minhhien_pal

hãy copy vào điện thoại và gữi những tin nhắn funny đến bạn bè đảm bảo bạn của bạn sẽ cười khoái chí cho xem..

1. HÔN...CÁC KIỂU
Hôn nhau trên cầu là cầu hôn - Hôn mà chẳng rời nhau là đính hôn - Hôn liền tù tì bảy phát là thất hôn - Hôn người nào đó gọi là hôn nhân - Hôn con vật nào đó gọi là hôn thú - Hôn vợ gọi là hôn thê - Hôn chồng gọi là hôn phu - Mơ hôn được người nào đó gọi là hôn ước - Mới hôn xong gọi là tân hôn - Hôn thêm cái nữa gọi là tái hôn - Hôn hai cái một lượt gọi là song hôn - Ðang hôn nửa chừng bị xô ra gọi là ly hôn.

2. Ngây thơ và giả vờ
... Thuê bao quý khách vừa gọi hiện đang hát vu vơ... khuôn mặt rất ngây thơ và giả vờ không nghe máy!!! (*'_')('_'#)

3. Đừng đọc cái này
Đừng đọc cái này. Đọc cái này làm gì? Có cái gì đâu mà đọc? Vẫn đang đọc đấy à? Đã bảo là không có cái gì rồi cứ cố tình đọc là thế nào nhở? Còn đọc nữa không đấy? Vẫn đọc à?Thôi đừng đọc nữa. Bảo là đừng đọc nữa cơ mà. Thôi chưa đấy? Dân Việt chính gốc!!!Càng cấm nó càng đọc ông nội ơi! Hihi^^
4. Cháu lên ba...

4.CHÁU LÊN BA
Cháu lên ba cháu chơi mã tấu. Thèn nào chơi xấu là cháu cho tét đầu. Chơi tét đầu là học sinh tiên tiến. Thằng nào lười biếng là cháu ngoan Bác Hồ. Cháu lên ba, cháu đi mẫu giáo Cô thương cháu vì... bố hay đón về. Hay đón về là về...nhà cô giáo. Về nhà cô giáo... TE TÒ TE TÝ TÒ... Cháu lên ba cháu zô mẫu giáo cô thương cháu vì cháu to nhất trường, to nhất trường mà lại ngu nhất lớp, vừa ngu vừa dốt mà lại to nhất trường... Là lá la la... là là lá la la.

5. Ngọt ngào và man trá ^^
Nàng à, vừa bao đêm anh nằm khóc một mình trong đau khổ, vì vừa không nói ra 3 chữ ấy. Anh biết là anh vừa sai khi không bày tỏ với nàng. Và anh cũng biết là nếu anh không nói thì sau này sẽ càng hối hận. Vì hết tháng này là chúng ta vừa không còn bên nhau nữa... Anh rất buồn vì điều ấy. Nên hôm nay, anh sẽ nói ra điều này, anh không cần nàng trả lời ngay đâu, chỉ cần nàng nghe anh nói thôi. Ba chữ đó là: "Trả anh tiền!"

6. Truyền thuyết kể rằng...
Truyền thuyết kể rằng nếu người nào đó được tặng 1.000 con hạc giấy được gấp từ tờ polime 500.000 vào đêm sinh nhật thì sẽ rất hạnh phúc, buồn đau đều vượt qua hết... nếu là bạn tui thi hãy gửi cho tui 1.000 con hạc giấy như thế nhé, nếu không có thời (gian) gian gấp thì cứ gửi cho tui 1.000 tờ 500.000đ để tui tự gấp cũng được... Thank you!

7. Không phải lúc nào...
Không phải lúc nào cầu vồng cũng đều xuất hiện sau cơn mưa...

Không phải lúc nào yêu thương cũng đều được nhận lại... Không phải lúc nào cũng có người rảnh ngồi căng con mắt ra đọc cái SMS này của tui... ^^

8. 1, 2, 3 dzô!
Đã rất nhiều lần tui muốn bỏ rượu bia, nhưng tui lại cảm giác xấu hổ. Mỗi lần nhìn ly bia, tui lại nghĩ về những người công nhân cực khổ vừa làm ra nó. Họ đều có vợ con phải chăm nom, con cái họ đều có những giấc mơ. Nếu tui không uống, có thể họ sẽ mất chuyện và những giấc mơ của con họ sẽ mãi tan biến. tui không thể ích kỷ chỉ lo cho sức khoẻ của mình. Đừng vì lợi ích của mình mà làm ảnh hưởng đến những người khác nhé ! Nào, chúng ta hãy nâng ly... 1, 2, 3 dzô !!!

9. Tìm trẻ lạc
Tìm trẻ lạc: cháu Biết Chết Liền đi khỏi nhà ngày buồn tháng nhớ năm thương. Khi đi khỏi nhà cháu mặc một áo sơ mi rách màu tím than, trong mặc áo 3 lỗ màu vàng, quần đùi xanh lá cây. Bên mông phải có xăm hình mèo kitty, mặt trông hơi đần đần, môi sứt, rốn lồi... rất tương tự với kẻ đang đọc tin nhắn này. Ai biết cháu ở đâu xin nhắn về số điện thoại "không bẩn không tắm không thay áo" (0708026), hay báo cho CA nơi gần nhất. Gia đình xin Thank và hậu tạ!

10. Dòng chữ nho nhỏ
Trong một thiên hà nhỏ nọ có một tiểu hành tinh. Trong tiểu hành tinh này lại có một hành tinh bé hơn và trong hành tinh bé hơn lại có một lục địa nhỏ. Trong lục địa nhỏ lại có một tiểu lục địa và trong tiểu lục địa này lại có một hòn đảo nhỏ. Trong hòn đảo nhỏ lại có một hòn đảo nhỏ hơn. Trên hòn đảo nhỏ hơn có một ngôi nhà nhỏ. Trong ngôi nhà nhỏ có một cái tủ bé bé. Trong cái tủ có một ngăn nhỏ và trong ngăn có một cái hộp xinh xinh. Trong cái hộp nhỏ có một quyển sổ nhỏ. Trong quyển sổ cũng có một dòng chữ nho nhỏ: "Bạn rảnh he, ngồi đọc cái tin vớ vẩn này!?"

11. Hãy nhớ rằng...
Có ai đó muốn bạn biết rằng họ sẵng sàng ở bên bạn - Có ai đó muốn làm tất cả điều dành cho bạn - Có ai đó muốn sẻ chia cùng bạn - Có ai đó luôn cần sự động viên của bạn - Có ai đó cần niềm tin ở bạn - Có ai đó vẫn tin tưởng ở bạn - Có ai đó KẾT một bản nhạc nhắc họ về bạn - Và có ai đó sẽ khóc khi đoc những dòng này về bạn... Hãy nhớ rằng... người đó không phải là tui ^^

12. Người bạn tuyệt cú cú cú vời!
Nếu thượng đế cho tui lựa chọn các con số có ý nghĩa, tui sẽ chọn các con số sau: 1+6=7, 7 ngày tui luôn nghĩ đến bạn, 5+7=12, 12 tháng tui mơ về bạn, 99+1=100, 100 năm tui cần 1 người bạn ngọt ngào như bạn... không có từ nào đẹp đẽ như từ "người bạn", và không người bạn nào tuyệt cú cú cú vời như bạn. Bắn cho tớ 10k nhé, người bạn tuyệt cú cú cú vời!

13. Đừng đợi
Đừng để nhìn thấy 1 nụ cười rồi mới cười lại. Đừng để đến khi được yêu thương mới yêu thương lại. Đừng đợi đến khi nhận được tin nhắn rồi mới nhắn lại!... Nhé! ^^

14. Đừng nản chí!
Cuộc đời như những trái banh. Sức khỏe là trái banh sắt. Gia đình là trái banh thuỷ tinh. Sự nghề là trái banh cao su. Khi trái banh sắt rớt xuống, nó nằm im và không bao giờ lên lại - sức khỏe cũng vậy. Trái banh thuỷ tinh sẽ vỡ tan tành khi rơi xuống - cũng như gia đình, khi vừa tan vỡ thì khó lòng hàn gắn được. Còn sự nghề là trái banh cao su, nó rớt xuống rồi sẻ nảy lên, thậm chí còn cao hơn trước nữa. Đừng nản khi gặp khó khăn nhé. Good luck!

15. Hạnh phúc song hành
Heo con hỏi mẹ "Mẹ ơi hạnh phúc là gì?" Heo mẹ bảo hạnh phúc là cái đuôi con đấy! Và thế là Heo con quay lại tóm cái đuôi của mình nhưng không tài nào tóm được, nó ngồi xuống oà khóc và hỏi mẹ "Con không thể nào bắt được hạnh phúc!" Heo mẹ mỉm cười "Tại sao con không tiến về phía trước và hạnh phúc sẽ theo sau con". >>Chúng ta tại sao cứ phải đi tìm cho mình hạnh phúc khi mà hạnh phúc luôn đi theo ta. Hãy sống, hãy cảm nhận hạnh phúc mà cuộc sống vừa cho ta ^.^

16. Tin nhắn nguy hiểm (hay)
Nếu bạn đọc tin nhắn này tức là bạn có cảm tình với tớ. Nếu làm lơ với nó là để ý tớ. Nếu gửi nó cho người khác tức là KẾT tớ, nếu hồi đáp lại là thương tớ. Nếu không hồi đáp lại tức là bạn mến tớ... Và nếu bạn mỉm cười khi đọc tin này... tức là bạn iu tớ thiệt rồi. ^^

17. Yêu... nghĩa là bên nhau
Phím U và phím I nằm sát cạnh nhau. Nói gì nhỉ? U & I - Bạn & tui sẽ không bao giờ xa cách. Phím W và phím E cũng ở bên nhau. Thế nghĩa là: dù thăng trầm hay có chuyện gì đi nữa, WE - chúng ta vẫn sẵn sàng chung vai sát cánh! Phím N và phím M? Là gì? ^^ có nghĩa là Anh & Em đó! Phím T và phím Y nằm bên nhau, rất cân đối... Thấy chưa, ngay cả trên bàn phím, TÌNH YÊU cũng được đặt rất trang trọng. ^^

18. Ngốc!!!
Có con mèo trèo lên cây hóng gió, có một con chó nằm ngủ giữa nhà, có một con gà la cà bới thóc, có một đứa ngốc đang đọc tin nhắn này!!! Smile for U ^-^

19. SẶP Bẫy...
Nếu tui đấm bạn?! >>> bạn sẽ đấm lại tôi... Nếu tui tát bạn?! >>> bạn sẽ tát lại tôi... Vậy, nếu tui yêu bạn?! >>> bạn cũng yêu tui chứ, phải không?

20. Còn lại mình em
Thông báo: vào lúc 11h30 trưa nay, sở thú Hà Nội vừa xảy ra 1 vụ chuyện đặc biệt nghiêm trọng: có 50 con khỉ vừa xổng chuồng. Các ban ngành cơ quan chức năng vừa bắt được 49 con, chỉ còn lại duy nhất 1 con. Theo phán đoán ban đầu của chúng tui con khỉ còn lại đang ngồi một chỗ và đọc cái tin nhắn này, hahaha...

21. Một, có một...
Có một ông già đang ngồi câu cá, có một chiếc lá đang lơ lửng trên sông, có một con công đang quay vòng tập múa, có một công chúa đang ngủ trong mùng, và... có một thằng khùng đang đang đọc tin nhắn... haha ^^

22. IQ của loài heo
Heo là loài có IQ rất cao, hầu hết tất cả người vừa sai lầm khi tuyên bố "ngu như heo", bằng chứng là đang có con heo đọc tin nhắn này nên heo rất thông minh... ^_^

23. Tin nóng!!!
Tin nóng!!! Khoa học ngày nay vừa chứng minh: Bò là loài vật có chỉ số IQ cao. Người ta thường nói "ngu như bò" hay "dốt như bò". Nhận xét này hoàn toàn sai và vô căn cứ. Thực tế ngày nay bò hoàn toàn có thể hiểu được ngôn ngữ của con người. Bằng chứng là đang có một con bò căng mắt ra đọc tin nhắn này.

24. Hãy coi chừng!
Chúa vừa ban cho tui đôi mắt để được nhìn thấy bạn, đôi tay để cầu nguyện những điều tốt lành nhất cho bạn, một trái tim để nhớ về bạn với trọn vẹn yêu thương, và... Chúa vừa ban cho tui đôi chân để tui sẵn sàng... đá vào mông bạn nếu bạn không gửi tin nhắn cho tui ngay lúc này.

25. Thế nào là sự bình an?
Bạn gọi một người phụ nữ ở trên trời là gì? - Một thiên thần đúng không? >> Đúng! Thế còn một đám đông phụ nữ ở trên trời? - Hẳn đó là mảnh đất của các thiên thần rồi! Làm gì có câu trả lời nào hay hơn thế nữa ^^. Vậy nếu tất cả chị em phụ nữ đều ở trên trời?? - Sự bình an cho trái đất >> Chuẩn không cần chỉnh!

26. Sao phải đợi?
Sao phải đợi một nụ cười mới trở nên thật xinh tươi? Sao phải đợi đến lúc cô đơn mới nhận ra giá trị của một người bạn? Sao phải đợi được yêu rồi mới đem lòng yêu người? Sao phải đợi có thật nhiều rồi mới sẻ chia một chút? Sao phải đợi thất bại mới nhớ đến một lời khuyên? Bạn ơi, sao phải đợi? Bởi có thể rằng bạn không biết bạn sẽ phải đợi đến bao lâu... => Sao phải đợi có chồng mới có con?

27. Lúc bé, lúc lớn
Lúc bé, nghỉ học là chuyện lạ. Lớn lên mới biết, chuyện lạ là đi học. Lúc bé, tưởng đến trường là phải học. Lớn lên mới biết, đến trường còn được ngủ. Lúc bé, tưởng thi xong là hết. Lớn lên mới biết, sau thi còn có thi lại. Lúc bé, tưởng điểm 10 mới là giỏi. Lớn lên mới biết, chỉ 5 thôi vừa quý lắm rồi. Lúc bé, tưởng càng học càng giỏi. Lớn lên mới biết, càng học càng ngu đi.

28. Cách diệt virus Pro
Cách diệt virus Pro: copy file chứa virus paste vào USB. Trong lúc đang copy thì bạn rút cái USB ra ngay lập tức, con virut đang chạy từ máy ra USB sẽ bị rớt ra ngoài, bắt nó bỏ vào bịch nilon, đem ra viện làm xét nghiệm và cho nó uống thuốc. Đem về thả lại vô máy, con virus vừa uống thuốc sẽ truyền thuốc cho bạn tình của nó, cứ như vậy chúng sẽ bị dính thuốc hết. Tới một thời (gian) gian nhất định, thuốc sẽ có tác dụng và virus sẽ bị chết hàng loạt. Chúc thành công!

29. Vợ và chồng
VỢ = WIFE trong đó bao gồm: W = Washing (giặt giũ) I = Ironing (Là, ủi) F = Food (Nấu ăn) E = Entertainment (Giải trí) CHỒNG = HUSBAND trong đó bao gồm: H = Housing (Xây nhà) U = Understanding (Biết điều) S = Sharing (Chia sẻ) B = Buying (Mua sắm) A = And (và) N = Never (Không bao giờ) D = Demanding (Đòi hỏi)

30. Bí mật (an ninh) một nụ hôn
Trung bình một người phụ nữ hôn khoảng 29 người đàn ông trước khi cô ta kết hôn... Anh có thể là người thứ 30 của em được không? Để anh được bên em trọn đời ^^

TIẾP TỤC NHÉ...!

31.Con gái thật vĩ đại
Con trai có thể quên nhưng không thể tha thứ ~>Con gái có thể tha thứ nhưng không thể quên ~>Con trai nói chia tay khi cảm giác iu 1 người kon gái khác ~>Con gái muốn chia tay khi cảm giác giữa 2 người có một khoảng cách ~>Con trai tò mò về tất cả Con gái ~>Con gái chỉ tò mò khi có người con trai KẾT mình ~>Con trai luôn ước mình là người đầu tiên của con gái ~>Con gái luôn ước mình là người cuối cùng của con trai~~>Con gái vĩ đại ghê! ^^

32. Yêu và cách thể hiện yêu
Yêu mà không dám nói là thằng hèn (đúng). Yêu mà không biết thể hiện là một thằng ngu (chính xác). Yêu mà không giữ được người mình yêu là một thằng đàn bà (hay). Không yêu mà nói rằng yêu là một thằng khốn cùng nạn (chuẩn không cần chỉnh). Yêu cô này mà kua cô kia là một thằng... cave (quá chuẩn ^^). Yêu mà đá người yêu là một thằng súc vật (chấp nhận). Yêu mà không gửi tin này cho tất cả người là một thằng muốn mất người yêu

33. Con gái con trai
Con gái là biển, con trai là san hô. Biển thiếu san hô, biển vẫn sống. San hô thiểu biển chết nhăn răng ^^

34. Triết lý đời sinh viên
Sinh viên = ăn + ngủ + đi học + đi chơi; Heo = ăn + ngủ; Suy ra: Sinh viên = Heo + đi học + đi chơi; Suy ra: Sinh viên - đi chơi = Heo + đi học. Kết luận: Sinh viên mà không biết chơi thì chẳng khác gì con heo đi học ^^

35. Triết lý giang hồ
Triết lý giang hồ: Cùi chỏ sang ngang "răng" ly biệt - Đầu gối lên ngôi, vĩnh biệt "hàm". Thất tình tự tử đu dây điện - Điện giật tê tê, chết từ từ >.<". Không đâm không chém đời không nể - Không tiền không bạc gái không theo >"<...

36. Cuộc đời sao lắm bất công??
Cuộc đời sao lắm bất công... Giàu thì nó ghét, cùng kiệt thì nó khinh, thông minh nó đố kỵ... Còn cứ ngu si đần độn, mặt thộn lôm côm, khố rách áo ôm như những bạn trẻ đang đọc dòng này thì ai cũng nể, cũng quý...

37. nói thật lòng
Bố anh bảo rằng không được nói dối nhưng sao khó quá em à. Thôi nói thật lòng đây này...: "Anh nhớ em quá trời luôn í!!!"

38. Chí Phèo phiên bản n
Nó vừa chơi vừa chửi. Bao giờ cũng thế, mạng lag là nó chửi. Bắt đầu nó chửi game. Có hề gì? Game là của riêng ai? Rồi nó chửi nhà phát hành. Thế cũng chẳng sao. Nhà phát hành thì ngày nào chả bị chửi. Tức mình, nó lại chửi cả cộng đồng game. Nhưng cả làng game ai cũng nhủ: Chắc nó chừa mình ra! Rồi nó chửi thằng đang đọc tin nhắn này, nhưng người này nghĩ: ''Hik! chắc tại mình ngu quá nên nó mới chửi" ._. => hic... nhưng không thể chỉ để mỗi mình bị chửi!!!!!

39. Con cá bé nhỏ ^^
Chắc chắn trên biển cả thật nhiều cá nhưng em là chú cá duy nhất ăn phải con sâu của anh. Và khi có em rồi anh chẳng thiết câu thêm một con cá nào nữa bé ạ! ^^

40. Bạn có biết??
Bạn có biết: Đôi khi phép chia không cho ra thương nhỏ hơn. Như là: Chia nụ cười - và nhận về vô số niềm vui... Chia vòng tay - và nhận về mênh mông ấm áp... Chia quan tâm - và nhận về bao la yêu thương... Chia yêu thương - và nhận về rất nhiều hạnh phúc... Chúc tất cả người luôn hạnh phúc

only_lovetruc

16. Tin nhắn nguy hiểm (hay)

Nếu bạn đọc tin nhắn này tức là bạn có cảm tình với tớ. Nếu làm lơ với nó là để ý tớ. Nếu gửi nó cho người khác tức là KẾT tớ, nếu hồi đáp lại là thương tớ. Nếu không hồi đáp lại tức là bạn mến tớ... Và nếu bạn mỉm cười khi đọc tin này... tức là bạn iu tớ thiệt rồi. ^^

đọc mà không dám cười

Laurian

thích cái này

Thuê bao quý khách vừa gọi hiện đang hát vu vơ... khuôn mặt rất ngây thơ và giả vờ không nghe máy

Không có di động => không đọc => không thể gửi => VẪN THANK , cả lớp ai cũng có dđ trừ mình, bùn wa', mình quê nhất lớp roài

Các chủ đề có liên quan khác