Kelle

Nhà mình có PES 6 (bản Việt hóa) cũng được hơn 1 năm. Nhưng từ khi rành bold đó đến giờ thì mình hay mày mò cho nó trả hảo hơn. Ví dụ: Đổi bình luận tiếng Việt thành Tiếng Anh (bình luận viên của FIFA 08), tài kitsever để acceptation trang phục, Stadium, faces, hair, và cả brawl and cossack nữa. Nhưng cuối cùng thì cái kitsever đó làm mình bất vừa ý và mình buộc phải "tử hình" nó bằng cách thường dùng nhất: DELETE.Và mình đang lên chương trình tìm cái book gì để đổi hay taọ những adboard (biển quảng cáo ở biên sân) và scoreboard (bảng tỷ số) nhửng về cái này thì vừa 2 ngày rùi chưa tìm thấy ái có cách gì thì chỉ về 2 cái nì dùm với.
The Blue-Thân- Huy Buôn Ma Thuột
_____________________________o0o__________________ _______________
Đừng nói Chelsea là "kẻ thất bại" vì Manchester United chỉ được cái "nổi tiếng"

koconyeu

Ak` bạn kiểm tra mấy book trong đó, có mấy cái book chuyển giao diện và tiếng bình luận, bạn vào đó mở book ra và chỉnh sửa theo ý mình là xong sao đó chơi thôi, làm xong nhớ đưa link dow cho anh em thưởng thức nhé, cố gắng lên nhé bạn, cập nhật các cầu thủ mới và huy hiệu cho các đội bóng đẹp hơn nhé, tớ làm được rồi còn bạn thì sao, làm xong có cái book save đó đưa lên cho anh em tham tiềmo nha. Chúc bạn thành công

Nisien

bạn làm ji mà mệt vậy. PES 10 gần ra rồi mà còn mò cái PES6 làm ji

Lazzaro

Pes 6 thành PES 9 hơi bị khó đó, nội cái hình cầu thủ và âm thanh là vừa mệt rồi còn bình luận nữa mệt đấy

Dino

Nói thật nè PES 6 vẫn hơn cái là cấu hình thấp mà dễ chỉnh sửa nên...mê hơn FIFA

Ives

Nói thật nè PES 6 vẫn hơn cái là cấu hình thấp mà dễ chỉnh sửa nên...mê hơn FIFA

Jeffrey

Ui PES 9 nặng dzay rồi còn PES 6 lên PES 9 bất biết nặng bao nhiêu GB đây chắc cỡ 3G quá.Ủng hộ anh em cái nà

Engel

mình đang amend bình luận tiếng Anh cho PES 6, thích thì tải rồi bỏ vào binder "dat" trong binder cảu PES 6 nhé.

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

mình đang nổ lực hết sức để cho các bạn thấy: chơi PES 6 có thể amend tại gia (nhà) và khá dẽ chỉnh sửa, nhưng có đìu hình hơi xấu nên khá it người để ý6

thì chỉ thêm cái e_sound và cái kitsever + faces, hairs,... thui mà. Trù PES 6 ra thì mấy cái đó cở 500 MB là nhìu nhất đé...

honghai chỉ rõ dùm cái, bạn nói sao hok hỉu gì hết vậy ???

PES 6 không định rèo !!!

Miquel

Trích:

QuangHuyBmt91

mình đang amend bình luận tiếng Anh cho PES 6, thích thì tải rồi bỏ vào binder "dat" trong binder cảu PES 6 nhé.

mình đang nổ lực hết sức để cho các bạn thấy: chơi PES 6 có thể amend tại gia (nhà) và khá dẽ chỉnh sửa, nhưng có đìu hình hơi xấu nên khá it người để ý6

thì chỉ thêm cái e_sound và cái kitsever + faces, hairs,... thui mà. Trù PES 6 ra thì mấy cái đó cở 500 MB là nhìu nhất đé...

honghai chỉ rõ dùm cái, bạn nói sao hok hỉu gì hết vậy ???

PES 6 không định rèo !!!

Chà nói chung là cái chuyện chỉnh sửa này rất khó làm, giải thích cho bạn chắc bạn cũng bất hiểu đâu, xem thử bản cập nhật này của tớ không, nếu thấy được thì chỉnh sửa luôn cũng được, bản của tớ vừa sữa chữa logo, biểu tượng đội bóng và bình luận em tham tiềmo nha

gà con < Rìu kaka sao bất dzo coi nhỉ

Turner

cái OF của bạn có virus H1N1 thật hay sao mà mình không cái sửa cầu thù cứ bị bang ra hoài. Lúc chưa dis thì đầu tóc và mắt ai cũng trắng như ma. Mà mình kết Lampard lém, bạn giúp mình sửa nó cho tương tự nhé và đừng nhắc tới vụ sử dụng kitsever nghe, sử dụng cái nỳ lag kinh lém. À mà mình đang cần chương trình và chỉ dẫn làm scoreboard hay tải về cũng được, nhưng trước hết phải bày cho mình cách Add zoo chỗ nào đã, vì nhà mình cũng có book đó rùi nhưng bất biết cách add nên...bó tay!

Trích:

honghai23

Chà nói chung là cái chuyện chỉnh sửa này rất khó làm, giải thích cho bạn chắc bạn cũng bất hiểu đâu, xem thử bản cập nhật này của tớ không, nếu thấy được thì chỉnh sửa luôn cũng được, bản của tớ vừa sữa chữa logo, biểu tượng đội bóng và bình luận em tham tiềmo nha

gà con < Rìu kaka sao bất dzo coi nhỉ

Hình này bạn kím đâu ra hay tự làm dậy. À mà ai chỉ mình cách chụp hình trận đấu PES 6 đi (cả chụp các thứ khác như bảng key trong kit)

mình kết cái PES 6 online nhưng bất biết cách vào chơi làm sao đêy. Tạo mạng LAN ảo à ??? Hay chơi bisect của pes6j, nhưng pes6j thì nó kêu bisect hiện bất sẵn sàng, lúc nào nó cũng nói thế hết, sáng trưa chiều tối đều như dậy. Giúp mình đi

Fonzell

Hì thế mới gọi là làm bold chứ, Sao chứ máy bạn kì vậy, máy mình chơi PES tốt lắm mà virus cũng bất có, rồi để mình về trả thiện bản rồi upload loại cho bạn nha acknowledgment mình 1 cái đi cho có hứng làm chuyện chớ

Ok bạn đợi mình 1 tuần nữa mình sẽ cho ra sản phẩm mới ok???

Ak` mà có gj` thắc mắc về PES thì cứ hỏi, biết được cái gj` mình sẽ giúp cho bạn nha

Công nhận chỉnh mấy cái này cực thật

Thấy bản của mình như thế nào, cho ý kiến đi mình mới biết mà sữa chớ, sữa mặt lampard ak` ok mình sẽ sữa tương tự y như thật

Herlbert

down bản amend từ PES 6 lên PES 9 chơi cho tương tự , ưu điểm PES 6 là phù hợp với máy cấu hình thấp nhưng chơi rất hay .

Seamus

Trích:

honghai23

Hì thế mới gọi là làm bold chứ, Sao chứ máy bạn kì vậy, máy mình chơi PES tốt lắm mà virus cũng bất có, rồi để mình về trả thiện bản rồi upload loại cho bạn nha acknowledgment mình 1 cái đi cho có hứng làm chuyện chớ

Ok bạn đợi mình 1 tuần nữa mình sẽ cho ra sản phẩm mới ok???

Ak` mà có gj` thắc mắc về PES thì cứ hỏi, biết được cái gj` mình sẽ giúp cho bạn nha

Công nhận chỉnh mấy cái này cực thật

Thấy bản của mình như thế nào, cho ý kiến đi mình mới biết mà sữa chớ, sữa mặt lampard ak` ok mình sẽ sữa tương tự y như thật

Ê mà sữa luôn các cầu thủ Chelsea + uni + đội hình cho trả hảo nghe, à mà trước khi anchorage cho anh em thì quét cái H5N1 trước vừa nha. Thân

All

Còn đây là OF mới nhất của mình, sai sót một chút thì tự sửa theo y' mình nghe. Thân

Download nhanh lém, chừng 2 phút là OK, tải xong bỏ vào thư mục My Document\KONAMI\Pro Evolution Soccer 6\ Save\ binder 1 là xong. Hay không mà thưởng thức...

Thanks cái dùm đi mấy pa, xem thì nhiều, mà cũng hết mình vì bài này mà còn cho lick nữa, mà bất acknowledgment cái, em bó tay rèo.

Stanwik

Để coi bạn làm ăn như thế nào đây, cái phần chỉnh sửa này thì phải đợi xong phần chuyển nhượng cầu thủ thế giới đã, sau đó chỉnh luôn 1 lần cho tiện chỉnh lắc nhắc mệt lắm. Ak` bạn thấy cái phần của mình như thế nào để mình làm cho trả thiện hơn.

Có lẽ phần biểu tượng đội bóng thì tạm ổn rồi còn phần cầu thủ và chuyển nhượng cầu thủ mà thôi. chà làm cho cầu thủ tương tự thật khó đấy,

maquai

Phần của ban thì có virus nên mình cũng chưa xem kĩ vì khi không xem thì nó: Error PES 6.exe, thế là lại dis, 10 lần như chục àh.

Bạn sửa cái OF của mình dùm đi, sửa mặt cầu thủ Việt Nam và áo + đội hình cho tương tự tý nha, bạn gốc của KONAMI sao vẽ xấu quá, cứ như tự nhiên thằng nào đâu ra xông zô đá ý.

hông biển Phần mềm cho cái vụ PES 6 online đi, mình máu vụ này lắm vì thấy muốn thể hiện tài năng chiến thuật à...

Hồng Hải cho mình cái nick chát đi, nick mình là Chelsea_huy, ngắn ngủi àh, add đi

Gti_vn

Ok nick chát của mình là chugaudethuong2000, rồi tớ sẽ tải bản của bạn về và chỉnh sữa cho bạn nha, yên tâm

Các chủ đề có liên quan khác