happylife8884

mình chẳng biết pải down mấy tập 58,59,60 ở đâu cả! trước giờ chỉ coi trên phim68.com thôi ,mà lâu quá bất có ai up lên nuẵ giờ tìm thấy trang này vui gần chết ...ai ngờ.... bó tay không biết làm sao.hix.... có pà con nào hết tình chỉ bảo không ,Giúp me, Giúp me. có mà không coi được mình sẽ chết mất

nhi04x3d

Trích:

sam_loveyou

mình chẳng biết pải down mấy tập 58,59,60 ở đâu cả! trước giờ chỉ coi trên phim68.com thôi ,mà lâu quá bất có ai up lên nuẵ giờ tìm thấy trang này vui gần chết ...ai ngờ.... bó tay không biết làm sao.hix.... có pà con nào hết tình chỉ bảo không ,Giúp me, Giúp me. có mà không coi được mình sẽ chết mất

koi online mạng cùi thì khó chịu lắm. down về koi hàng chất lượng cao hơn ^^! 1 tập hơn 300mb lận mà . Link down 58,59,60 ở đầu trang có mà.

Trích:

sam_loveyou

Bạn down về mà xem, chất lượng hơn file .flv khi xem online nhiều

Kwan

Trích:

sam_loveyou

Link down các tập mà bạn cần trích bài anh Davidthien,bạn down về xem y,chất lượng .avi cực tốt xem sướng mắt hơn online nhiều......^^!

Trích:

Tập 58 : Đêm định mệnh ở Togenkyo phần 2

Translator: nanhthep1270 - Ki - Kily

Editor: BaDa

Typesetter + Effector: BaDa

RAW Provider: BaDa

Timer: BaDa

Encoder + Uploader: BaDa

Quality Checker: BaDa

Link DOWNLOAD

Tập 59 : Hai chị em xinh đẹp

ranslator: nanhthep1270 - Ki - Kily

Editor: Hazoo_sam

Link DOWNLOAD

Tập 60 : Lời nguyền 50 năm của pháp sư bóng tối

Translator: nanhthep1270 - Ki - Kily

Editor: BaDa

Link DOWNLOAD

Ngồi ngẫm nghĩ mai là chủ nhật

Đêm nằm thao thức nhớ Inu

thucan20

Trích:

xinhnhat_laem

các anh chị oi khi nào có tiếp tập 66 đây

Mai đó bạn đang chờ dài cổ đây....

hm848

Hic không biết mai dc mấy tập đây

Híc híc fan mình có ai chơi God Of War 1 chưa ,em chơi dc cái 2 cái 1 đang bó tay ,huhu,bấm hư cả tay cầm mà không dc,tức quá.....còn cái Silent hill chơi mém tè ra quần.....
Lo chi anh chú ý mà close vẫn chú ý

hoangthi752003

Trích:

davidthien

seo mấy bác bi quan thế, coi càng nhanh thì 2pic càng sớm đóng cửa

trời chưa gì bi quan rùi, còn nhiều thứ bàn luận mà, mình koi xong lớp đàn em còn coi nữa mà, con cháu, chắt, chút ,chít đời sau cũng sẽ coi.

Nhất định sẽ còn tái bản n lần

vuvy_50kg

Trích:

finalfantasy1185

Híc híc fan mình có ai chơi God Of War 1 chưa ,em chơi dc cái 2 cái 1 đang bó tay ,huhu,bấm hư cả tay cầm mà không dc,tức quá.....còn cái Silent hill chơi mém tè ra quần.....

Lo chi anh chú ý mà close vẫn chú ý

Chơi cả 2 phần luôn rồi, mấy cảnh nhấn nút cũng dễ thôi mà

quynhhoa244

Nãy kênh AXN có giới thiệu Inu final act chiếu mỗi tối thứ 7 lúc 8g ( chắc ở vn là 7g) trên Animax

Weatherly

chán phèo ngày nào cũng vào topic mà chả thấy phim ảnh gì để down cả, pic này công nhận dông thiệt nhưng phim thì chờ quá lâu luôn

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

--Amy--

trước em coi flm 300, cái sub ng` dịch hài cực kì luôn. Có ai xem chưa nhỉ

film 300 là film gì hổng hỉu, giải thích rõ dùm coi, tại chưa xem mà lị

b0ys0ck_ng0c

Vậy là hôm nay lại chỉ có mình vào pic, tất cả người chờ lâu we' nên hổng thèm vào luôn hả. Hic mất công wa', thôi vừa vào rồi thì viết 1 bài spam vậy

Các chủ đề có liên quan khác