minhtran0397

Mò trên google cả tuần rùi mới tiềm được. Post lên cho anh em thưởng

thức.

vòng 3 năm naruto shippuuden vừa ra 3 Movie mới.

Trong

Mình hok nhớ tìm thấy nó ở đâu chỉ pít là do Clip-sub chỉnh sửa và làm

Sub.

Naruto Shippuuden Movie 1: Naruto Hurricane Chronicles

(2008)

Nội dung: Ác quỷ Mouryou vừa từng một thời (gian) gần như hủy diệt trả toàn thế giới , nay lại được hồi sinh một lần nữa. Để giải cứu thế giới khỏi bị hủy diệt, để phong ấn ác quỷ Mouryou chỉ có duy nhất một người làm được. Đó là nữ pháp sư Shion ở Quỷ Quốc với hai sức mạnh đặc biệt, một là phong ấn ác quỷ, hai là tiên đoán được cái chết của người khác. Nhiệm vụ lần này của Naruto là hộ tống bảo vệ nữ pháp sư, nhưng cô ấy lại tiên đoán rằng Naruto sẽ bị chết. Cách duy nhất để thoát được cái chết là phải tránh xa Shion. Thế nhưng khi rời bỏ Shion thì ác quỷ Mouryou với dã tâm độc ác sẽ tìm đến và giết Shion, khi đó thế giới sẽ bị hủy diệt. Naruto vừa quyết định sẽ chiến đấu tới cùng, thách thức cả lời tiên đoán về cái chết.

Link:

Naruto Shippuuden Movie 2: Kizuna/Bonds ( 2009)

Nội dung:

Làng Konoha bị tấn công bởi một nhóm ninja bí ẩn bay lượn trên bầu trời, liệu một cuộc đại chiến Ninaj thứ 3 sẽ nổ ra. Trong khi đó, Sasuke vừa xuất hiện trở lại với một nhiệm vụ bí mật (an ninh) cho Orochimaru. Naruto cũng nhận được nhiệm vụ đi điều tra vụ tấn công và hai người vừa gặp nhau. Điều gì sẽ xảy ra sau bao nhiêu năm tháng tìm kiếm Sasuke của Naruto?

Link:

Naruto Shippuuden Movie 3: Inheritors of the Will of Fire (2010)

Nội dung :

Nói về nguy cơ nổ ra Đại chiến Ninja lần thứ 4 khi các ninja có huyết kế giới hạn ở các làng sương mù, làng đá, làng mây và làng cát bỗng nhiên bắt đầu biến mất. Các nước nghi ngờ làng lá - làng duy nhất không bị ảnh hưởng - vừa gây ra tai nạn trên và tung tin đồn về chuyện Konoha đang có kế hoạch làm ra (tạo) phản. Đồng thời (gian) họ điều động quân đội đến biên giới Hỏa Quốc chuẩn bị phát động tấn công. Những người đứng đầu Hỏa Quốc phải chứng minh sự trong sạch của Konoha - tìm ra nguyên nhân vụ việc, nếu không họ sẽ phải xóa xổ cả làng để giữ hòa bình thế giới.

Link:

Tất cả đều là DVDrip có sẵn Sub Viet! Yên tâm nha!
Khuyên cáo:

Nếu máy bạn wá yếu, bạn nên tắt các chương trình không liên wan

binhyen245

Hino Maki sao 2 topic tương tự nhau thế??????????? Sr! chua wen post bai nen lộn day.hjhj

---------- Post added at 10:38 ---------- Previous post was at 10:34 ----------

khoicaonhatxom bạn ơi sao cái movie 1 patrt 02 mình down về xem không được,bạn xem lại dùm mình cái nha Bạn down het 4 part ve roi gom cac file .001, .002..... lai nha! Minh down van on, xem van ro nhu thuong. Chac mới nen hok bit phai hok.

pandzeus

chán quá bạn ơi dơn về rồi,mình dùng soft Splitter and joiner gép file lại,nhưng mà có tiếng không có hình,bạn có thể giúp mình được không? Mình thích xem Naruto mà cứ bị như vậy hoài nãn quá

Edensaw

khoicaonhatxom chán quá bạn ơi dơn về rồi,mình dùng soft Splitter and joiner gép file lại,nhưng mà có tiếng không có hình,bạn có thể giúp mình được không? Mình thích xem Naruto mà cứ bị như vậy hoài nãn quá Bạn đừng cóa nãn! Chắc là bạn open bằng Window media player chư j.

Tai chương trình xem phim này nè, chỉ hơi tốn RAM tí thôi, đổi lại hình ảnh ok, sub to rỏ. Nếu xài wd7 thi chắc khỏi lo vụ Sub rui.

Link đây:

nhoc_catinh86

thanks bạn rất nhiều,tại mình sơ xuất tí xíu,bây giờ mình có thể xem fim được rồi,mình dùng Media Player Classic,tại mình ghép file mà ghép không đúng nên xem không được

Các chủ đề có liên quan khác