c5303gv

Nhân vật chính là anh chàng cú Soren - người luôn bị ám ảnh và lôi cuốn bởi những câu chuyện về các hộ vệ xứ Ga'Hoole mà bố vẫn thường kể. Kludd - anh trai của Soren - lại không tin vào những câu chuyện đó và luôn giễu cợt niềm tin của cậu. Kludd luôn mong muốn được đi săn đêm, sải cánh bay trên bầu trời và được bố dành cho nhiều tình cảm như cậu em trai. Một ngày tình cờ, tính tò mò, hiếu động vừa đẩy hai anh em Soren và Kludd vào một tình huống trớ trêu - bị Loài Thuần Chủng xấu xa bắt cóc đến sào huyệt.

Sự ghen ghét, ích kỷ của Kludd vừa khiến cậu trở thành tay sai của bè lũ Loài Thuần Chủng, chuyên đi bắt cóc cú con ở khắp tất cả nơi. Trong khi đó, Soren và cô bạn mới quen Gylfie trốn thoát và bắt đầu chuyến phiêu lưu trong mơ, chỉ để khám phá rằng những truyền thuyết, những câu chuyện mà cha vẫn kể về những hộ vệ xứ Ga'Hoole là có thật. Trên đường đi, Soren kết bạn với Twilight và Digger. Tất cả cùng nhau bay qua biển, băng qua lớp sương mù dày đặc để tìm kiếm Cây Đại Thụ - ngôi nhà của những hộ vệ cú huyền thoại. Đó cũng là nơi duy nhất có đủ sức mạnh để tiêu diệt Loài Thuần Chủng và giải thoát cho vương quốc loài cú.

Đây là link download

Đây là sub việt

- Dùng Hjsplit để nối 4 part lại thành 1 CD

- Đổi đuôi .nhp thành .avi. Tải sub về (link sub ở phía trên)

- Rename file phim trùng với tên sub => Play file AVI => Enjoy!!

Nếu hay thì thank nha!

Jeran

Bạn ơi làm sao để xem được subviet vậy (down cái subviet về sau đó làm thế nào hả bạn)! Hy vọng giúp đỡ! thanks nha!

ngo_li2507

kuti_xda Bạn ơi làm sao để xem được subviet vậy (down cái subviet về sau đó làm thế nào hả bạn)! Hy vọng giúp đỡ! thanks nha! bạn down sub về sau đó làm ra (tạo) 1 foder có chứa phim và sub

sau đó đổi tên phim và sub trùng nhau là đựoc!

chúc bạn thành công

Pepe

"bạn down sub về sau đó làm ra (tạo) 1 foder có chứa phim và sub

sau đó đổi tên phim và sub trùng nhau là đựoc!

chúc bạn thành công"

Được rồi! Thank bạn!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Phương pháp chi tiêu bảo vệ: Do nguồn nước bị ô nhiễm nặng nề nên các hộ gia đình trong khu vực phải Luận văn Kinh tế 0
T Đánh giá kiến thức, thái độ và thực hành vệ sinh an toàn trong lựa chọn, chế biến thực phẩm tại hộ g Y dược 0
T Nghiên cứu thực trạng vệ sinh môi trường hộ gia đình tại một số tỉnh Kon Tum Khoa học Tự nhiên 0
B Bảo vệ quyền con người trong bốn công ước Geneva về việc bảo hộ nạn nhân chiến tranh : Luận văn ThS. Luận văn Luật 0
D Các nhân tố ảnh hưởng đến giá bán căn hộ chung cư cao cấp - Nghiên cứu trên địa bàn Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D Lựa chọn căn hộ chung cư khu vực đô thị - Nghiên cứu trên địa bàn Thành phố Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D Các nhân tố ảnh hưởng đến quyết định mua căn hộ chung cư để ở của khách hàng cá nhân Luận văn Kinh tế 0
N Ad tải hộ tài liệu Chữ Nôm Và Tinh Thần Dân Tộc - Nguyễn Hữu Vinh với ạ, em thấy trên trang mình có up ạ. Em xin chân thành cảm ơn ạ. Khởi đầu 1
T ad tải hộ em tài liệu này với ạ em cảm ơn nhiều lắm ạ ([email protected]) Khởi đầu 4
H Em nhờ ad tải hộ em Luận văn thạc sĩ quản lý nhà nước đối với cơ sở du lịch trên địa bàn thành phố hồ chí minh Sinh viên chia sẻ 1

Các chủ đề có liên quan khác