Bình luận, chia sẻ xu hướng thời trang phong cách mới nhất
Giới thiệu Hot boy hot girl!
Nội quy chuyên mục: Bình luận, chia sẻ xu hướng thời trang mới nhất
Chia sẻ ảnh hot boy hot girl!
By contraibien
#44997 Cũng bất có gì đáng ngại. Chuyện nầy là chuyện nhỏ thôi, đừng nên quan trọng hóa vấn đề. Hàn quốc mặc áo quần thời (gian) trang đẹp thì bắt chước theo, đâu có gì xấu đâu. Xài tiếng Mỹ cũng đâu có gì xấu đâu. Nếu dịch ra tiếng VN chữ hotgirl và hotboy thì thấy kỳ quá (thằng con trai nóng bỏng, đứa con gái nóng bỏng). Tui mới về VN thăm cũng rất vui khi bạn bẹ bà con xài từ Mỹ nhiều như ok, good, yes, no...và cũng nghe nhiều từ VN mà tui chưa bao giờ nghe và bất hiểu nổi. Đừng chấp trách quá.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Bevis
#45289 phai nhung co gai va cac chang trai o VIET NAM bat chuoccac phong cach o nuoc ngoai nhieu lam tai vi toi la nguoi VIET NAM nhung vua moi qua my may thang thi thay nhung nhung loi ban vua noi vay do
By ngucto
#45298 Thật ra mình bất có ý gì...nhưng câu này của bạn hơi pissed me off

Con người với nhau có gì phải lo...muốn học culture, hay cách ăn mặc của mấy nước khác có gì là lạ?

Không biết bạn có ý "racist"?

By Blagden
#45622 Chào bạn,

Bắt chước có gì là bất tổt hả bạn ?

Bắt chước là cách mà người ta học hỏi lẫn nhau ,để chọn lọc những gì hay đẹp của người khác về làm phong phú cho bản thân.Con người có thể làm bá chủ thế giới bất phải là nhờ tiềm năng bắt chước sao?

Mình nghĩ tất cả người Việt nên tự hào về những thứ mà chúng ta sở có ,như là giá trị gia (nhà) đình,giá trị đạo đức Á đông, tình làng nghĩa xóm ,ngôn ngữ trong sáng, chủ nghĩa anh hùng dân tộc,...

Về vật chất chúng ta cũng trả toàn có thể tự hào được trên những thứ dù là rất khiêm tốn vì chúng là của TA

Có thể chúng ta thua kém nhiều mặt so với các dân khác, nhưng đó là HỌ .

Mỗi dịp Tết bất lẽ ta tự ti vì đó là văn hóa vay mượn ? mỗi Giáng sinh bất vui mừng ? Việt nam dù chưa làm ra (tạo) được 1 cái gì đó to lớn theo ý bạn thì vừa là không cùng kỳ diệu khi đang còn tại và phát triển .

Bạn hổ thẹn khi trẻ Việt nam bất như ý bạn ?

Theo mình mỗi cá nhân chỉ tự hổ thẹn cho những chuyện do chính mình hay gia (nhà) đình mình làm mà thôi. Đó cũng là vì giá trị con người Việt gắn liền với gia (nhà) đình của họ.

Mình bắt chước được của văn hóa Âu Mỹ điều này : Hành động,suy nghĩ hướng về phía lạc quan (positive),giảm sự chê bai mà thay vào bằng chuyện giúp đỡ,động viên ,khen ngợi.Tất cả những chê trách dẻ bỉu đều bất có lợi và bất giải quyết được gì cả.

By Korbin
#45738 những điều hay thì phải học

sống đâu thì học đó.có gì mà hổ thẹn.không chịu học và hòa mình vói quần chúng là cỏ hủ,bảo thủ đó.

xã hội,chính sách của vn cũng chỉ làm ra (tạo) ra những người nhưi bạn nói ra thôi,làm sao mà làm ra (tạo) ra được con người như nước hàn nước nhật nước mỹ.

Kết nối đề xuất: