candy_9

Nội Dung
Nội dung phim Vua Hải Tặc Hải Tặc Mũ Rơm:Đảo Hải Tặc - Vua Hải Tặc , Hải Tặc Mũ Rơm,
Monkey D. Luffy, 1 cậu bé rất thích hải tặc có ước mơ tìm được kho báu One Piece và trở thành Vua hải tặc - Pirate King. Lúc nhỏ, Luffy tình cờ ăn phải trái quỉ (Devil Fruit) Gomu Gomu, nó cho cơ thể cậu khả năng co dãn đàn hồi như cao su nhưng đổi lại cậu sẽ không bao giờ biết bơi. Sau đó Luffy lại được Shanks cứu thoát tuy nhiên ông ta bị mất 1 cánh tay. Sau đấy Shanks chia tay Luffy và để lại cho cậu cái mũ rơm (Straw Hat) và nói rằng: "Sau này bao giờ thành cướp biển hãy gặp ta và trả lại nó". Chính lời nói này đã thúc đầy Luffy trở thành 1 cướp biển thật sự.
Nhóm Sub : Vnz Sub Team Theo mình biết thì anh Đinh Quang Vinh ở ketnooi.com/forum có link on pice trong 3 link nhưng hơi nặng mỗi link 10gb . đang dow giữa đường mà đứt thì mệt .nếu dow từng tập thì ngồi đợi rất mất thời gian . nên mình đã nén 100 tập vào 1 fie dung lượng hơn 4gb

Link

Nguồn hoiquan.info

tks bạn , đúng lúc mình đang cần hihi,không có gì mình cũng từng trải qua cảm giác ngồi đợi dowload mấy trăm tập

quevo

thank nha .lâu không vào diễn đàn quên cả ních . phải đăng ký ních mới

greenagervn

hic, đúng đấy, mình down cái kia mất 3 lần mới xong, mất 2 ngày, về giải nén ra lâu, lại còn bị lỗi phải repair lại càng lâu hơn

Các chủ đề có liên quan khác