All

mình bất có ý tưởng gì trong đầu cả,mà cuộc thi thiết kế sắp hết hạng nộp bài rồi các bạn làm ơn lũy ý dùm mình nha.

Berke

Ý tưởng là thuộc về của bạn thì nó mới thực sự ý nghĩa, bạn chỉ thực hiện được sản phẩm thật khi nó là ý tưởng từ tâm huyết của bạn. Sao bạn không tự nghiên cứu cách làm thế nào để có ý tưởng, và tự hỏi bản thân thích điều gì để tự đưa ra ý tưởng mà lại xin ý tưởng của người khác, liệu bạn có chiến thắng trong cuộc thi đó được bất nếu bạn thực sự bất có tài năng.

Stanedisc

chut y cua minh . tham khao tot de xau bo theo minh nghi thoi trang la tuy theo moi nguoi , y tuong cua minh la : an mac gon assemblage , dung wa ho adhere ,hoi om mot chut ( vi minh hoi beo) , giay hoi cao . dat biet la o guong mat sang se , toa ra mot cach tu tin , nhin moi nguoi voi mot nu cuoi , doi moi hoi hong ( tu nhen) , may den . noi chung la mot cach an mat hoi lich su va mot guong mat sang se that tinh va tu tin , loi noi co duyen , do la thoi trang cua minh " tot vo phai do hot" ha ha ...ha

ve an mat cho ban tham khao vai trang

an mat don gian gon assemblage

hooker

Bạn thân mến ! Thời trang tôn thêm và mang lại vẻ đẹp cho con người . Tuy nhiên quan niệm về cái đẹp mỗi dân tộc , mỗi thời (gian) một khác nó luôn phát triển bất ngừng .Theo tui bạn hãy tham tiềmo những gì đang được làm ra (tạo) hóa trong tự nhiên để cách điệu trả thiện ý tưởng của bạn .Chúc bạn thành công .

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Làm ơn cho em biết dịch vụ gọi điện thoại quốc tế ngon bổ rẻ ạ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
P Làm ơn cho tôi hỏi. Công ty tôi thành lập 1/4/2006 và có 2 thành viên góp vốn bằng TSCĐ trị giá 253t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Làm ơn cho mình biết sự khác nhau và giống nhau giữa trình độ chất lượng và chất lượng toàn phần? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
K Làm ơn cho tôi hỏi quy trình giao dịch của nhân viên môi giới chứng khoán như thế nào? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A có ai biết chỗ nào bán chai dầu Oliu 1 lít dùng cho trẻ em ko, làm ơn chỉ dùm? Ẩm thực 3
L Bạn ơi cho mình công thức gà rán chiên xù của KFC đi mình cảm ơn nhìu lắm ở nhà tự làm tự măm măm Ẩm thực 3
M Các bạn có biết cửa hàng nào mua Sony vaio vpc-cw21FX/R giá cao nhất không?Làm ơn chỉ cho mình với? Hỏi đáp Tin học 0
N Anh( chị ) làm ơn cho em hỏi pin iphone 4s của mình giá bao nhiêu và bảo hành trong bao lâu ạ Hỏi đáp về thiết bị di động 1
C Làm ơn cho em biết bệnh viêm xoang cấp tính có bị lãng trí không? Sức khỏe 2
N Làm ơn cho em biết thông tin về Món bánh phồng cá linh nấu ? Ẩm thực 1

Các chủ đề có liên quan khác