nam_baby89

Detective Conan Movie #14: The Lost Ship in the Sky

Code: Đạo diễn Yamamoto Yasuichiro
Kịch bản Kochi Kazunari
Âm nhạc Ono Katsuo
Thời lượng 102 phút
Quốc gia Nhật Bản
Ngôn ngữ Tiếng Nhật
Phát hành Toho
Công chiếu 17 tháng 4, 2010

giới thiệu nội dung

Code: Sở cảnh sát nhận được thông tin về một vụ nổ ở Viện vi sinh học Tokyo thuộc thành
phố Tokyo Nishitama do một nhóm khủng bố mang tên Red Shamu-Neko (Mèo Xiêm Đỏ),
và có thể chúng vừa lấy đi một loại virus vô cùng nguy hiểm. Trong khi đó, để
truy bắt Kid, bác của Sonoko, Suzuki Jirokichi, vừa sắp đặt một khí cầu lớn mang
tên Bell 3, trên đó có chứa viên đá quý "Thiếu nữ bầu trời". Nhóm Mori Kogoro
và Đội Thám tử nhí cũng được mời tham gia chuyến bay đến Osaka này. Không may,
toàn bộ con tàu vừa bị bọn khủng bố nói trên áp chế, và đe dọa sẽ cho nổ cả con
tàu nếu có ai manh động. Đồng thời, trên tàu vừa có người bị trúng độc. Ran cũng
có triệu chứng...!? Shinichi xuất hiện...!?Conan cũng được tin Heiji: Cả Osaka
đã biết về vụ việc, và đang trong tình trạng hoảng loạn, nhiều người đang lập tức
di tản. Thời gian chỉ còn 6 giờ! Cuộc đấu trí sống còn diễn ra từ đây. Conan và
Kid liệu có liên kết để chống lại bọn cướp hay vẫn đối đầu nhau như trước đây. Và
ý của Kid là gì khi nói với Conan: "Ta sẽ lấy đi thứ quý giá nhất của ngươi"...!?
Tại sao Ran lại trong vòng tay của Kid!?

/8879/downloadiw.gif" border="0" alt="" />

Code: http://www.mediafire.com/?koaeyxb7rk75p
pass: se7en Detective_Conan_Movie - The_Lost_Ship_In_The_Sky - [EngSub] - s3v3n - 280MB

Code: MF: http://www.mediafire.com/?koaeyxb7rk75p thấy hay thì thank động viên và comment nha các bạn

trang_cun

s3v3n chưa có bạn ạ có mình sẽ up ngay Bao lâu nữa sẽ có bạn? up lên ngay lun đi. Đang down phim nè

Thông tin mới nhất về Conan Movie 14 từ tieuhaohan_bg

Hiện giờ mình vừa có trong tay đĩa DVD (DVD9 gốc của Nhật (giá chính xác là 5400 yên 702K) đắt vãi linh hồn), và bắt tay vào dịch được một đoạn, mời tất cả người thưởntg thức đoạn đầu (ai muốn có đĩa gốc này mình bán cho, chỉ tính khoảng 6% thôi (tức tầm 40k). Có gì liên lạc với mình nhé

Thông tin:

Dung lượng 7.01GB

ngoài Conan movie 14 ra còn có rất nhiều đaọn giới thiệuc khác nữa, do chính nhà xuất bản Shogakukan ấn hành đấy:

Vài hình ảnh trước nà:

Đúng là phim hot

có mỗi bản RAW mà lắm người đăng thế

Hy vọng sau khi mình dịch cũng co lắm người lấy bản của mình mà mang đi phát tán khắn thôm trên xóm dưới, chỉ sợ lại không ghi rõ nguồn thôi

becksin07

tieuhaohan_bg Đúng là phim hot

có mỗi bản RAW mà lắm người đăng thế

Hy vọng sau khi mình dịch cũng co lắm người lấy bản của mình mà mang đi phát tán khắn thôm trên xóm dưới, chỉ sợ lại không ghi rõ nguồn thôi thanks bác tieuhaohan, mà bác định làm hardsub hay softsub vậy

Các chủ đề có liên quan khác