Bearach

Inuyasha Anime 2000

04/04/2010: kết hợp cùng nhóm 2o7 làm project này nhé

Một Số Định Nghĩa Cơ Bản về các bản phim
Bản [v1]:Là bản có chất lượng bình thường, được tách ra từ file của nhóm sub AHQ, và được dịch sang tiếng việt, nên chất lượng đủ để coi, nhưng không có hiệu ứng đẹp, kara eff, nên ra sớm hơn bản [v2], thường [v2] chơi theo bom, [v2] chắc chắn là hard-sub vì quá nặng do thêm các eff.

Bản [v2]: Hội đủ các yếu tố trả chỉnh của một bộ phim, có Kara Eff và hiệu ứng khác làm đẹp hơn, đương nhiên xem sẽ có hứng hơn! Chưa biết dung lượng thực như thế nào so với [v1] nhưng chắc chắn sẽ khá khẩm hơn rất nhiều. Dành cho bạn nào thích sưu tầm những bộ phim đẹp, lạ mắt. Được bản quyền bởi sự hợp tác giữa [Ice-2o7].

Nội dung:

Episode 1-71:
Episode 73- 83 :

FONT:

Mình sẽ chủ đạo thực hiện sub Anime 2k này ở topic này, tất nhiên không liên quan tới PJ do H.S.P làm. Bản quyền Vietsub ở topic từ 84 -> 167 là do mình thực hiện. các bạn coi tuyệt cú đối không hối, PJ này sẽ ra chap chậm hơn vì còn Inuyasha The Final Act chưa kết thúc, nên topic này sẽ load chap chậm hơn. Hy vọng các bạn thưởng thức vui vẻ bên ~ tập phim mới do mình vietsub.

Episode 84: Cô dâu của Koga

Bản [v2]: Huntersoft - Jea ( 2o7 ) : working...

Episode 85: "Yêu Quái Đầu" Trong Thành

Episode 86: BÍ MẬT CỦA CÔNG CHÚA BỊ ĐIỀU KHIỂN

Episode 87: Hành Trình Cô Độc Của Kikyo

Tập 88: Tam Yêu Tinh Của Vua Khỉ
Mọi lời của sub đều được chuyển sang dạng UVN Mang Tre. Đây là dạng MKV Hardsub nhưng dung lượng vẫn như cũ! Không còn font Arial nhàm chán nữa!

Bản [v2] : Huntersoft - Jea ( 2o7 ): working...

Episode 89: Trận Tranh Đấu Điều Dưỡng Của Hai Tình Địch

Bản [v1]

Episode 90: Lời thú nhận tình cảm can đảm của Sota

Bản [v2]: có sau!

Episode 91: Vị pháp sư đáng nghi và Kirara đen

Tập 89 nhớ phải cài Font UVN Mang Tre thì mới hiển thị được nhé, còn không chữ to lắm đó!LUẬT MÌNH ĐƯA RA NHẰM TRÁNH CÁC BẠN "QUÁ TỰ DO"... ( THÔNG CẢM DÙM)[/CENTER]

-Thứ nhất: PJ này mình làm miễn phí để share cho tất cả người, dù là sản phẩm share thì cũng hãy tôn trọng người khác, mình "mong" các bạn download về coi và thưởng thức vui vẻ. Tuyệt cú đối đừng chửi bởi lung tung trên topic này, mình sẽ không thích đâu.
- Thứ hai: Đừng spam nhé..!
- Thứ ba: Mọi người xem xong nếu muốn truyền bá "xa" nữa thì phải ghi nguồn: "I-2o7 - ketnooi.com/forum" dùm mình nha!
- Thứ tư: các bạn không tự ý cắt ra hay đụng vào file film của mình nhé, nếu thích thì cứ mổ ở nhà ấy, đừng tung lên topic với sự thay đổi là của mình nhé, tớ không thích đâu!

Luật chỉ có thế, mong mấy bạn thông cảm và làm theo dùm cho.

Thông báo quan trọng...

Xin lỗi nhiều nhiều, mong bạn thông cảm cho. Thân! Icemage245

Xin comment ít thôi để các bạn vào sau coi được thông baó naỳ, chứ không thì thất vọng!

wakeupbluecat

thì khi nào làm xong hai cái rồi anh làm tiếp luôn, chứ nói nhỏ thôi anh tieuhaohan ảnh up cái bản phụ đề tiếng anh hardsub, rồi mở thêm sup việt coi chả thấy gì hết ( tieuhaohan đại ca tha lỗi em nói thẳng nha)

tranngoclam1991

Tieuhaohan_bg vừa làm rồi em! Anh giờ phụ trách cả hai phần, mệt lắm em àh!

-tập 85 sẽ ra khá chậm vì còn dính tập 23 của tuần này đó.

anh ICE là số một nhá, làm cả lúc hai phần luôn, ủng hộ và thank anh cả hai tay hai chân. Mà anh ơi nếu rảnh thì anh làm luôn cái Inuyasha the movie 2 luôn nha, còn thiếu cái đó nữa là đủ bộ rồi

Kynan

Bộ này xem trên Computer mới sướng chứ. Mình ủng hộ bạn 2 tay luôn! Bạn dịch hết ep luôn nhé

À các bạn cho mình hỏi với file mkv vừa có add sub, giờ mình tách sub trong đó ra làm sub rời bằng mkvtoolnix được ko. Mình có thử rồi mà không được, có ai làm được chỉ mình với.

wtrandai

Dùng MKV Extract GUI,

Àh! PJ này ra chậm lắm nghen, xong Inuyasha TFA thì mới nhanh

-AVI dùng nặng hơn, ai thích thì down MKV về rồi convert, MKV là nhẹ nhất có 230 MB + (-), còn AVI là gấp đôi MKV đoá

hai_yen140488

Trích phuthuybibo ủa??? ép 84 này sao tương tự ép 83 wa vậy ta!!!! có nhầm lẫn j hok ya? tap 84 la tiep theo cua tap 83 chu co giong dau ban minh coi thay hay lam

mong anh ice se ra them nhiu` nhiu` tap nua

ngoctram_ken

bạn cứ up link MKV nha.link AVI nếu rãnh thì bổ sung,fansub giờ toàn MKV hết,nhẹ mà hình đẹp hơn avi

muakiniem2109

xuantu08 nói đúng, nên để Avi nếu vừa dịch phụ đề trả chỉnh, bởi lẽ Avi này có thể nén qua các định dạng khác mà vẫn nguyên phụ đề, đặc biệt là đối với điện thoại di động xem định dạng 3GP và MP4, vậy nên tui đồng ý với xuantu08: icemage245 cậu có thể nén qua định dạng AVI nếu cậu thấy rãnh rỗi được ko, còn nếu không thì cứ MKV cũng được, điều đó không sao, chỉ cần đủ bộ Inuyasha là được rồi

Thạnk Icemage245 vì sự nhiệt tình của bạn.

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

xuantu08 nói đúng, nên để Avi nếu vừa dịch phụ đề trả chỉnh, bởi lẽ Avi này có thể nén qua các định dạng khác mà vẫn nguyên phụ đề, đặc biệt là đối với điện thoại di động xem định dạng 3GP và MP4, vậy nên tui đồng ý với xuantu08: icemage245 cậu có thể nén qua định dạng AVI nếu cậu thấy rãnh rỗi được ko, còn nếu không thì cứ MKV cũng được, điều đó không sao, chỉ cần đủ bộ Inuyasha là được rồi

Thạnk Icemage245 vì sự nhiệt tình của bạn.

Các chủ đề có liên quan khác