Sau 1 thời gian. Bộ phim hoạt hình Scooby doo, where are you đã hoàn thành.

Thank tất cả các bạn trong nhóm phụ đề đã nỗ lực hết mình tham gia dịch và hoàn thành bộ phim này.

Chúc các bạn 1 giáng sinh thật vui vẻ, ấm áp và hạnh phúc bên người mình yêu.

a_thien_lc

Sau 1 thời gian. Bộ phim hoạt hình Scooby doo, where are you đã hoàn thành.

Thank tất cả các bạn trong nhóm phụ đề đã nỗ lực hết mình tham gia dịch và hoàn thành bộ phim này.

Chúc các bạn 1 giáng sinh thật vui vẻ, ấm áp và hạnh phúc bên người mình yêu.

mylove_honey

Giiang Sinh wua rui . chu THOT co tim dc cac phan sau cua bo phim nay hok ? up len tet de down ve tet xem cho zui nha :B .

du sao cung thanks vi phan 1 xem hay lam hi^^

dumi_prince

Giiang Sinh wua rui . chu THOT co tim dc cac phan sau cua bo phim nay hok ? up len tet de down ve tet xem cho zui nha :B .

du sao cung thanks vi phan 1 xem hay lam hi^^

k_an

du sao cung thanks vi phan 1 xem hay lam hi^^ -mình có.

phần 2 có 8 tập, phần 3 có 4 tập.

Nói chung mỗi tập (của mỗi phần) có nội dung độc lập. nên các bạn xem thế nào cũng OK.

nhưng dạo này mình khá bận. Có lẽ dịch đến thế thôi.

du sao cung thanks vi phan 1 xem hay lam hi^^ -mình có.

Nói chung mỗi tập (của mỗi phần) có nội dung độc lập. nên các bạn xem thế nào cũng OK.

nhưng dạo này mình khá bận. Có lẽ dịch đến thế thôi.

vothanhmai_vk

-mình có.

nhưng dạo này mình khá bận. Có lẽ dịch đến thế thôi. nếu chưa dịch được thì cũng up phim lên, ai cần có thể down về xem.

Dù sao thì cũng thanks bác về phần I.

quaquelhp

-mình có.

nhưng dạo này mình khá bận. Có lẽ dịch đến thế thôi. nếu chưa dịch được thì cũng up phim lên, ai cần có thể down về xem.

Dù sao thì cũng thanks bác về phần I.

mrala_lonely

nếu chưa dịch được thì cũng up phim lên, ai cần có thể down về xem.

Dù sao thì cũng thanks bác về phần I. Phần 2 đây bạn nhé.

hoanganhhpman

nếu chưa dịch được thì cũng up phim lên, ai cần có thể down về xem.

Dù sao thì cũng thanks bác về phần I. Phần 2 đây bạn nhé.

Tuyệt vời bác ạ , em tìm phim này mà thấy ít bộ có sub lắm . Thank bác và nhóm dịch sub . Chúc các bạn năm mới vui vẻ

lykha0305

Tuyệt vời bác ạ , em tìm phim này mà thấy ít bộ có sub lắm . Thank bác và nhóm dịch sub . Chúc các bạn năm mới vui vẻ

phuchuy3107

Tuyệt vời bác ạ , em tìm phim này mà thấy ít bộ có sub lắm . Thank bác và nhóm dịch sub . Chúc các bạn năm mới vui vẻ thanks pạn.

ct_design

Tuyệt vời bác ạ , em tìm phim này mà thấy ít bộ có sub lắm . Thank bác và nhóm dịch sub . Chúc các bạn năm mới vui vẻ thanks pạn.

Các chủ đề có liên quan khác