embebaby_kute

Tập cuối Yu-Gi-Oh GX hay thật các bác. Yu-Gi đấu với Yudai. Yudai triệu hồi 2 Elementary Hero công trên 4000 và trên 6000,... Khá hay... các bạn cùng thưởng thức nhé^^

Link:

Link dự phòng:

anhtu0506 có sub việt không hả bạn Subviet mới làm được đến 43 à bạn. Nhóm T-Suki đang trả tất subviet trong thời (gian) gian sớm nhất. Đây là bản phụ đề tiếng anh. Nhưng nói chung, dễ đọc, toàn là " summon quái vật, rồi hiến tế, rồi bẫy,.." ^^. Up lên cho tất cả người biết cảnh hấp dẫn giữa vua bài YuGi và Yudai chơi bài như thế nào^^

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

hotritan00987 ban dowload o dau vay ban ở chữ download đó bạn. ^^

Diondre

Chán thật, cứ tưởng Judai thắng, ai ngờ cuối cùng vua bài vẫn là vua bài, đánh bại Judai!

trqhuong

quan091291 Chán thật, cứ tưởng Judai thắng, ai ngờ cuối cùng vua bài vẫn là vua bài, đánh bại Judai! Vua bài mà, thắng là cái chắc. Yugi giữ 3 lá God, ai địch nổi

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

hotritan00987 ban oi tap 43 ban dơ o dau minh moi co 42 a Tập 43 nè bạn

Download

Nguồn

Bamard

sao biết no thang vay toi thay judai co bi mat het diem goc' dau

cuoi cung judai chi tay len con chim got'cha ai biết ai thang'

Barrlow

kokuku sao biết no thang vay toi thay judai co bi mat het diem goc' dau

cuoi cung judai chi tay len con chim got'cha ai biết ai thang' Nhìn là biết Yugi thắng rồi bạn. Yugi triệu hồi lá bài thần Orisis. Công dụng của lá này là tiêu diệt tất cả các lá bài công dưới 2000. Còn lá bài công trên 2000 sẽ bị giảm mất 2000 điểm, như lá Elementary Neos của Yudai công chỉ còn 500, lá shining Flare Wingman công chỉ còn 2300,... Bạn để ý kĩ trên tay Yugi có 5 lá bài, tức là công của Orisis là 5000. Yudai nhìn thấy pó tay, nên cũng quyết tâm lấy Neos đánh Orisis rồi thua trong danh dự.^^

nói thiệt hôm rồi mình down trên hotfile cũng ok chán h chuyển qua MF tuy mình down được rồi nhưng dù sao cũng thks bạn .

P/S: YuGi vô đối

h_a_t_only

darkdevils nói thiệt hôm rồi mình down trên hotfile cũng ok chán h chuyển qua MF tuy mình down được rồi nhưng dù sao cũng thks bạn .

P/S: YuGi vô đối Thanks bạn vừa ủng hộ.Bữa giờ mình không down bên hotfile nên không biết. Bữa nào cũng down thử xem sao^^

P/S: Yu-Gi-Gx và Yu-Gi-5Ds hay ghê. Chỉ tiếc là toàn tiếng Anh. Nhóm sub mới dịch được tập 44 của Gx àh. Yu-Gi 5Ds chưa ai dịch cả...

Các chủ đề có liên quan khác