By fullmoon.lovely
#202667 Trước đây mình vẫn thường download nhạc hay clip trên youtube từ trang wed: http://keepvid.com/ nhưng sao bây giờ mình down trên đó không được nữa. Mỗi lần tải về máy mình thường chờ rất lâu sau đó nó lại hiện ra dong chữ "Sorry, could not retrieve the download links. Please try again later. We are working on a fix. Thank you for your patience"

To download videos, please click 'Run' when prompted.

Tick the box 'Always trust content from the publisher' to download seamlessly in the future.

Hello Keepvid user. It appears you do not have Java installed or it is disabled on your system.

PC and Linux users can get Java here.

Mac users should use the Software Update feature available on the Apple menu to check the phiên bản and if necessary update their Java.

If you are still having difficulty with Java, check here for installing Java, or here for detailed instructions on enabling Java in your browser.

For an ad-free phiên bản of Keepvid, please support us by using the KeepVid program to download videos.

Là sao mình chỉ biết tải các clip trên youtube từ mình trang wed đó thôi nhưng mà bây giờ lại không dùng được nữa. Mình thấy trên mạng có chỉ một vài cách tải clip từ youtube nhưng lại phải tải phần mềm gì đó mình lại mù vi tính nên không biết làm sao các bạn giúp mình với !!!!!!!!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By puppy_s2
#202669 hi,bạn nên dùng một phần mềm chuyên dụng để down load trên youtube. bạn có thể dùng phần mềm youtube down loader hd.bạn có thể down nó bằng cách search trên google tên mà mình vừa nói! tất cả đều free. ok?
Blog Tâm sự:
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
Hình đại diện của thành viên
By NguyenVupro
#502734 flv ttplayer là phần mềm của tàu khựa đó,mấy bạn mà cài cái này vô máy là nó tự động mặc định trang web hao 123 vô làm trang chủ mấy cái trình duyệt của mấy bạn đó,lúc đó nó sẽ cài thêm mã độc và mở 1 lối cửa hậu trên máy tính của mấy bạn,tự động tải dữ liệu ngược lên mang,nói chung là rất nguy hiểm,cái bạn giới thiệu mấy phần mềm đó không biết hay cố tình làm thế vậy,bạn là gián điệp của tàu hả ???

:club: :club: :duel:
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online