Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By Kalil

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Bắn kinh vãi! kô pro không tính tiền.

Kô biết tên nào mà bán kinh thế. Tình cờ xem được clip này pót lên cho anh em sợ chơi. HEHE!!

Nếu xem kô được thì vào link này xem trưc tiếp

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By pe_nuong
#109851 biết cái clip này của ai không? kylin đó, cái này tui post lâu lắm rồi bạn ơi. Mà kylin bắn bất pro mới lạ, trùm cs1.6 Vn đó bạn.
Blog Tâm sự:
  • Anh rời bỏ khi tôi ở đường cùng | 04:05 ...
  • Tôi day dứt vì tình cảm dành cho hai người con gái | 02:05 ...
  • Anh trai tu hành dẫn người yêu về nhà | 02:05 ...
  • Tôi chỉ quay về nếu vợ bỏ tính ghen mù quáng | 02:05 ...
  • Chồng coi thường cả nhà tôi | 04:05 ...
  • Cãi nhau với tôi sau 2 ngày em đã đi lấy chồng | 02:05 ...
By o0o_kunnxinh_o0o

Trích:

=S0ckN01=

View Post

biết cái clip này của ai không? kylin đó, cái này tui post lâu lắm rồi bạn ơi. Mà kylin bắn bất pro mới lạ, trùm cs1.6 Vn đó bạn.

Kylin là cao nhân phương nào thế bạn! Mới nghe lần đầu.Nhưng mà công nhận pro thật, ông này chắc bắn từ hồi mới ra HL wá! Cho mình xin chữ Đầu Hàng!!!!!!!!!!

By Giorgio

Trích:

mjssU4ever

View Post

Kylin là cao nhân phương nào thế bạn! Mới nghe lần đầu.Nhưng mà công nhận pro thật, ông này chắc bắn từ hồi mới ra HL wá! Cho mình xin chữ Đầu Hàng!!!!!!!!!!

kylin được coi là huyền thoại cs 1.6 của VN đó bạn, mà bạn thích xem đẳng cấp thế giới bắn so với vn ntn không? thích thì lên google tìm mấy cái video của thằng spaWn ấy, thằng đó là huyền thoại cs 1.6 của mỹ cũngcoi nhưcả thế giới luôn.

By duoibonghoanglan1014
#109903 đúng là cao nhânêtr gẻ jgio egioeru gioẻuiog riogu io gỏeigueio goe
sidf iosdu fiosdu fiou sdoifuiosduoiu sdof údoifu ódiu foisdu iofu sdiofu ódiu foisdu fiosdu oìu sdiou foisdu oíudiou fiosdufio údoiu foisdufio sduiofuo sdifuis udio fuosdu
By Floyd
#109944 ai chứ mấy thằng bắn súng canh thì bỏ đi , pro hay bất pro cung vậy thôi , 1 viên giết người , bất ưa nổi .... Shockwave Raizen
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online