Như các bạn biết thím vịt tèo đã fix phá băng thông lâu rồi,làm ae không phá được phải dùng tốc độ khó tin <10kb/s
Với tốc độ cao này thì đúng là không thể làm gì.lướt web không nổi,xem phim giật tung,...đấy là viettel rèn luyện cho chúng ta đức tính kiên nhẫn và biết quý trọng những gì đang có để không cảm giác hối tiếc khi đánh mất nó
Gần đây ae có bày mấy cách mms gì mình làm không được,rồi 323 thì tốc độ đã tăng lên 60kb rồi
haizzz.tốc độ này đúng là đã tốt hơn đấy xem phim không HQ cũng ok lắm.
Nhưng như thế chưa đủ.phải max băng thông mới là tốt nhất
Và cách phá này sẽ giúp bạn max băng thông
Cảnh báo: ai không kiên nhẫn thì thôi đi chỗ khác chơi.cách này thật ra đơn giản nhưng mất thời gian lắm
B1:mạng bạn đang ở 3g nhé.ra down cái gì trên chplay dùm mình.trên 20mb nhé.kéo cái ô thông báo bên trên xuống để xem tốc độ.tất nhiên là rùa
B2:vào cài đặt chuyển sang 2g thôi,khi chuyển sang sẽ mất hết mạng rồi sẽ hiên lên 2g màu trắng.và phải để cái bên cạnh mũi tên lên xuống ấy cũng hiện lên và ở màu trắng nhé.
B3:2g và mũi tên lên xuống vừa hiện đấy thì chuyển luôn 3g nhé.sẽ hiện ra 3g và mũi tên lên xuống màu trắng
B4:yeah.chuyển luôn sang 2g dùm mình.và khi đã hiện mũi tên lên xuống cũng chuyển luôn sang 3g và có mũi tên lên xuống.
B5:bạn kéo nhanh cái ô thông báo xuống hóng 2 giây để xem cái file đang down nhé.thấy tốc độ vọt không?
B6:không à.chán nhỉ,vậy hãy lại chuyển về 2g và đợi nó có mũi tên lên xuống lại chuyển về 3g và có mũi tên lên xuống.kéo nhanh ô thông báo hóng 2 giây xem tăng không.không tăng cứ tiếp tục chuyển 2g rồi 3g như vậy đến bao giờ chuyển 3g tốc độ tự nhiên thấy tăng vọt là ok.và bạn sẽ có tốc độ max băng thông thần thánh.
Sau đây là một số câu hỏi và mình sẽ giải đáp.
1:chuyển bao nhiêu lần sẽ thành công
Đáp: tùy vào ý trời.may mắn bạn sẽ thành công trong 2,3 lần.mình thì 20 lần thành công là bình thường.vậy mới bảo phải kiên nhẫn
2:tốc độ 3g dùng trong bao lâu?
Đáp: à,dùng thoải mái đi bạn.cách này không giới hạn.nhưng 2,3 tiếng không vào mạng sẽ chuyển 2g
3: cách này cho mọi máy và khu vực chứ
Đáp:không rõ,mình thì cũng đã từng nghĩ chố mình bị fix nhưng giờ vẫn phá được đó thôi.cứ thử đi có khi lại được
4: sao bạn đẹp trai vậy
Đáp: bẩm sinh bạn ạ

phá max băng thông bằng 323 ngày 22/9

Thế max được bao nhiêu kb/s? tui dùng 323 vẫn rất OK :haivai: vẫn 480kb/s.

Gửi từ Qmobile S13

Các chủ đề có liên quan khác