Cho thiết bị di động
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
#651653 Trên App store có những ứng dụng chỉ miễn phí trong ngày, nhưng rất hay. Mình xin được chia sẻ với các bạn điều đó mỗi ngày, hôm nay ngày 28/6 mình xin gửi đến các bạn các ứng dụng miễn phí sau. Mình sẽ đưa bài bổ sung nếu có vào phần comment nhé. các bạn nhớ theo dõi nha!

6 ứng dụng ngày hôm nay sẽ hỗ trợ bạn rất nhiều trong công việc cũng như mang đến cho bạn những games giải trí thú vị nhất. Còn chần chừ gì nữa mà bạn không lựa chọn và tải về ứng dụng trong thời gian miễn phí ngay bây giờ.

1. MagicalPad(4 sao)
iPad App
7.99 $ → miễn phí
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Nếu bạn là một người bận rộn và muốn công việc của mình hoạt động có tổ chức thì MagicalPad là lựa chọn dành cho bạn. MagicalPad sẽ giúp bạn ghi chép, lên ý tưởng có tổ chức, kết nối suy nghĩ của bạn liền mạch….

Với ứng dụng này, bạn có thể tạo ra những ý tưởng tuyệt vời hơn, tổ chức và ưu tiên những kế hoạch phù hợp. Bên cạnh đó, bạn còn có thể chia sẻ kế hoạch của mình lên Google Docs, Evernote, Dropbox… cũng như chia sẻ với bạn bè, đồng nghiệp một cách dễ dàng.

2. Rock(s) Rider (4,5 sao)
Universal App
$ 2,99 → miễn phí

Bạn đang tìm kiếm một trò chơi thú vị và có chút mạo hiểm. Không lựa chọn nào có thể hơn được Rock (s) Rider, hãy cùng trải nghiệm game thú vị này ngay bây giờ. Với Rock(s) Rider , bạn có thể được thử nghiệm những pha đua nguy hiểm và bạn cần có một số kỹ năng cơ bản để có thể vượt qua được những tay đua khác.

Hãy cùng tận hưởng một thiết kế tuyệt vời, âm nhạc rộn ràng, và những hành động đua xe nguy hiểm với Rock(s) Rider.

3. Gesture Touchpad for Win8 (4 sao)
iPhone App
$ 4,99 → miễn phí

Nếu bạn đang sử dụng một máy tính Windows 8 thông thường nhưng lại muốn có sự trải nghiệm như trên màn hình cảm ứng thì hãy cùng tải về Gesture Touchpad for Win8 Gesture Touchpad for Win8 sẽ biến iPhone của bạn thành chuột và bàn phím từ xa tối ưu hóa cho hệ điều hành Windows 8.

Nó là một ứng dụng tuyệt vời nếu bạn đang tìm kiếm touchpad thứ hai cho máy tính của bạn. Với Gesture Touchpad for Win8, bạn sẽ có thể dùng iPhone như một chiếc điều khiển từ xa để chạy video và các ứng dụng khác trên máy tính kể cả khi bạn đang ngồi trên ghế sofa. Nếu bạn muốn trải nghiệm các chức năng màn hình cảm ứng của Windows 8 mà không có màn hình cảm ứng, hãy kiểm tra ứng dụng này ngay bây giờ.

Vào cuối tuần, chúng ta thường bỏ qua những bộn bề của công việc cũng như học hành để tìm đến những giây phút giải trí thư thái nhất. Hôm nay, top ứng dụng miễn phí trên App Store sẽ mang đến cho bạn những ứng dụng với tính chất như vậy.
Với 5 ứng dụng, bạn sẽ được hòa mình vào những games giải trí hấp dẫn hay đơn giản là những ứng dụng nhẹ nhàng gắn liền với cuộc sống. Hãy kiểm tra và chọn cho mình ứng dụng phù hợp.

1. Cut the Buttons HD (4,5 sao)
iPhone, iPad App
$ 2,99 → miễn phí

Nếu bạn đang mệt mỏi, hãy cùng chơi Cut the Buttons HD để trải nghiệm những điều độc đáo. Game này đi kèm đồ họa long lanh, hiệu ứng âm thanh tuyệt hảo.

Tương tự như Fruit Ninja, các mặt hàng sẽ xuất hiện trên màn hình và bạn phải tìm cách loại bỏ chúng với việc điều khiển màn hình cảm ứng. Bạn hãy cầm chiếc kéo bằng 2 ngón tay và cùng chơi trò chơi này. Chiếc kéo sẽ kiểm soát hướng rơi của khuy trước khi bị cắt.

Đây là một game thú vị mà bạn nên thử, nhất là trong những ngày nghỉ ngơi vào dịp cuối tuần.

2. Around the World in 80 Days HD (4 sao)
iPhone, iPad App
$ 4,99 → miễn phí
Link Download cho iPhone

Giống như cái tên của game này, bạn sẽ được tham gia trò chơi thám hiểm vòng quanh thế giới hoàn toàn miễn phí trong vòng 80 ngày. Bạn sẽ có cơ hội ghé thăm 4 châu lục và hoàn thành cuộc hành trình để giành chiến thắng 20.000 bảng Anh.

Around the World in 80 Days HD được đánh giá là trò chơi phiêu lưu với cốt truyện hấp dẫn, giao diện đẹp và những câu đố đầy thử thách.

Sẽ có đến hơn 81 cấp độ thú vị mà bạn sẽ phải trải qua, đi kèm với đồ họa đầy màu sắc và nhạc nền chất lượng cao.

3. Confessiondolls
iPhone App
$ 2,99 → miễn phí

Confessiondolls Hay còn được gọi là ứng dụng "xưng tội". Như các bạn đã biết, trào lưu Confession đã khá phổ biến trên Facebook trong thời gian gần đây, nơi mà mọi người có thể nói ra những điều thầm kín của mình mà không sợ ai biết. Confessiondolls cũng là ứng dụng tương tự như vậy, người dùng có thể nói ra những bí mật “đen tối” nhất của họ, và những điều này hoàn toàn được an toàn.

4. Loremaster (4 sao)
iPhone App
$ 0,99 → miễn phí

Loremaster là một ứng dụng dành cho iPhone, cho phép bạn cộng tác với người dùng trực tuyến khác thông qua Game Center để viết một câu chuyện cùng với nhau. Trong Loremaster, bạn có thể lựa chọn nhiều nhân vật tùy thích.

Trên các thẻ là những nhân vật vẽ tay và hình ảnh minh họa hấp dẫn. Sau khi câu chuyện của bạn đã hoàn thành, bạn có thể chia sẻ lên Facebook hay email, do đó cả thế giới có thể thấy được tài văn chương của bạn.

5. SpinCam (4 sao)
iPhone App
$ 1,99 → miễn phí

SpinCam là ứng dụng dành cho iPhone, cho phép bạn chụp được khoảnh khắc trong 360 và chia sẻ hình ảnh với cộng đồng SpinCam và bạn bè của bạn trên Facebook.

Thiết kế giao diện của SpinCam tương tự như Instagram, mang lại cho bạn cảm giác gần gũi. Với khả năng mang đến cho bạn hình ảnh tuyệt vời cùng sự tương tác cao, đây là ứng dụng phù hợp dành cho bạn nếu bạn thật sự có niềm đam mê với nhiếp ảnh.

Bạn yêu thích chơi games hay đơn giản hơn là thích tự mình tạo ra những hình ảnh đẹp? Hãy tải về những ứng dụng miễn phí và cùng trải nghiệm ngay bây giờ.
By thuyentruong
By tctuvan
#651656 Những game hay miễn phí có ở đây
viewtopic.php?f=193&t=122807
Kết nối đề xuất: