cungchu_vn

X thân mến!!!

Hôm nay là ngày thứ mười mấy kể từ ngày mà mình KẾT bạn. Đêm nay không hiểu sao mà mình không thể ngủ được, khuya lắm rùi,mình đành bật dậy để tỉ mẩn viết bức thư này. Lúc này đồng hồ vừa điểm 19h32’26”. Từ mấy bữa trước tới hôm qua,sao lúc nào hình ảnh của X cứ lảng vảng, ám ảnh mình mãi vậy? (Dù mình vừa cố công cầu trời, khấn phật và thậm chí di giải hạn mà không được!-_-``) Mình không ngủ được từ tối hôm qua tới khuya ni,ah quên khuya nay , không phải vì mình nghĩ tới bạn đâu ,mà là vì ngoài trời lúc này mưa rơi rả rích, thỉnh thoảng thét lạnh; lắm lúc gió đập vô cửa sổ và mưa luồn qua mấy chỗ dột,thường xuyên rớt trúng mặt mình.

Thực sự mình vừa thích bạn kể từ khi lên lớp 11 này. Ba năm cấp III trước mình không hề thấy ai có vẻ ngoài kì quái, ah lộn kì thú như bạn. Bạn còn nhớ câu nói đầu tiên bạn nói với mình là gì không?....Nếu bạn không nhớ cũng chẳng sao bởi mình cũng vừa quên rồi!!!! Mà theo lời thằng bạn ngồi cùng bàn thuật lại,hìnhcoi như“ đồ mất dạy” or “ đồ vô lại”...gì đó!

Chả là khi ấy mình vừa khéo léo vận dụng kĩ năng để buộc tóc bạn với con bạn bên cạnh mà. Ánh mắt của bạn khi đó thật độc đáo, mắt bạn mở to ra,đầy giận dữ song cũng thật mê đắm. Chắc nhạc phụ vừa từng là một kẻ trộm,khi lỡ cướp mất 2 lỗ đen thế vào mắt bạn. Bạn có vẻ đẹp đơn sơ mà đầy hoang dã, lôi cuốn. Bàn tay to, thon thả và đầy khéo léo của một chú tinh tinh. Bộ tóc óng ả,mượt mà như đầu chổi. Giọng oanh vàng thoảng thỏ thẻ thốt lên như vượn hú, hổ gầm. Và cả dáng kiều của bạn thướt tha, bước đi nhẹ nhàng như ngựa tế,voi lồg!!! Ôi...Ôi... đáng yêu quá trời!!!!

Nếu thấy mình hay cười đùa với mấy bạn nữ thì bạn đừng bao giờ ghen nhá. Mình hoàn toàn trong sáng, không lúc nào trong tối đâu..hihihi!!! Chẳng hạn bạn bè có ghép đôi mình với con bí thư thì cũng đừng bận tâm vì mình và nó có họ hàng với mình mà. Nó là họ hàng bên ngoại cháu rể con chị dâu người yêu em họ của anh con bác hàng xóm nhà mình!

Ah,mà dạo này không biết thế nào,mình gầy rạc hẳn đi. Mình nhẹ hơn đầu năm học những 37mg đấy...haizzz.. Có lẽ không từng thôi lo nghĩ tới bạn, mà đến nỗi mình đêm không dám ăn, ngày không dám ngủ,chỉ sáng, trưa, tối 3 bữa cầm hơi.

Mình gửi thư này nhằm giãi bày tâm sự không hề gửi tời bạn một món quà vì mình nghĩ bạn là cô gái nết na, thùy mị; đối với bạn vật chất không là vấn đề mà tiền bạc mới là điều quan trọng. Nãy giờ những điều mình ghi ra đây đều là những lời chân thành, nếu mình có gì sai trái xin ông trời bắt bác hàng xóm nhà con lãnh đủ...!

Bạn trai tương lai gần

Lê văn Z

(Chống chỉ định pa và ma của X!)

dang_kim_dung

tự nghĩ ra hả thớt? để giải trí thì hay hơn. ai tài hơn mà kiếm được thư thật mới thấy hay.

h.devil_1906

bức thư tink gây hài rất nhẹ nhang. nếu mà bạn nũ nào đọc được bức thư này có khi lại hạnk phúc vì bùn cười. yêu lun đó

arsenaliloveyou1993 Thời này ai lại đi tán gái mà viết thư nữa email cũng tính mà?

Truyện vui nhé

Tom 12 tuổi và Bobby 10 tuổi ở nhà

Bố mẹ hai đứa đi làm về, hỏi:

-Ở nhà vui không con?

Tom

- Có ạ!

-Thế hai đứa làm gì mà vui?

-Đầu tiên bọn con xem hà disney, chả thấy buồn cười, sau đó xem Tom và Jerry, cũng không thấy buồn cười, sau đó bọn con tìm thấy những bức thư bố mẹ viết cho nhau và đọc, thế là hai đứa ôm nhau mà cười!

---------- Bài thêm lúc 21:55 ---------- Bài trước là lúc 21:50 ----------

bigpanda153 bức thư tink gây hài rất nhẹ nhang. nếu mà bạn nũ nào đọc được bức thư này có khi lại hạnk phúc vì bùn cười. yêu lun đó Thế mới bảo: nhìn mà học tập!

diemconuong86

vulen Nó là họ hàng bên ngoại cháu rể con chị dâu người yêu em họ của anh con bác hàng xóm nhà mình! Câu này xoáy nhất đây

Eshkol

Nó là họ hàng bên ngoại cháu rể con chị dâu người yêu em họ của anh con bác hàng xóm nhà mình!

Like mạnh like mạnh

Các chủ đề có liên quan khác