Bình luận, chia sẻ xu hướng thời trang phong cách mới nhất
Giới thiệu Hot boy hot girl!
Nội quy chuyên mục: Bình luận, chia sẻ xu hướng thời trang mới nhất
Chia sẻ ảnh hot boy hot girl!
By maquai
#64271 Mình là đứa được tất cả người đánh giá là lớn trườc tuổi , điều đó bất sai vì mình dậy thì từ lúc còn cấp một nên tâm sinh lý cũng thay đổi nhanh hơn chúng bạn ! Một lần tình cờ mình nhìn thấy 1 bức ảnh của anh ấy trong máy tính nhà mình , mình sửng sốt vì biết anh ấy là người Việt Nam và anh trai của mình chơi thân với anh ấy .Sau 1 thời (gian) gian thăm giò , mình biết anh ấy mồ côi cha mẹ , bỏ học từ năm lớp 10 để đi làm và anh ấy vừa thắng lớn trên sàn kinh doanh, anh ấy nhà giàu + đẹp trai + lại còn thông minh + ...Anh ấy 22 tuổi rồi , còn mình chỉ là con bé 14 tuổi:(( Mình cũng chẳng phải là đứa xinh đẹp gì cả , nhà cũng kô phải là giàu , đầu óc cũng kô phải là thông minh....1 năm trôi qua , mình luôn mơ mộng về anh ấy ! Nhưng khi mình soi vào gương mình lại cảm giác mình thật nhỏ bé và xấu xí . Mình kô hợp với anh ấy gì cả. Anh ấy và mình chưa từng gặp nhau, chỉ có mình biết anh ấy chứ anh ấy kô biết mình. Mình vừa cố gắng thay đổi lại vẻ bề ngoài cho ưa nhìn nhưng chẳng có ích gì cả, Mình rất buồn , mình chỉ muốn khóc khi thấy 1 con bé nhà quê , xấu xí trong gương thôi ! Mình rất muốn được gặp anh ấy ở ngoài đời , nhưng lại rất sợ khi đi cùng anh ấy thì bất sứng với anh ấy về tuổi tác và về tất cả mặt. Mình biết mình vừa yêu anh ý ! Yêu thực sự đó Nhưng mình kô đủ can đảm để add nick chat của anh ấy và trò chuyện với ah ấy. Mình biết anh ấy sẽ kô bao giờ quan tâm đến 1 con bé béo ú , xấu xí như mình đâu . Kì tới, anh trai mình rủ mình đi chơi cùng bọn bạn trong bọn bạn đó có anh ấy , bất biết mình có nên đi hay kô? Mà khi đi mình cũng chẳn biết phải mặc quần áo gì vì trong tủ quần áo của mình toàn đồ rẻ trước và người ngợm + đầu tóc mình cũng xấu mù . Minh kô biết phải làm sao nữa ! Giúp mình với .
By Avenell
#64312 Bình tĩnh nào bạn, bạn đang mắc phải một hội chứng rất quen thuộc đối với con gái tụi mình, tự ti (nhất là về ngoại hình). Thay vì nghĩ rằng mình bất ổn thì bạn thử chăm chút những thứ tiềm dĩ hơn đi. Hãy chinh phục đám bạn của anh trai bạn bằng vốn hiểu biết của bạn, chứng tỏ rằng bạn bất chỉ là một con mọt sách mà cũng biết gây cười, biết rất nhiều chuyện về cuộc sống. Thêm 1 chút nữ tính nữa bằng cách chuẩn bị chu đáo tất cả thứ, thêm 1 chiếc bánh mà bạn tự tay làm, pha thêm đồ uống...

Trang phục bất hẳn làm nên con người nhưng để có ấn tượng tốt đầu tiên hãy mặc theo trả cảnh (đi đâu?Làm gì?) và phải khiến bạn cảm giác thoải mái, có thoải mái mới tự do điều khiển tất cả thứ theo ý mình phải không?

Hãy là 1 cô bé tự tin và dễ thương bạn nhé! Đó là cách để lại ấn tượng với tất cả tất cả người, đừng quan tâm bạn mập hay xấu vì có rất nhiều người tương tự mình, rất thích những người mập nè....

By Covey
#64315 Bạn này, sự tự tin và hiểu biết trong con người bạn mới thực sự là sự cuốn hút đặc biệt đó!! Một chàng trai như thế, nếu gặp 1 cô gái xinh đẹp mà ăn nói và hiểu biết rỗng tuếch thì anh ấy chán ngay. Anh ấy là người khá độc lập trong cuộc sống và chính điều đó khiến anh ấy biêt snhìn vào vẻ đẹp bên trong con người người khác như không phải về hào nhoáng bên ngoài. Hãy thân thiện và là chính mình nhé!

Bạn biết slogan này ko: It's OK2BME (It's Ok to be me) Là chính tôi, luôn rất ổn^^! Chúc bạn luôn là chính mình!! Tự tin lên nhé, bạn là một cô gái mà, và vì thế bạn có quyền yêu và được yêu :)!! Good luck!!

By Billie
#64336 ban dung nen dau kho voi ve be ngoai cua minh nhu vay.Dau sao ban cung nen biet rang ban la mot co gai ,ve dep cua mot co gai la ve dep trong tam hon do ban a.ban nen tu tin voi nhung gi thuong de da ban cho minh va nen doi mat voi mot tinh yeu co the xem la don phuong nhung chang bao gio kem phan chay bong .Va bay gio dau tien ban nen lam ­q­uen voi anh y di da .roi biet dau mot ngay khong xa vi thich tam hon ban ma anh y den voi ban ,hay luon luon hi quên la nhu vay nhe.Chuc ban dat duoc mong uoc cua minh
By Barra
#64350 cứ tự tin chuẩn bị tốt nhất để đi chơy

ko kua được ảnh ta kua trai khác xứng tầm hơn

ta nói cái nết kill cái đẹp mừ

thèng con trai pạn nói mà chỉ xét nét cái vỏ ngoài thì

hắn ta cũng chả ra gì

khỏi dính vào chi mệt xác okie?

^^

Kết nối đề xuất: