Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By toidayeumotthienthan_hk
#647588 Phải nói là clip này coi mà em không nhịn được cười, làm nhớ lại cái thời quay băng xem phim chưởng với trùm mền đọc cô giáo Thảo dễ sợ. Nói gì thì nói công nghệ cũng đã ảnh hưởng quá nhiều đến chúng ta hiện nay và đây là một clip khá hay về điều đó nên em share cho anh em cùng coi cho vui
By heobuheobu_9999
#647593 cái khúc cô giáo thảo hình như là chức năng phân quyền của LG L4II thì phãi
By minhphuong_1302
#647594 clip coi vui vãi cười xoắn cả ruột

cái khúc cô giáo thảo hình như là chức năng phân quyền của LG L4II thì phãi em cũng đang tia em L4II này, cơ mà vẫn tham khảo thêm ý kiến, bác nào đã dùng em nó rùi thì cho em vài ý kiến tham khảo trước khi chọn mua em nó với !
By dreamless_1208
#647595 em cũng đang tia em L4II này, cơ mà vẫn tham khảo thêm ý kiến, bác nào đã dùng em nó rùi thì cho em vài ý kiến tham khảo trước khi chọn mua em nó với ! Giá : tầm 3 chai

cấu hình :

Màn hình: HVGA, 3.8", 480 x 320 pixelsCPU: Solo-core 1 GHz, RAM: 512 MBHệ điều hành: Android 4.1.2 (Jelly Bean)SIM: 1 SimCamera: 3.0 MP, Quay phim VGABộ nhớ trong: 4 GBThẻ nhớ ngoài đến: 32 GBDung lượng pin: 1700 mAh

chức năng nổi bật : chụp hình bằng giọng nói, có cả phiên bản 2 sim 2 sóng, thêm được chức năng phân quyền guestmode

Nói chung với giá gần 3 chai mà đầy đủ chức năng thế thì quá hợp lệ rồi!
By hoanganh_vu
#647599 cái khúc cô giáo thảo hình như là chức năng phân quyền của LG L4II thì phãi nó đấy chứ còn gì nữa, dòng L II của LG thì khỏi nói giá rẻ đầy đủ chức năng, em đang tia con L9 II mà chưa thấy tăm hơi đâu
By congchua_cin
#647600 Phải nói là clip này coi mà em không nhịn được cười, làm nhớ lại cái thời quay băng xem phim chưởng với trùm mền đọc cô giáo Thảo dễ sợ. Nói gì thì nói công nghệ cũng đã ảnh hưởng quá nhiều đến chúng ta hiện nay và đây là một clip khá hay về điều đó nên em share cho anh em cùng coi cho vui
Đang ăn... coi cảnh tụi nó đi WC nghe toẹt toẹt mà bỏ ăn luôn >_<
By hien_dung
#647601 Đang ăn... coi cảnh tụi nó đi WC nghe toẹt toẹt mà bỏ ăn luôn >_< Khoái cảnh đó, nhớ hồi nhỏ toàn thế. Leo lên trạng cây và............. hé hé :x
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym