ixora1014

Sê-ri hình ảnh cực yêu của hai chiếc răng sữa sẽ khiến các bạn KẾT mê cho mà xem!

Chúng mình vừa biết tới câu chuyện răng sữa cực đáng yêu rồi đúng không nào? Đó là hai “bé” răng sữa Ickle và Lardee, sản phẩm sáng tạo của Inhae Lee, một nghệ sỹ sống tại Mỹ. Một cách hoàn toàn tình cờ sau khi... thất nghiệp, Inhae Lee vừa nghĩ ra ý tưởng tạo nên những nhân vật từ… răng sữa. Ý tưởng này vừa trở nên nổi tiếng từ năm 2009.

Chúng mình cùng tiếp tục theo dõi Ickle và Lardee đáng yêu nhé! Đảm bảo các bạn sẽ KẾT "cặp đôi" răng sữa kute này lắm nha!!!

"Lạnh quá đi thôi!"

Tập thể dục nào!!!

Cũng có cặp sách như ai...

Ngộ nghĩnh lắm nhé!

Làm vỡ cốc rồi nè.

Đi chơi thôi!!!

Tận hưởng ngày nghỉ bình yên...

Cùng thổi chong chóng nào.

Vào rừng chơi trò cô bé quàng khăn đỏ hả?

Uống sữa một mình à

Chúng mình cùng trồng cây nào...

Vẽ bậy lên tường nha

Xem diều ai đẹp hơn nào?

Một em răng sữa bị ốm rùi nè...

"A lô, cho tui một suất cơm nhé..."

Tìm kiếm cái gì thế nhỉ?

"Vũ trụ" của răng sữa...

Chơi xong rồi thì tắm thơm tho nhé!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Thích Thú Với Dụng Cụ Làm Bếp Siêu Kute Vui Cười Chém Gió 9
C Kích thích hứng thú học tiếng Pháp cho học sinh lớp một bằng trò chơi. Luận văn ThS. Ngôn ngữ học Công nghệ thông tin 0
F Dưa chuột ngâm chua cay - giòn ngon thích thú bạn thử làm chưa? Ẩm thực 1
P Tổ chức thí nghiệm trực diện nhằm kích thích hứng thú học tập, phát huy tính tích cực, tự lực cho họ Tài liệu chưa phân loại 0
H [Free] Đề tài Một số phương pháp kích thích gây hứng thú tập luyện thể dục thể thao cho học sinh Tài liệu chưa phân loại 0
D Phương pháp điều khiển trực tiếp momen đối với hệ truyền động biến tần động cơ đồng bộ kích thích vĩnh cửu Khoa học kỹ thuật 0
D Rào cản môi trường của EU đối với hàng thủy sản và giải pháp thích nghi của Việt Nam Nông Lâm Thủy sản 0
D Nghiên cứu lựa chọn một số loại giá thể và dung dịch dinh dưỡng thích hợp cho trồng rau thủy canh Nông Lâm Thủy sản 0
D Các kiểu hô hấp của Động vật cấu tạo hoạt động và thích nghi Nông Lâm Thủy sản 0
D Sự thích ứng với môi trường tự nhiên qua văn hoá cư trú của người hàn quốc Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác