Bình luận, chia sẻ xu hướng thời trang phong cách mới nhất
Giới thiệu Hot boy hot girl!
Nội quy chuyên mục: Bình luận, chia sẻ xu hướng thời trang mới nhất
Chia sẻ ảnh hot boy hot girl!
By Afham
#64923 1 là cái vấn đề vụ nhạt trước ở gần đây

mình vẫn bị đánh thức ,ko phải vì tiếc của mà suy nghĩ mãi về những câu hỏi trắc trở , mình không tiếc cái j` là của mình , nhưng thầm mong số trước ấy vào được tay người tốt

vấn đề tiếp nữa là tình yêu ảo , nàng từng so sánh mình với người nàng thích " đẹp trai được như nó thì G vui , không thì hơi buồn ", và rồi bị bọn bạn và thằng ấy hùa vào lừa , giả dọng thằng ấy ngỏ lời yêu ... bực lắm phải không các xếp

vấn đề sau cùng là quan trọng nhất

mẹ mình bị gai đốt sống lưng , từ trước mẹ cũng đau lưng , mình vẫn phải thấy cảnh mẹ đau đớn với cái lưng xương đang rụng rời , nhưng mình quá không tâm , bỏ qua cái cảnh ấy để mà đi chơi , tới bữa mẹ gọi ăn cơm cũng không ra , cứ thể mà game , để kệ mẹ gọi ...

rồi lại bỏ cơm để mẹ e sợ vì giận dỗi ,cả nghĩ cái chuyện trẻ con ấy

giờ thì mẹ không thể đi làm được. nữa

gia đình mình , kinh tế kiếm lên là ở mẹ

cái hồi mà mình sinh ra nhà cùng kiệt phải nuôi ở quê

ba thì ốm , nói trứoc quên sau , quên cả mình là ai sau 1 ngày

thì mẹ vừa kiếm tiền

ai làm mẹ biết cảm giác con mình chưa được. âu yếm vỗ về chợt chia xa , quay mặt không dám nhìn lại , còn mình nhớ được lúc đó , mình vẫy tay về phía ba mẹ , tay cầm túi thuốc hồn nhiên của 1 đứa trẻ , miệng cười

câu nói đầu tiên của mình: bố H đi xe đạp

đó là hình ảnh duy nhất trong cái quá khứ mà đến giờ mình cũng không nhớ

những câu thơ của mẹ viết sai chính tả cất giấu mãi trong hộc tủ , dưới lơp quần áo ... tui đã đốt hết , chỉ vì lúc đó , tui không muốn khóc , không muốn yếu đuối ... nên tui đốt , tui cảm giác mình ngu ,,, rất ngu ... ngu lắm

mẹ là người làm lên cả cái gia (nhà) đình này , từ trước của ... vật chất ... những sự an ủi trong những phút bất cần của cả ba và tôi

nhưng giờ mẹ gai đốt sống lưng , cái trách nhiệm 1 đứa con trai chợt đè nặng lên vai mình ...

tự nhủ phải học tốt ,kiếm trước sớm giúp ba mẹ

tui học thì vừa kém . lại mải chơi

có thể 1 thời (gian) gian không ai thấy tui onl ... hãy mừng vì tui đã chuyển đổi , hay vừa tự tìm hạnh phúc ở nơi xa vời ...

mẹ ... con ... xin ... lỗi

By Nethanel
By Elroi
#65016 Mình nghĩ tất cả tất cả người đều có vấn đề rối rấm riêng tư trong cuộc sống ,ko riêng gì bạn.

Nghe câu chuyện của bạn, mình thấy cậu là người con rất hiếu thảo, chẳng qua lúc còn trẻ hơi bồng bột lo ham chơi , vừa hiểu khổ tâm e sợ của cha mẹ và nhận thức được sự khó khăn hiện tại của gia (nhà) đình cùng thời mẹ cậu lại bệnh . Mình rất thông cảm trách nhiệm đang đè nặng lên vai cậu hiện nay.

Hiện tại cậu đang còn đi học ,ráng học hành cho tốt ,thời gian rãnh rỗi sẻ chia và giúp đỡ mẹ khi cần thiết. Quan trọng nhất là gần gũi mẹ cậu nhiều hơn vì bệnh của mẹ cậu rất cần có người quan tâm chăm nom . Hãy cố gắng lên ! chúc cậu vượt qua .

By Bradleigh
#65037 Mình cảm giác những lời tâm sự của bạn dành cho tất cả người rất cảm động và tình cảm sâu sắc . Có thể nói đây là bài viết đầu tiên mình thấy cảm động như vậy , thôi thì hãy cố gắng lên nhé . Cuộc sống của chúng ta có thể làm lại từ đầu mà nếu bạn có ý chí nhé

Thân chào

Kết nối đề xuất: