Bình luận, chia sẻ xu hướng thời trang phong cách mới nhất
Giới thiệu Hot boy hot girl!
Nội quy chuyên mục: Bình luận, chia sẻ xu hướng thời trang mới nhất
Chia sẻ ảnh hot boy hot girl!
By maquai
#66250 hãy giúp tui nhé các bạn:{tui có một người bạn gái cô ấy rất yêu tui và tui cũng vậy bạn gái của tui là một cô bé rất xinh và đáng yêu còn biết cách quan tâm đến tui rất chu đáo nữa tui cảm giác hạnh phúc khi mình có người yêu như vậy tui muốn nói " anh rất yêu em bé yêu của anh"} Thank tất cả người vừa giúp đỡ tui cần ngay trong tối nay tui đi học tối mà

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By sinhvienbackkhoa
#66252 Mình dịch thế này: I have a girl friend who loves me so much and I love her, too. She is a pretty and lovely girl. She also takes care of me thoughtfully. I feel happy because of having such lover. I want to say 'I love you, my honey'

Bài học của bạn cũng thú vị nhỉ! Mình học tiếng anh chưa từng phải viết bài nào kì cục thế này^^. Mình đang nghi ngờ: liệu đây có phải bài học không nhỉ. Hi hi

Dù sao cũng chúc bạn học giỏi nhé!

By Chagiya
#66275 I have acquainted with a girl who loves me so much and me too. My girl friend is a pretty girl and she knows to be interested in me, too. I feel happy when I have a good girl friend like that so I want to say " I love you, baby"

Chúc bạn vs người ấy hạnh phúc nhé vs đừng quên Thank tớ^^

By Lathrop
#66297 Dịch cả đoạn ra cho bạn nhá

Giúp me: (I have a girlfriend she is and I love my girlfriend so I was a little girl is very pretty and also to know how interested I am very caring more I feel happiness when you love someone so I want to say "he is a baby to love his") thanked people I need Giúp in this at my school at that.

Nếu không thoản mãn bạn lên Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! dịch nhá

By Chadburne
#66304 i have a girl friend, she very love me and i love her, too. my girl friend is a girl beautiful and lovely, another, she takes interest in me. i`m happy when i have lover such as her. i want to say that "i very love my baby".
By Claud
#66326 i have a girlfriend, she really loves me and me too. she is a beautiful and pretty girl. she always gives thoughtful care to me, so i feel very happy when i have a girlfriend like that and i want to say " i love you, baby ".
Kết nối đề xuất: