Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By chuvananqt_12b6
#124026 Đan Trường là nhiều nhất

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By aitran131
#124031 Lương Bằng Quang Đâu Òi
Blog Tâm sự:
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
By cobeyeukieu70411

Trích:

[N]eoGhost

View Post

uh..cái này có nghĩa là ca sĩ tuổi teen hay được teen yêu thích? Quả thật là không thích nổi thằng nào trong đây...

ông bạn tương tự tui thế

By hongphuong_96
#124050 Mõi ca sĩ có 1 phong cách riêng, mỗi hoa mỗi hương, hok chọn người này mà bỏ người kia dc! nhưng trong đây thik nhất là Lý Hải & Đan Trường! biết chọn ai giờ? hichic
By thiquocduy
#124067 fan anh bo hả. tui nè. đúng rùi đó anh bo vẫn có số lượng fan đông nhất trong tất cả các ca sỹ việt nam từ trước tới nay. kết quả phiếu bầu trong cuộc bình chọn ca sỹ yêu thích nhất năm 2008 . khi đàm vĩnh hưng đang lên ngôi cũng chỉ nhận được 15000 phiếu, quang dũng 2500 phiếu trong khi đan trường là 45000 phiếu . nhưng mình quí con người này vì anh ta có cái tâm. khi nhận giải anh bảo từ năm 2010 sẽ bất tham gia (nhà) cuộc bình chọn nữa mà nhường thời cơ cho các ca sỹ trẻ !
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online