beanh_1112

FAIRY TAIL
Vietsub by WAYA-fansub
83/???

English : Fairy Tail

Vietnamese : Đuôi tiên

Tên khác: フェアリーテイル - 妖精的尾巴(魔道士) - Fearī Teiru

Loại : TV Series

Số tập : ???

Tình trạng: Đang ra

Khởi chiếu : 12/10/2009

Sản xuất : A-1 Pictures Inc., Satelight, Kodansha, Weekly Shonen Magazine (Kodansha), Del Rey

Thể loại : Action, Adventure, Comedy, Fantasy, Shounen

Nhóm sub:ep 29+
cry_in_rain(Waya): trans, encode, upload, raw
Avetug(Waya): Trans
Kuro Tenshi: uploader

[Tenlua] Fairy Tail Trọn bộ

tdatuan75

thanks đang tìm phim này chán xem online hình ảnh xấu và nhòa có topic này đỡ wa

snow_queen3112

Mình mới xem bộ này mà không biết bạn có link từ tập 1-29 mà là MF không ? Bên topic kia có 1-29 mà là 4share mà mình không có acc vip nên không down được. Xem online thì chán lắm

Nếu bạn có thì Up lên lun đi mình Thank nhiều

nonlimit

TopLazer Mình mới xem bộ này mà không biết bạn có link từ tập 1-29 mà là MF không ? Bên topic kia có 1-29 mà là 4share mà mình không có acc vip nên không down được. Xem online thì chán lắm

Nếu bạn có thì Up lên lun đi mình Thank nhiều Tập 1-28

hix., các bạn biết bản nào nhẹ hơn ko, nhát down nhiều quá, tại mạng không tốt lắm

biết thì chỉ dùng với nhé hjhj

Avniel

nhokonline_9x chưa ai làm convert cả nên k có bản nào nhẹ đâu bạn à cố gắng down đi k thì đợi mấy năm nưa mới có bản nhẹ hix, bữa trước bác khoa convert 30MB, mình down đến tập 69 rồi, giờ đi kiếm chỗ khác down tiếp coi cho nhiều,

tại anime ngày càng phong phú quá, mà coi chả được bao nhiêu, download lả lời

neo_kt89

chưa ai làm convert cả nên k có bản nào nhẹ đâu bạn à cố gắng down đi k thì đợi mấy năm nưa mới có bản nhẹ

hoangluan1966

bộ này do nhom' sub không cho convert mini nên không ai lam' ca?

[/COLOR] ho_gam hix., các bạn biết bản nào nhẹ hơn ko, nhát down nhiều quá, tại mạng không tốt lắm

biết thì chỉ dùng với nhé hjhj có bản 480p của nhom' sub đấy 90mb/ep

Xin thông báo với các bạn 60% link MF của phim này do mình up, nếu có trục trặc gì mật (an ninh) khẩu bảo vệ thì nó là anime47.co.cc

Vậy nhé! Xin lỗi vì sự bất tiện này!

mecury118

randallx Xin thông báo với các bạn 60% link MF của phim này do mình up, nếu có trục trặc gì mật (an ninh) khẩu bảo vệ thì nó là anime47.co.cc

Vậy nhé! Xin lỗi vì sự bất tiện này! n~ tập nào hả cậu

paul_phong

n~ tập nào hả cậu

Mình sẽ set trước pass bảo vệ các tập từ 1 -10 trước, những tập sau khi nào có thời (gian) gian mình sẽ set lại sau.

Các chủ đề có liên quan khác