Sưu tầm các ebook để học tốt Tiếng Anh
Nội quy chuyên mục: * Tham gia diễn đàn VietnamAnswer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
Hình đại diện của thành viên
By rica17
#1027879 Link tải luận văn miễn phí cho ae Kết nối

Family and Friends Workbook Special Edition 4 giúp các em học sinh phát triển kỹ năng trong cuộc sống và phát huy thái độ tích cực trong việc học tiếng Anh. Cuốn giáo trình này được chia thành gồm 12 unit và ngữ pháp đi kèm. Mời các em cùng tham khảo!
Link Download bản DOC
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link tải, không dùng IDM để tải:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

More:
FAMILY AND FRIENDS GRADE 1
Family and friends grade 2 special
family and friends grade 4
family and friends grade 5
Family and friends grade 5 special edition workbook
By trankhong061
#1031413 Ad ơi, lộn linkk rôi ad, nhìn thì là sách workbook nhưng link lại là classbook nhé ad, mong ad sửa lại giúp
By rica17
trankhong061 đã viết:Ad ơi, lộn linkk rôi ad, nhìn thì là sách workbook nhưng link lại là classbook nhé ad, mong ad sửa lại giúp

mình lại không có cuốn work book bạn ạ
By minhphu1120471
#1044388 Thank bạn nhiều!

Family and Friends Workbook Special Edition 4 giúp các em học sinh phát triển kỹ năng trong cuộc sống và phát huy thái độ tích cực trong việc học tiếng Anh. Cuốn giáo trình này được chia thành gồm 12 unit và ngữ pháp đi kèm. Mời các em cùng tham khảo!
Link Download bản DOC
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link tải, không dùng IDM để tải:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

More:
FAMILY AND FRIENDS GRADE 1
Family and friends grade 2 special
family and friends grade 4
family and friends grade 5
Family and friends grade 5 special edition workbook[/quote]
Kết nối đề xuất:
Tìm tài liệu
F1 Vietnam