By Cuithbrig
#215977 Mình nghe qua bài Nước Mắt V4Men ft MTV thấy rất hay. Theo mình được biết, nhóm nhạc Hàn này có ý định tấn công âm nhạc Việt. Vậy các bạn cho mình hỏi, nhóm nhạc này bây giờ sao không thấy nữa và đang có ý định gì hok? Thanks các bạn nhìu lắm!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By bebanhmy
#215985 đã từng có ý định đó, ra bài hát tiếng việt rồi, cơ mà tình hình không khả quan hay sao mà lặn mất tích

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Blog Tâm sự:
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
By candybietyeu
#215987 Thì biệt tăm giang hồ chứ đâu, quay về chốn cũ qui ẩn là cái chắc,... tấn công ai thì thì tấn công chứ tấn công thị trường Vpop thà qua bên Miên vi vu ở bển coi bộ có nghĩa hơn à....
By tinhla_gi205165
#215988 Biết là giới trẻ VN đang quay lưng lại với VPOP theo KPOP (và USUK) nên V4MEN vừa quay về nước nhà để tiếp tục con đường đánh chiếm trái tim giới trẻ VN

Nhóm tên là 4MEN đó ! Bài hit gần đây là Can I Love Again? hát cùng DAVICHI ♥ đó

Họ đâu có lặn!
By Criston
#215989 khổ nhưng mà đánh chiếm vn thì được cái sơ múi gì mà đánh. Hay nhóm này muốn ghi kỉ lục guiness nhóm nhạc đầu tiên thành công tại một nước cùng kiệt như vn
By conongnhobe_bmt3
#215990 Fan VN mình chỉ mua đĩa lậu mà thôi.

Vì mình không phải fan của Vpop mà cũng không phải anti chỉ anti đạo nhạc thôi nên chủ yếu mình nhở người thân mua dùm đĩa từ nước ngoài là chủ yếu.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online