thuynguyen_bmt

Chỉ Có Ở Nhật Bản

Nhật Bản luôn là 1 đất nước rất đặc biệt...

Nhật Bản được biết đến là 1 nước có nền văn hóa độc đáo, có những phát minh đầy sáng tạo... Vì thế bạn dễ dàng nhận ra được những nét rất riêng của đất nước này. Tại đây bạn sẽ bắt gặp rất nhiều cuộc thi độc đáo, những người mặc những bộ trang phục rất kỳ quái, những phát minh kỳ lạ...

Chúng mình cùng xem những hình ảnh chỉ có thể là... Nhật Bản nhé!

Những trò chơi độc đáo.

Tổ chức sinh nhật cho nhân vật hoạt hình hay nhân vật trong game.

Cô gái và... 2 "con ngựa".

Những chiếc hộp.. mèo.

Xem robot nấu ăn nè, cứ như đầu bếp chuyên nghề í.

Sao thủy thủ mặt trăng lại béo thế này...

Sushi đạp xe đạp.

Búp bê mà cứ như người í.

Là sao đây... Hix.

Quần đùi... Kitty.

Cosplay cho mèo nhé.

Các lực sĩ... nhí nhố.

Chủ nào... tớ nấy. Trông tương tự hệt nhau luôn.

Chiếc máy chơi game độc đáo.

Những phát minh thú vị.

Dành cho những ai không ăn được nóng.

Bonus: "Phát Điên" Với Chuyện Đeo Khẩu Trang

Tại Ukraine, mức độ "crazy" trong chuyện đeo khẩu trang của một số người vừa lên đến đỉnh điểm...

Một số người dân tỏ ra e sợ về tình hình cúm đến mức không ai có thể hiểu nổi... Như là:

Đeo khẩu trang cho cún.

Nhìn ngồ ngộ nhưng có thể thông cảm được, vì dù sao chó cũng là động vật...

Tuy nhiên, "crazy" đến mức này thì bó tay:

Dòng chữ trên khẩu trang (được dùng cho... ô tô nhé ) có thể hiểu là:

"Tốt hơn là đừng có ho hắng!"

Đeo khẩu trang kiêm... mặt nạphòng chốngđộc.

Thế này vừa đủ an toàn chưa?

Một mình một kiểu.

Khác hẳn người xung quanh.

k14

Pic cô gái và 2 con ngựa là JAV 100% , bạn này copy nguyên xi kenh14 . K hiểu sao th viết bài lại cho JAV vào bài viết nhỉ

nvthiensu

nhật bản no2 rồi!

bác avuong xem chừng đi spam chưa đúng hay sao mà ít point vậy vậy bác!zdô team spam nghệ thuật không bác!

bt_long

phong.milan0 nhật bản no2 rồi!

bác avuong xem chừng đi spam chưa đúng hay sao mà ít point vậy vậy bác!zdô team spam nghệ thuật không bác! đừng có dụ dỗ người tốt"

đi chỗ # chơi cho mát giám vào đây à

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Tạo Code ở excel khi kích vào nút Button thì chuyển sang một sheet khác và trên sheet này chỉ có lưu Hỏi đáp Tin học 1
M Văn chương có loại đáng thờ và không đáng thờ. Loại không đáng thờ là loại chỉ chuyên chú ở văn chươ Văn học 0
B Công ty có thuê dài hạn đất ở một KCN . Chi phí ban đầu là 500 triệu. Nhưng chỉ được phép xây dựng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Đơn vị tôi công tác chỉ hoạt động ở mảng Dịch vụ, vì thế chỉ có chỉ có 1 kế toán. Tôi chuẩn bị phụ t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Mua sỉ ở đâu? ai có cửa hàng bán sỉ ở HN chỉ giùm mình với Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
S Các bác cho em hỏi có khoá học về kế toán ngắn ngày ko?Nếu có thì học ở đâu?Ai bit xin chỉ giùm với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
L Có bạn nào biết ở tp Tan An tỉnh Long An có chỗ trọ nào không chỉ giúp mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
B Mình nghe nói có quán cafe Một cõi "Tĩnh Lặng". Cái tên rất đặc biệt nhưng không biết địa chỉ ở đâu. Ẩm thực 2
C Mình ở MỹTho (Tiền Giang) có bạn nào biết mua "tất phun" ở đâu chỉ mình với ? Sức khỏe 0
S Địa chỉ khám bệnh lậu có uy tín ở Hà Nội? Sức khỏe 1

Các chủ đề có liên quan khác