freeze.nature

The Lion King cả 3 phần

Vua sư tử là phim hoạt hình thứ 32 của hãng hoạt hình Walt Disney, sản xuất vào năm 1994. Lấy bối cảnh là khu vực rừng hoang Phi Châu, bộ phim vừa xây dựng nên cả một xã hội có tổ chức của thế giới loài vật. Trong xã hội ấy cũng có những mâu thuẫn, cũng có tranh chấp và có cả tình yêu như thế giới loài người.

Vua sư tử là một bộ phim hoạt hình vô cùng nổi tiếng và thu hút người xem, vừa từng là phim hoạt hình có doanh thu cao nhất trong lịch sử trước khi bị Finding Nemo vượt kỉ lục vào năm 2003. Đến thời (gian) điểm này, Vua sư tử vẫn là bộ phim hoạt hình 2D thành công nhất trong lịch sử.

Vua Sư tử không chỉ là một bộ phim giải trí đơn thuần dành cho trẻ em mà đạo diễn vừa gửi gắm trong đó rất nhiều thông điệp về lý tưởng sống, về tình yêu thương và khát vọng hòa bình. Chính vì thế mà bộ phim này vừa giành được rất nhiều giải thưởng quan trọng. Ngoài ra, những ca khúc tuyệt cú vời của Elton John cũng đáng để chúng ta một lần xem thử bộ phim này.

Đây thực sự là một bộ phim hoạt hình hấp dẫn và có ý nghĩa.

Bộ phim được làm thành 3 phần lần lượt xuất hiện năm 1994 1998 2004

Download:
cả 3 phần cho anh em, link mới cập nhật 2014

Mediafire: Lion King (Vua Sư tử) - DVDrip - Thuyết minh

đuôi .mkv làm sao mà xem được vậy bạn

mình vừa down về cái klite code về rồi mà vẫn mở không được

bạn chỉ mình với Thank bạn nhiều.

email : [email protected]

Mediafire: Lion King (Vua Sư tử) - DVDrip - Thuyết minh

speedvirusking đuôi .mkv làm sao mà xem được vậy bạn

mình vừa down về cái klite code về rồi mà vẫn mở không được

bạn chỉ mình với Thank bạn nhiều.

email : [email protected] Chắc tại bác chưa ráp file lại đó, bác dùng FFSJ để ráp lại, rùi xài klite để xem sau.

caydudatinh

Re: Mediafire: Lion King (Vua Sư tử) - DVDrip - Thuyết minh

Dear Admin,
Vui lòng xem lại Link nhé. Link die rồi... huhuhu

tctuvan

Re: Mediafire: Lion King (Vua Sư tử) - DVDrip - Thuyết minh

Trích dẫn từ caydudatinh:
Dear Admin,
Vui lòng xem lại Link nhé. Link die rồi... huhuhu

Link mới cập nhật đó bạn

Các chủ đề có liên quan khác