E hèm anh em nào tập thì trước hết phải dùng cái này ....tải về nha :

giao diện của chương trình đầu tiên vào file->newcube->sắp xếp các mặt hiện tại của rubic)

ấn vào khoanh đỏ để chương trình hoạt động ...cứ bước tiếp theo thì ấn next,có thể lùi)

bao giờ thành thạo thì được như này :

NHỚ THANks nhá

huyhoang3129

hồi trước em xem có thằng quay rubic 1 tay 15s Post lên thử đi . Thử nghĩ xem làm sao mà 1 tay quay được nhỉ ?

fm_kiss24

có một cách quay rubic theo đường mòn kiểu gì cũng ra

còn mấy cha này toàn đầu óc siêu nhân mới quay được trong mấy giây

slimshady_9x

Thằng cha này là quái nhân thật rồi, mình xoay nhanh lắm cũng mất đến 5 phút

Lại còn thằng xoay 1 tay nữa, vãi hàng thật

Thằng cha này là quái nhân thật rồi, mình xoay nhanh lắm cũng mất đến 5 phút

Lại còn thằng xoay 1 tay nữa, vãi hàng thật 5' là phương pháp của dân nhập môn chỉ dùng 5 công thức, bọn nó có phương pháp riêng, nhớ đâu trên dưới 1000-2000 công thức, chỉ nhớ mặt dưới không đã 500...

hoangunited

NHỮNG ng quay rubiết 6-12 giây :

Thứ nhất :rubiết ngon .có nhìn thấy nó chỉ cần 1 ngón là rubiết quay hok ?rubiết Vn mình có khi đang quay bị dắt bẻ mãi không được hay bung ra luôn ...có 10k bọ thì tiền nào của ấy ...

Thứ hai :đầu nó là đầu máy tính oài cóc cần nghĩ nhưng kém hơn máy tính nhiều vì máy tính quay được rubiết 1000x1000x1000.

Thứ 3:Nó đã luyện ...ngày ngày đêm đêm anh em phải tập đã chứ tối thiểu là thuộc công thức ...các trường hợp rồi luyện làm nhanh ..bạn tui làm mất có hơn phút à .ah thanks NEO cho mấy cái clip

Eddison

hix, mấy cái rubiết này xịn thật ... Mấy cái của mình xoay nhanh một cái là bung là thành từng mảnh liền ... Giá 7k! hix Tớ đang cần mua cái rubiết 4x4x4 mà ở Thái Bình không có bán ...

Các chủ đề có liên quan khác