manhhoxuattran

giải thưởng hấp dẫn quá nhỉ? hi vọng sẽ qua dc vòng gửi xe kiếm cái loa cũng dc, còn có cơ hội thì 10 triệu là của em...haha

tonluonganh

có vẻ đơn giản nhưng không biết có thực sự đơn giản không nhỉ? các bạn nhường cho em cơ hội tham gai đạt giải nhá một acc có thể tham gia nhiều ảnh không, hay nhất thiết chỉ được tham gia 1 acc/1 ảnh?

Alexis

đã Thank chủ thớt rồi đó nha hé hé mình cũng muốn tham gia giờ còn không ạ em đã chế được 2 bộ rồi ạ.

Không có bạn bè gì nên là có lẽ BTC nên để giám khảo chấm 90%. hề hề, chẳng ai like cho đối thủ của mình đâu, mà cho hỏi post bao nhiêu cái ảnh thì mới qua vòng 1 vậy, thấy ghi ít nhất một cái Ở vòng 1 các bạn có thể loan tin 1 hay nhiều ảnh tùy ý, nếu loan tin nhiều ảnh thì sẽ có cơ hội cao hơn để được lọt vào vòng 2. Ngoài ra, sẽ không ai tiếc cho 1 hành động like với 1 lời bình luận dí dỏm, hài hước đâu, mình tin là vậy. Cùng tham gia nhé bạn

Milbyrne

đã Thank chủ thớt rồi đó nha hé hé mình cũng muốn tham gia giờ còn không ạ em đã chế được 2 bộ rồi ạ. Bạn hãy nhanh chóng tham gia nhé, cuộc thi mới bắt đầu từ 15/7 và đến 4/8 mới kết thúc vòng thi thứ nhất. Ở vòng thi thứ nhất bạn chưa phải post ảnh troll do mình sáng tác mà các bạn chỉ cần viết lời bình dí dỏm cho các ảnh troll mà Đẳng cấp Troller đã post thôi. Bạn đọc kỹ thể lệ mà Ad đã post nhé, có thắc mắc chỗ nào thì Ad sẽ giải đáp tận tình cho bạn

Phuc_Truong

loan tin thì dễ thôi nhưng cái quan trọng tạo tiêu đề sao cho shốc, cho hấp dẫn kìa, mình cũng có thắc mắc giống bạn Dante, bao nhiêu bạn sẽ có cơ hội qua vòng 1, vì mình đang tập trung cho vòng 2 nữa, haha BTC không giới hạn số lượng thí sinh vượt qua vòng 1. Chỉ cần bài dự thi của bạn đủ điểm thì sẽ có cơ hội trổ tài ở các vòng thi tiếp theo

Phải làm đến 3 lần mới đúng thể lệ, hơi rắc rối nhưng cũng xong rồi, hy vọng bgk để ý bài thi của mình để vào vòng sau mình tặng bà con vài ảnh troll cực độc

vitconxauxi0780

Phải làm đến 3 lần mới đúng thể lệ, hơi rắc rối nhưng cũng xong rồi, hy vọng bgk để ý bài thi của mình để vào vòng sau mình tặng bà con vài ảnh troll cực độc Mình làm theo những bạn bên dưới chỉ thay câu trích dẫn thôi, không biết liệu vậy có chính xác không ta?

hien_dung

các ảnh chính BTC đưa ra hơi ít, mình thấy các bạn cùng loan tin và bình luận cho 1 hình là rất nhiều, nên bổ sung thêm nhiều hình tham gia nữa đi ad ơi,

Yardley

BTC không giới hạn số lượng thí sinh vượt qua vòng 1. Chỉ cần bài dự thi của bạn đủ điểm thì sẽ có cơ hội trổ tài ở các vòng thi tiếp theo Mong BGK chấm điểm công tâm nhá, em là kì vọng lọt vào vòng 2 lắm nè, đừng làm em thất vọng nhé

Covyll

cho cái link cụ thể của chương trình này đi mọi người, ai tham gia rồi share mình với, thấy giải thưởng mà ham hố ghê, haha

kenny_kute

thế thì phải dùng đồ của aple với thi được ah? ủa cái này thi trên web mà chứ liên quan gì đến aple ở đây nhỉ?

duongthang_2004

cho các bạn cái Link nè , cứ coi mấy bạn dưới thi là hiểu ngay thôi, nhớ vote cho mình với nha

Jorgen

thế thì phải dùng đồ của aple với thi được ah? BTC chưa hiểu rõ ý của bạn? Mong bạn chia sẻ thêm

kitten_linhchi

Mong BGK chấm điểm công tâm nhá, em là kì vọng lọt vào vòng 2 lắm nè, đừng làm em thất vọng nhé Nếu lời bình của bạn đủ độc đáo để thuyết phục cộng đồng Zini và BGK thì chiếc vé vào vòng 2 chắc chắn đang nằm trong tay bạn rồi

jhk_hj

Có khá nhiều bạn trẻ yêu thích troll đang mong có 1 sân chơi như vậy, để mình giới thiệu cho họ

phuongtam_c8

Đẳng cấp troller vừa update thêm 1 số ảnh troll GIF để có tạo thêm cảm hứng cho các troller đợt lời bình. các bạn thấy ấn tượng với ảnh troll nào nhất?

Các chủ đề có liên quan khác