Gauti

Những cơn mưa bất chợt không có nghĩa với việc mùa hè đã trôi qua, nó chỉ như một khoảng nghỉ giúp bạn xốc lại tinh thần chờ những ngày nóng ẩm trở lại. Và chẳng gì hơn là trong lúc này, bạn hãy chuẩn bị cho mình những trang bị mới cho đợt nắng nóng tiếp theo. Bên cạnh những bộ váy, áo hè quen thuộc, thì hãy chắc rằng trong tủ đồ của mình có những trang phục dưới đây để bạn có thể đối phó với cái nắng nóng đặc trưng vùng nhiệt đới.Màu trắng và chất liệu mát Chẳng gì khó chịu hơn là vào một ngày oi nóng đỉnh điểm, bạn bước ra phố và gặp ngay một cô nàng trong chiếc áo màu đỏ rực, chiếc quần vàng chóe, hay tệ hại hơn: một cây đen. Tất cả những gam màu quá nổi, quá trầm đều tạo sự bức bí trong tiết trời nóng nực. Vậy nên hãy tự khoanh vùng mình khỏi những sắc màu mang tính tiêu cực đó. Tất cả những gì bạn cần là chút trong lành, nhẹ nhàng và thanh thoát. Còn điều gì mang lại những thứ đó trọn vẹn và hoàn hảo hơn màu trắng? Bên cạnh đó, hãy chắc rằng bạn đã có trong tủ những trang phục làm từ chất liệu nhẹ nhàng, mát mẻ như lanh, cotton, đũi. Hòa quyện với sắc trắng thanh lịch, chúng sẽ mang tới cho bạn một diện mạo bay bổng, một vẻ ngoài nhã nhặn và thoải mái trong ngày hè này. Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ?Váy suông Những kiểu váy với kiểu dáng suông nhẹ, với tà váy mỏng manh, chất liệu nhẹ nhàng luôn là bạn thân của bất cứ cô gái nào trong mùa hè. Vậy nên, trong những ngày oi nóng sắp tới, hay chuẩn bị cho mình thật nhiều những chiếc váy thế này trong tủ nhé.

Chất liệu lụa, voan hay chiffon sẽ giúp bạn có được không chỉ vẻ nữ tính, điệu đà, mà còn là sự trang nhã, bay bổng nữa đấy. Bên cạnh đó, hãy tìm cho mình những họa tiết, màu sắc thật tươi sáng, ngọt ngào để tô điểm thêm cho nét thanh lịch nữa nhé. Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ?Kính râm Đừng bao giờ nghĩ bạn có thể bỏ qua một chiếc kính râm trong danh sách trang phục cần có trong mùa hè. Giúp bạn tránh nắng, bảo vệ mắt bạn khỏi những tia cực tím có hại, hơn nữa lại vô cùng phong cách, sành điệu và nếu bạn biết cách chọn kính hợp với khuôn mặt, chúng còn khiến bạn đẹp hơn nhiều lần.

Bạn còn cần gì hơn ở một phụ kiện mùa hè như kính râm? Hãy bổ sung ngay 1 - 2 chiếc trong tủ đồ của mình nếu bạn vẫn chưa có thứ phụ kiện tuyệt vời này nhé. Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Một chiếc mũ có thể biến bạn từ một cô gái rất bình thường, trở nên sang trọng và phóng khoáng hơn rất nhiều. Vào mùa hè, mũ không chỉ giúp bảo vệ bạn khỏi ánh nắng mặt trời khó chịu, mũ còn là một điểm nhấn vô cùng thú vị trên bộ đồ nữa.

Hãy mang ra biển, đi lên núi những chiếc mũ rộng vành, mũ fedora, mũ panama với màu sắc tươi sáng, chất liệu cói hay cotton mỏng mềm để có thể tự tin hơn khi đi dạo dưới ánh nắng nhé. Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ? Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ?
Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ?Giày cói/ Giày đế xuồng Vào mùa hè, một đôi chân khô ráo sẽ là điều đầu tiên bạn cần chú ý nếu muốn mình tự tin sải bước khắp phố. Tại sao lại khô ráo? Bạn nghĩ thử mà xem, dưới ánh nắng chói chang đặc trưng của mùa hè nhiệt đới, đôi chân bạn sẽ khổ sở thế nào khi vừa bị ních vào một đôi giày cao gót, vừa phải chịu sự bí bách bởi chất liệu da cùng kiểu dáng kín như bưng? Vậy nên, vào mùa hè, hãy đánh bạn với những đôi giày làm từ chất liệu cói nhẹ nhàng, hay giày đế xuồng, giày đan, chúng là những phụ kiện hoàn hảo nhất giúp đôi chân bạn không chỉ luôn thoải mái, mà còn rất hợp với các phong cách thời trang mùa hè. Những món đồ xua tan nắng nóng ngày hè ?

Các chủ đề có liên quan khác