meocon_9x1995

Đây là 13 movie đầu do mình dịch và chỉnh sửa, đảm bảo sát ý 99.98% đấy, riêng movie 9 và movie 3 thì không sát lắm đâu, một phần là do mình lười, một phần lại không hay cho lắm. Đặc biệt là đầu nửa cuối của movie 10 có bài nhạc KIMI ga Ibera full (Hát đủ, lời dịch, Lyric Kanji và Kojima karaoke hiệu ứng tốt) luôn. Hy vọng các cậu xem bằng WMP để tận hưởng hết vẻ đẹp của các movie này

nội dung thì chắc không cần giới thiệu nhiều đâu nhỉ

Tất cả đều là files Mp4, 700MB, 800*448, bản đẹp, nguồn là do bạn Antman cung cấp, link từng tập một:

Link trọn bộ sub:

Linh trọn bộ Fonts:

hay trọn bộ

thêm mấy đoạn trailer do mình tìm được nà:

các bạn nhớ cài cả codex và font chữ để xem bằng WMP cho đẹp nha

Cung cấp thêm hình ảnh của 9 movie đầu này:

Tất cả số ảnh này khá lớn, hìnhcoi nhưkhoảng 60Mb thôi, ai thích thì chờ để trình duyệt load hết ảnh nha

Với khả năng nhái gịong tuyệt cú vời, tài hóa trang kiệt xuất, cùng đôi cách bạc trắng tinh, KID lại tiếp tục khuynh đảo bầu trời, thách thức chàng thám tử của chúng ta:

Hình ảnh như thế cũng vừa tạm đủ, từ các mvie khác các bạn coi tại các trang kế tiếp nha

Đã update lại bộ Sub việt của 9 movie đầu và thêm movie 12 nữa rùi, các sub vừa được chỉnh lại một lần nữa khi mình nghỉ tết.

Với movie 10, các cậu nhớ lấy thêm fonts chữ nữa nha (thêm 2 loại fonts là UVNSaigon (3 files), UVN Dam Cuoi Hiep (fonts này dành riêng cho KID) và DFBrushRD (font Nhật)).

Tặng các bạn bài nhạc "Như ngọn gió thổi qua bảy biển", nhạc ending movie 11, theo mình là một trong số các bài thuộc hàng Top ten đấy:

Link nà:
Code: Chi tiết coi tại trang 4

Hiện giờ đang up sub movie 13, chút nữa là xong thôi, các cậu coi ở trang 8 nha.

Have funy

afjf_sgwgwg

Đã update dữ liệu, Thank bạn vừa góp ý, mà chỉ có 01 và 02 bị thôi, chứ 04 có làm sao đâu

mình vừa coi hết sub dịch, không bị lỗi gì, có dịch thêm mấy bài hát hay đấy, cố gắng phát huy khi có tập 14 nhá

thanks !!!

xu_kid_94

Okie, nếu ra tập 14 và mình kiếm được bản RAW thì dịch ngay cho anh em.

Về phần sub movie 9 thì chiều nay mình đang coi lại từ đầu, tiện thể edit lại toàn bộ luôn, chắc là tầm chiều tối là xong ngay thôi. Xong lúc đó thì mình up lên cho các bạn, sau đó sẽ nghỉ tết luôn.

Về phần font chữ, các bạn nên có nó để xem sub cho thẩm mỹ ấy mà, mình vừa chọn font cẩn thẩn rồi đấy, chắn vẫn còn nhiều thiếu sót, mong tất cả người thông cảm

Trích caubecanxi Sau mình down về , đổi tên 2 file tương tự nhau, đặt cùng 1 folder mà xem k có sub nhỉ . Bạn có biết cách sửa k ? (Mình xem = WMP12) hay bạn có bản Hardsub thì share cho mình . T/y . bạn down chương trình VLC này để xem dc sub:

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích tieuhaohan_bg Đây là 9 movie đầu do mình dịch và chỉnh sửa, đảm bảo sát ý 99.98% đấy, riêng movie 9 thì không sát lắm đâu, một phần là do thời (gian) gian gấp, sau nữa là sắp tết rùi, mình lười quá.

nội dung thì chắc không cần giới thiệu nhiều đâu nhỉ

Tất cả đều là files Mp4, 700MB, 800*448, bản đẹp, nguồn là do bạn cung cấp, link từng tập một:

Link trọn bộ sub:

Linh trọn bộ Fonts:

thêm mấy đoạn trailer do mình tìm được nà:

các bạn nhớ cài cả codex để xem bằng WMP cho đẹp nha

Cung cấp thêm hình ảnh của 9 movie này:

tất cả số ảnh này khá lớn, hìnhcoi nhưkhoảng 60Mb thôi, ai thích thì chờ để trình duyệt load hết ảnh nha

Với khả năng nhái gịong tuyệt cú vời, tài hóa trang kiệt xuất, cùng đôi cách bạc trắng tinh, KID lại tiếp tục khuynh đảo bầu trời, thách thức chàng thám tử của chúng ta:

riêng sub 9 thì sau tết mình sẽ coi lại sau chừng nào conan ra tập 14 bạn dịch nhé

xshiro_kut3x

Sau mình down về , đổi tên 2 file tương tự nhau, đặt cùng 1 folder mà xem k có sub nhỉ . Bạn có biết cách sửa k ? (Mình xem = WMP12) hay bạn có bản Hardsub thì share cho mình . T/y .

có chắc là wa tết bác sẽ típ tục phát huy không vậy ,hay là xù lun cho tất cả người cắn lưỡi đây ^^,cố gắng chỉnh sữa và làm các sub còn lại nha

ah` bác cho hỏi:ngoài sub 9 là bị lỗi(ko biết phải không vì chưa xem,nghe bác nói),còn các movie khác là ok rui` phải ko,chả là các sub movie kia có rùi ,mà không biết trả chỉnh chưa ,nên lấy sub của bác cho chắc ăn đó mà

cho hỏi thêm câu nữa,cái link trọn bộ font đow về chi vậy

girlpinklove306

bạn mở lên xem sẽ biết nó có kèm theo màu sắc những danh từ tựa đề phim nữa

này có phiên bản mới của Aegisub-2.1.8-setup.exe có tiếng việt nữa

Các chủ đề có liên quan khác