui. phát huy tất cả những j bạn có để " lừa tình " hehe, mà tốt nhất lần đầu đừng đưa vào nhà nghỉ, em nó sẽ nghĩ ngay. trừ khi đi chơi xa, tốt nhất dẫn về nhà mình hay nhà bạn hay phòng trọ of mình ( nếu là sv ), còn em nào mà mất tem rồi thì kiểu j chả được ( đôi khi có những em mất tem nhưng khôn lắm, cáo già mà ) khó ăn phết đấy

le.thehien

nhìn nó lãng mạn và mơ mộng sao ý, con gái bây giờ thực tế lắm, các trên không ổn, chỉ dành để lừa mấy em nai thôi, mà thời (gian) đại bây giờ , nai tơ thì ít mà cáo già thì nhiều

em ngộ ra một điều

làm theo những cái này dễ đi tù lém

ke ke

lừa phải mấy e dưới 18 thì ở tù cái chắc

độ tuổi đó nhanh tin lời ngon ngọt lắm ák

nên cân nhắc trước khi hành sự nha anh em

viva_brave thì bạn lưu trang này vào cái bookmark ý, lần sau bật lại xem, ^^! 1 câu hỏi ngu nữa nghen bookmark là ở đâu pác

stoplove_over

hieua44 1 câu hỏi ngu nữa nghen bookmark là ở đâu pác bạn đang xài trình duyệt gì vậy?

firefox thì trên thanh công cụ có phần đánh dấu đó bạn

angel_baby

duykhoi027 Chủ thớt ơi bạn phải để tựa đề là cấm con gái vào xem , không mấy em vào xem biết hết chiêu rồi lấy gì anh em thực hành Mấy anh ui , chiêu này xài cho mí em non dạ thuj . Còn để bảng cấm thì chẳng khác la lên : " cần vào- không coi phí đóa "

Bài này nếu dành cho những thằng con trai chưa có người yêu và muốn tìm người yêu thì rất hay, và khi có được tình cảm thì nên làm đúng những gì mình vừa hứa chứ đừng lên lập lại với 1 cô gái khác, như thế mới thật sự là hay. Không có ai muốn mình bị lừa dù chỉ là chuyện nhỏ, huống chi người ta vừa đặt cả niềm tin và định trao thân gởi phận cả đời cho mình mà mình lừa gạt thì THẤT ĐỨC lắm! Thật đáng buồn là trong xã hội ta còn quá nhiều thằng có suy nghĩ như vậy!

một lưu ý quan trọng trước khi vào nhà nghỉ phải kiểm tra nhé lỡ trúng cáo già chơi kiểu quay phim,chụp ảnh sau này để phòng bất trắc hay kiếm tiền thì hơi khổ,chạy cũng không xong

Malyn

cái này xưa rồi diễm. gặp chị em vnz là bị bắt bài ngay. có đi vợt các em còn quàng khăn đỏ thì may ra

domdom67

hieua44 1 câu hỏi ngu nữa nghen bookmark là ở đâu pác Hình ngôi sao trên Navigation Toolbar đó

nguyenlc07

"Lừa tình chân kinh" hay "Thợ săn đại cuơng" của Cao thủ săn gái 1 thời (gian) Azazu! Bây giờ vừa quy ẩn. Azazu là ai thì hjhj lâu quá rùi ...chắc Pác đó ở thập niên 80 đại khái là 1900...hồi đó. Cứ phải nói rằng Aza ra đường là đụng người yêu...Nếu chủ thớt nhà mình có niên kỷ như thế thì tui đoán là cùng thời (gian) với Aza nếu là bạn của Aza thì ok...và nói thêm rằng cuốn" Lừa tình chân kinh" mà chủ thớt nói Chính Aza vừa đặt tên khi post lên trang traitimonline là "Thợ săn đại cương" và Aza còn cho ra đời 1 cuốn "Thợ săn chuyên nghành" cực kỳ VIP...với những chiêu thức quỷ cốc thần sầu. Hi vọng chủ thớt post tiếp phần đó cho ae thưởng thức...cái này chưa thấy chủ thớt nhà ta đề cập trong bài. Thấy viết chán rùi phang 1 câu: chúc ae thành công!. Còn nếu k là bạn của AZa thì nên đề tên tác giả, tác phẩm cho chuẩn 1 xíu...Lời nói thẳng hi vọng chủ thớt đồng ý với ý kiến....(và cũng rất hi vọng chủ thớt là bạn của Aza..để tui đây và các mem khác có thể tiếp tục thưởng thức) Phải nói: đây là bí kíp thất truyền ít người biết đến...bác có công share cho ae học hỏi vừa là tuyệt cú rùi...) FBI warning: con rơi con rớt đầy đường.

"Vô độc bất anh hùng"
CloneFire ban cua Azazu"

quangtrungks7a

™†_¶v¶îЌμ_†™ Chân Kinh này không biết phải mất bao lâu để ngộ ra đây nhanh lắm 1 lần là ngộ dc liền ah

Các chủ đề có liên quan khác