By ctdesuong
#709961 Nên chọn hãng dây cáp điện nào làm đại lý?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nh0cs0ck_baby_kut3_93
#709963 Ai da nhà bác này mới tết ra đã tính làm ăn lớn rồi, thế này thì giàu to đấy :))Mời bạn ghé thăm:
By mr_chen
#709964 Không thử sao biết được. Nghĩ thì làm đi thôi bác. Cứ chần chừ thì chẳng làm được việc gì nên hồn cả. Cứ thử 1 lần, thằng này không được thì ta xin giấy phép chuyển sang thằng khác, có vấn đề gì đâu.
By dinhphdc
#709966 Với kinh nghiệm gần 10 năm hoạt động, làm việc trong ngành đường dây. tui cũng đồng quan điểm với bạn. Cũng là dây cáp điện nhưng CADI-SUN doanh số bán ra trên thị trường ở Việt Nam cao hơn hẳn 2 thằng kia. Người Việt cũng bắt đầu có xu hướng chuộng hàng Việt hơn rồi. Theo tui bác nên chọn CADI-SUN. Nếu nghe tui không chừng năm nay bác lãi to mua nhà lầu, xe hơi vì cái vụ làm đại lý cho CADI-SUN nữa ấy chứ J. Chúc bác may mắn, kinh doanh buôn bán thuận lợi nhé!~Mời bạn ghé thăm: Công Ty TNHH Cleanmax Việt Nam
By xu_nhok_9x
#709970 Hôm trước mới mua dây cáp điện của CADI-SUN, mình mua nhiều nên được chiết khấu khá cao, không biết mua ít thì có được chiết khấu không, sướng quá nên quên k hỏi :))Mời bạn ghé thăm: Công Ty TNHH Cleanmax Việt Nam
By iam_just_a_boy_you_looking_for
#709971 Bác cứ chọn đại 1 thằng làm đại lý, nếu kinh doanh k dc thì ta đổi sang thằng khác lo gì
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online