petuyetlovekute

KUNGFU PANDA 2(2011) bản TS2 DVD

Cuộc sống của Po hiện tại đẹp như một giấc mơ: trở thành Thần Long Đại Hiệp (The Dragon Warrior), bảo vệ Thung Lũng Yên Bình (Valley of Peace) cùng với những người bạn và các sư huynh và sư tỷ kung fu đồng môn là Ngũ Đại Hào Kiệt (The Furious Five) gồm Hổ Sư Tỷ (Tigress), Sếu Sư Huynh (Crane), Bọ Ngựa Sư Huynh (Mantis), Rắn Sư Tỷ (Viper) và Khỉ Sư Huynh (Monkey).

Thế nhưng, cuộc sống mới của Po đang bị đe dọa với sự xuất hiện của một thế lực đen tối khủng khiếp. Hắn sử dụng một vũ khí bí mật (an ninh) và không có gì ngăn chặn nổi, nhằm xâm chiếm Trung Hoa và hủy diệt trả toàn môn võ kung fu. Po và The Furious Five phải có một cuộc hành trình băng qua lục địa Trung Hoa nhằm tiêu diệt thế lực xấu xa đó. Nhưng làm thế nào Po có thể chặn đứng một thứ vũ khí mà nó có thể chặn đứng tuyệt cú đỉnh kung fu? Po phải quay lại nhìn về quá khứ và khám phá bí mật (an ninh) về nguồn gốc của sự huyền bí, chỉ có vậy Po mới có thể phát huy hết sức mạnh của mình để thành công.

link mf 4gb:

pass giai nén: adela.vn,hehe các bạn thông cảm wen^ mất

các bản sub mình thấy không hay lắm,tại coi ngoài rạp thấy nó dịch hay wa' ,bác nào có sub ngoài rạp cho em với

sub:

thanhnsbk

link này có phải bản đẹp không bác. Phim này hay lém nên em muốn xem bản đẹp cho thích mắt?

Stanwick

@@, bản 720p hay hdtv em xem cũng đẹp lắm rồi. không cần kéo 20g. thế theo bác thì ntn? để e còn kéo luôn nè

Diễn đàn mới thành lập , cần những bạn có năng khiếu ! vào 4rum nào các bạn ơi

vào nào các bạn !
Xem thêm tại :

tieuthu_vip_96

gì cơ! bản CAM mà tới 4G hả? (><) bạn nào download xem thế nào? cho mình biết để down về! ^^

giangnam_892003

Chính xác là bản CAM mình vừa down xem hình ảnh mờ, sấu, tối om hixx
phulocvn gì cơ! bản CAM mà tới 4G hả? (><) bạn nào download xem thế nào? cho mình biết để down về! ^^

um_bo

bản ngon nhất hiện tại,bạn muốn thì down về xem,ko thì thôi có gì đâu

Boyd

Đang tính down mà nghe các bạn nói bản không được đẹp làm e nhỏ vỡ mộng lun. Đành phải chờ ra bản đẹp dow về coi mới đã. Dù sao cũng thanks chủ pic vì có công up cho ae

Các chủ đề có liên quan khác