Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
Nội quy chuyên mục: Forum chuyên dành cho các bạn thích chém gió, chia sẻ truyện cười, phim hài, phim hoạt hình....
By hainamluke
#604695 phim hay lắm..........

up trọn bộ nào chủ thớt khi nào ra thì mình mới up được

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By herotroy1015
#604696 khi nào ra thì mình mới up được chắc phải đợi dài cổ rồi
Blog Tâm sự:
  • Anh trai tu hành dẫn người yêu về nhà | 02:05 ...
  • Bức thư buồn nhất anh viết cho người mình yêu | 12:05 ...
  • Tôi có tình cảm với cậu bạn cùng giới | 01:05 ...
  • Đồng nghiệp dọa gửi ảnh ngoại tình của tôi cho vợ tôi biết | 01:04 ...
  • Anh bỏ rơi tôi để quay về với tình cũ | 01:05 ...
  • Luôn bị chồng tra tấn tinh thần sau khi tôi thú nhận say nắng | 01:05 ...
By toilamotconroi_109
#604697 HƠi tò mò xíu Htv3 Chiếu xong rồi mới có tập mới up lên àh , Chắc mùa này Dragon Ball Kai là bộ Anime Hot trên HTV3 rồi (1 Bộ Anime Quá nổi mà ).
By thuongvo
#604698 HƠi tò mò xíu Htv3 Chiếu xong rồi mới có tập mới up lên àh , Chắc mùa này Dragon Ball Kai là bộ Anime Hot trên HTV3 rồi (1 Bộ Anime Quá nổi mà ). uhm là thế đó
By hongphuong_200635
#604700 vậy ak , đang là sinh viên nên không thể xem Trên HTV3 Được . Nên xem Trên Laptop Thôi . Biết Dragon Ball có lòng tiếng , Rất Là vui ! Bộ Kai này mình xem Vietsub rồi , Mặc Dù không Đầy đủ Bằng Bản Z nhưng Hấp dẫn ,lôi cuốn,kịch tính hơn nhiều . Mong là Tương lai sẽ ra bản đánh với MA BUU tiếp.
By Perkinson
#604721 vậy ak , đang là sinh viên nên không thể xem Trên HTV3 Được . Nên xem Trên Laptop Thôi . Biết Dragon Ball có lòng tiếng , Rất Là vui ! Bộ Kai này mình xem Vietsub rồi , Mặc Dù không Đầy đủ Bằng Bản Z nhưng Hấp dẫn ,lôi cuốn,kịch tính hơn nhiều . Mong là Tương lai sẽ ra bản đánh với MA BUU tiếp. uhm vậy bạn nhớ ủng hộ nhé
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online