By VboyTeen_FC
#175593 Không biết mình chỉnh cái gì(hồi trưa mình có vọc máy) mà bây giờ khi mở Microsoft Office thì không được nửa.nó hiện lên cái bản này

(please wait while windows configures Microsoft Office Professional)chạy nửa chừng thì hiện lên cái bản này(Error 25090. Office Setup encountered a problem with the Office Source Engine , system error :-2147024893.Please open C:\program Files\Microsoft Office\OFFICE11\1033\SETUP.CHM and look for ''Office Source Engine'' for infomation on how to resolve this problem)

mình bấm ok thì cái bản này hiện lên(Fatal error during installation)bạn nào biết nó bị gì xin giúp mình với.có lẻ mình chỉnh nhầm cái gì rồi hix

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Kermit
#175653 bạn xóa nhầm các file ở ofice11, ofice lỗi nặng rồi, cài lại đi thôi !!!
By girlbeforflowers
#175784 Microsof hướng dẫn thế này:

Mở lại trình setup office của bạn lên:
  1. Nếu có đĩa office thì cho vào, không thì tìm đến thư mục setup office trên máy tính cũng được
  2. Bấm vào setup.exe
  3. Sau đó chọn update hay repair bản office của bạn rồi cài thế là xong
By latdat1906
#175856 Bạn vào Control Panel > Add or Remove Programs, bám vào Microsoft Office rồi bấm tiếp vào ô Change, cửa sổ Microsoft Office Setup hiện lên thì đánh dấu vào ô Reinstall ỏ Repair sau đó bấm nẽt xem có sử được lỗi không.
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
#899915 Thank nhé, làm theo bác girlbeforflowers là ok
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online