Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By xllx_nh0c_teen_xllx
#367621 nguyhienld có anh nào có sud việt voi link MF không gửi cho e với: yahoo an

hkhong_bietnoi_tienyeu2005 )e cám on nhìu Nếu là sub eng thì bạn lên subscene có rất full cả ss, còn không sub thì có quá nhiều người post rồi.

Link down thì các bạn click vào tên của tập phim đó.

Bạn đọc kĩ phần giới thiệu đi nhé

---------- Bài thêm lúc 22:46 ---------- Bài trước là lúc 22:41 ----------

SS 1 hiện tại đang bị ngưng, mình cũng chưa có ý định làm SS1 trước . Về mối quan hệ của Rita và Zedd nằm trong 3 tập đầu của SS này. Có thể nói sơ lược như thế này: do Rita không đủ năng lực nên vừa bị Zedd hất cẳng. Còn chuyện làm sub cho những tập này thì để sau bạn nhé vì mình cũng muốn làm về team: tommy, rocky, adam, billy, kimberly và aisha trước.

Hiện tại mình đang bận ôn thi nên chưa làm sub được, tất cả người thông cảm. Sau khoảng 2 tuần mình sẽ hoạt động trở lại

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By behattieu_xiteen
#367622 thank ban da~ cong hien......................minh co full het roi.............nhung toan tieng anh.........hĩc hic
By anthy20
#367641 bạn có full à. có thể cho mình link down một số tập không. mình hiện tại có kiếm rồi nhưng chất lượng khá xấu
Kết nối đề xuất:
Tìm tài liệu
F1 Vietnam travel